Gửi cô Triệu Mặc Ngọc, anh Việt Nam và anh 4pillar

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Usagi-chan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi cô Triệu Mặc Ngọc, anh Việt Nam và anh 4pillar

Gửi bài gửi bởi Usagi-chan »

Xin chào,

Mình theo dõi diễn đàn một thời gian và nhận thấy 3 vị là người nói thẳng nói thật nhất. Mình nhận thấy anh Việt Nam rất tận tâm, cô Triệu Mặc Ngọc thì nói thẳng nói thật, anh 4Pillar thì hay góp những ý kiến trái chiều nhưng lại có tính xây dựng. Mình xin bạo gan nhờ mọi người vị giúp mình xem tổng quan lá số của mình có được không? Mình thật sự biết ơn lời thật của mọi người nếu có thể. Mình chỉ muốn biết được rõ hơn về mình thông qua tử vi, mình cũng như nhiều phu nữ khác rất muốn được răng long đầu bạc với chồng mình. Nếu lá số quá xấu, mình sẽ chăm làm điều phước thiện và tu tâm dưỡng tính hơn thôi. Người ta nói "lời thật thì khó nghe" nhưng mình lại rất muốn nghe.

Mình đã được bác Blackbluetime xem giúp và đã làm theo những gì bác nói và mọi chuyện tiến triển theo chiều hướng tốt hơn, bác hoàn toàn không nói đến những điều xấu có thể xảy ra trong lá số của mình. Mình rất biết ơn bác đã cho lời khyên và rất cảm ơn diễn đàn đã tạo điều kiện để giúp đỡ được rất nhiều người, trong đó có mình.

Lá số của mình

Hình ảnh

Xin cảm ơn
Đầu trang

attack
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Gửi cô Triệu Mặc Ngọc, anh Việt Nam và anh 4pillar

Gửi bài gửi bởi attack »

Một dạng người nịnh hót. Nhìn ls thì y chang, vứt đi.
Đầu trang

Usagi-chan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

attack đã viết: 01:34, 16/01/18 Một dạng người nịnh hót. Nhìn ls thì y chang, vứt đi.
Xin chào Attack,

Bạn có thể chỉ giúp mình sao chủ về điều đó trên lá số được không? Có phải nó ở cung mệnh không? Hay là cung tật ách.

Mong được bạn hồi âm,
Xin cảm ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Lá số bị phá nát bởi hai chữ tuần triệt. Vừa bước qua ô triệt 20 năm lại gặp tuần.
Cung phu đào hồng thiên không cô quả, tả hữu, lại bị triệt hic. Có vẻ anh chồng có điều kiện nhưng cũng chẳng được nhờ vả gì đâu
Vận 52-62 hư phá gặp linh hoả, hoá kị, thiên hình kình dương may có tuần nó giải cho một ít. Hậu vận cũng kém
Đầu trang

Usagi-chan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 01:49, 16/01/18 Lá số bị phá nát bởi hai chữ tuần triệt. Vừa bước qua ô triệt 20 năm lại gặp tuần.
Cung phu đào hồng thiên không cô quả, tả hữu, lại bị triệt hic. Có vẻ anh chồng có điều kiện nhưng cũng chẳng được nhờ vả gì đâu
Vận 52-62 hư phá gặp linh hoả, hoá kị, thiên hình kình dương may có tuần nó giải cho một ít. Hậu vận cũng kém
Xin cho mình hỏi, tuy không nhờ vả gì được cung phu nhưng mình có sống cùng với anh ấy đên đầu bạc răng long được không? Chẳng hạn mình khắc phục những cái xấu, hoặc là minh đứng ra gánh vác gia đình?
Xin cảm ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

attack đã viết: 01:34, 16/01/18 Một dạng người nịnh hót. Nhìn ls thì y chang, vứt đi.
Bác attack chắc có Mệnh Linh Hỏa, Tuế, Hổ nên hay comment nóng, thẳng nhỉ?! Nhưng đôi khi nói thẳng, thật lại dễ mắc thị phi.

Usagi-chan tìm đâu xa, đây chính là người mà bạn cần tìm để nhờ xem lá số chứ còn đâu. Đảm bảo bác ấy sẽ nhận xét rất thẳng và thật.
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 01:49, 16/01/18 Lá số bị phá nát bởi hai chữ tuần triệt. Vừa bước qua ô triệt 20 năm lại gặp tuần.
Anh chủ to cho e ké chút xíu vs ạ
Ngọc xem giúp tui với đc không ngọc
Năm 2017 bão táp mưa sa quá , gái xem giúp tui hạn về tình duyên năm 2018 với đc không , sao thấy lận đận quá
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Các bác đi ngủ muộn thế :))
Đầu trang

Usagi-chan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vietnam23042017 đã viết: 02:14, 16/01/18
Bác attack chắc có Mệnh Linh Hỏa, Tuế, Hổ nên hay comment nóng, thẳng nhỉ?! Nhưng đôi khi nói thẳng, thật lại dễ mắc thị phi.

Usagi-chan tìm đâu xa, đây chính là người mà bạn cần tìm để nhờ xem lá số chứ còn đâu. Đảm bảo bác ấy sẽ nhận xét rất thẳng và thật.
Mình nhờ bạn Việt Nam được không? Chẳng lẽ lá số cửa mình cực xấu?
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Usagi-chan đã viết: 00:36, 16/01/18 Xin chào,

Mình theo dõi diễn đàn một thời gian và nhận thấy 3 vị là người nói thẳng nói thật nhất. Mình nhận thấy anh Việt Nam rất tận tâm, cô Triệu Mặc Ngọc thì nói thẳng nói thật, anh 4Pillar thì hay góp những ý kiến trái chiều nhưng lại có tính xây dựng. Mình xin bạo gan nhờ mọi người vị giúp mình xem tổng quan lá số của mình có được không? Mình thật sự biết ơn lời thật của mọi người nếu có thể. Mình chỉ muốn biết được rõ hơn về mình thông qua tử vi, mình cũng như nhiều phu nữ khác rất muốn được răng long đầu bạc với chồng mình. Nếu lá số quá xấu, mình sẽ chăm làm điều phước thiện và tu tâm dưỡng tính hơn thôi. Người ta nói "lời thật thì khó nghe" nhưng mình lại rất muốn nghe.

Mình đã được bác Blackbluetime xem giúp và đã làm theo những gì bác nói và mọi chuyện tiến triển theo chiều hướng tốt hơn, bác hoàn toàn không nói đến những điều xấu có thể xảy ra trong lá số của mình. Mình rất biết ơn bác đã cho lời khyên và rất cảm ơn diễn đàn đã tạo điều kiện để giúp đỡ được rất nhiều người, trong đó có mình.

Lá số của mình

Hình ảnh

Xin cảm ơn
Tứ trụ khôn tạo: Mậu Thìn -- Canh Thân -- Đinh Dậu -- Giáp Thìn

Tài rất vượng, ấn tọa không vong, xin hỏi trong ký ức bạn bố bạn có đối xử tệ với mẹ không? và mẹ bạn hiện nay ra sao, bạn có sống xa mẹ không ?

Bạn học hành bằng cấp có khá không?

Trước 30 tuổi, cuộc sống bạn đã phải đối mặt với biến cố cực xấu nào đâu nhỉ ?

Bạn có bênh gì về phổi không ?

Bạn là con 1 à ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”