FULL FILLED - HÒA CHUNG VỚI CHIẾN THẮNG CỦA U23 VIỆT NAM, MÌNH XIN GÓP VUI BẰNG CÁCH XEM HẠN NĂM MỚI CHO 20 BẠN CÓ DUYÊN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: FULL FILLED - HÒA CHUNG VỚI CHIẾN THẮNG CỦA U23 VIỆT NAM, MÌNH XIN GÓP VUI BẰNG CÁCH XEM HẠN NĂM MỚI CHO 20 BẠN CÓ D

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

Mong chờ lời luận giải của bác 8-> ai cũng nhiệt tình như bác có phải thích không 8-> em là em thích người như bác :)) . Bác có ở Hà Nôi không, rảnh hôm nào mời hậu tạ bác bữa ra trò luôn nhá, vì mất công xem cho em và mọi người :>
Đầu trang

khanang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: FULL FILLED - HÒA CHUNG VỚI CHIẾN THẮNG CỦA U23 VIỆT NAM, MÌNH XIN GÓP VUI BẰNG CÁCH XEM HẠN NĂM MỚI CHO 20 BẠN CÓ D

Gửi bài gửi bởi khanang »

La so 21 day roI. Chúc ngu ngon
Đầu trang

perseus240991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi perseus240991 »

Vạn sự tùy duyên đầu tháng chúc anh nhiều sức khỏe bình an, rất mong cái duyên với e , cảm ơn anh nhiều
Tập tin đính kèm
received_1472437546202253.jpeg (107.05 KiB) Đã xem 963 lần
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Vạn sự tùy duyên ạ, hữu duyên gặp a, hihi
Hình ảnh
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

1. Xin gửi ThamLangV,
ThamLangV đã viết: 20:44, 17/01/18 lá số thứ 1
Wow, cho em được hưởng ké dịp quý này ạ, hihi
Mong được anh xem hạn năm 2018 ạ.
Cảm on anh

Hình ảnh
Đại hạn từ 22 - 31 của đương số rơi vào Thê Thiếp, có Tử Phù Miếu ban phúc thì đây là một Đại hạn rất "dễ chịu". Dự là trong đại hạn này, đương số sẽ xây dựng được sự nghiệp và có tình duyên như mong muốn.

Lưu Đại hạn rơi vào Phụ Mẫu, có Cự Môn hãm nhưng có Triệt làm Cự sáng lại. Cự là quyền tinh, khi sáng sủa trở lại thì chủ dễ thăng tiến trong công việc, được cấp trên tín nhiệm.

Tiểu hạn năm 2018, 28 tuổi, rơi vào Mệnh, có Tham Lang vượng, lâm miền Đế Vượng, lại nằm tại Thìn chủ về rất tốt, tuy nhiên lại bị dính Triệt nên giảm bớt chút phúc khí, uy quyền.

Như vậy đương số năm nay có Tham Lang, ngộ Hỏa Linh (đắc địa) tại Đại hạn và Lưu Đại hạn, chủ về một năm hoạnh phát danh tài. Tuy vậy vì dính Triệt nên vẫn chưa đạt đến mức bạo phát.

Tam phương chính chiếu của Tiểu hạn rơi vào Di, Tài, Quan, hội họp được các bộ sao tốt như Tả Hữu, Khoa Lộc, Khúc, Việt, Thiên Quý, Tứ Đức, song Hao, Văn Tinh, Mã đắc ... chủ về một năm may mắn về tài lộc và công danh, được quý nhân phù trợ, cấp trên nâng đỡ, đi xa gặp may. Các bộ sao chủ về tình duyên như Tứ Đức, Song Hỉ, Khoa, Hồng, Đào, Thai Phụ, Tả Hữu nên nếu đương số chưa lập gia đình thì năm nay thực sự cũng là một năm đẹp. Thêm nữa, vì Tiểu hạn rơi Thìn (hành Thổ), bình hòa với Cô Quả (hành Thổ) nên sẽ không phải lo Cô Quả gây tác hại nữa.

Tuy năm nay có hạn Thiên Không, nhưng Thiên Không tại Thân, có Thiên Hỉ, Hồng Loan, Cô Quả, Kiếp Sát với Tứ Đức và Thiếu Dương hợp sức làm cho Thiên Không mất hết hung tính, giờ chỉ còn tính ôn hòa, thích hợp tu tập, ngâm cứu huyền học ...

Những sao xấu năm nay gặp như La Võng, được chính Kình Dương (cái kéo) và Đà La (cái móc) hóa giải...

Tóm lại, năm 2018 là một năm rất đẹp đối với đương số.
Chúc ThamLangV năm mới sức khỏe!

-----------------------
NOTE: TOPIC CLOSED ALREADY!
Sửa lần cuối bởi vietnam23042017 vào lúc 22:41, 17/01/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

vietnam23042017 đã viết: 20:41, 17/01/18 FULL FILLED - HÒA CHUNG VỚI CHIẾN THẮNG CỦA U23 VIỆT NAM, MÌNH XIN GÓP VUI BẰNG CÁCH XEM HẠN NĂM MỚI CHO 20 BẠN CÓ DUYÊN
Trận đến lỡ may Việt Nam mà thắng Iraq thì có 50 lá không bác Vietnam23042017!
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

2. Gửi baobinh_tht,
baobinh_tht đã viết: 20:48, 17/01/18 Lá số thứ 2
Nhờ bác xem giúp em ạ. Em xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Năm nay 2018, bạn bắt đầu đi vào Đại hạn 24 - 33, rơi vào Phúc Đức tại Mùi, có Đồng Cự hãm nhưng lại được Triệt làm sáng sủa lại, âu cũng là cái may. Ngoài ra Địa Kiếp giờ cũng được sáng lại, chủ về Địa Kiếp sẽ đỡ biến thái hơn. Lưu Đại hạn năm nay cũng trùng luôn vào cung Phúc Đức này.

Tiểu hạn năm nay rơi vào Tử Tức, có Phá Quân hãm địa. Tam Phương, chính chiếu của Tiểu hạn năm nay có Tham (được Triệt làm sáng) + Linh thì chủ là bạo phát. Lại hội các sao tốt như Xương, Việt, Quyền, Quý thì chủ là năm nay trong công việc cũng có chút tài lộc, được cấp trên nâng đỡ. Tuy vậy Tiểu hạn có Thiếu Âm thì đương số sẽ hay bị thiệt thòi vì đồng nghiệp/khách hàng lấn át. Bản tính của đương số thì lại không mấy hòa đồng, hay nghi ngại đối phương nên có lẽ nếu bị thiệt thòi thì cũng im lặng và chấp nhận. Năm nay đi lại thì nhiều nhưng không đắc lợi lắm (song Hao hãm).

Bộ Sát Phá Tham của năm nay tiềm ẩn rất nhiều hung họa. Ngộ các sát tinh nhưu Đà, Cô Quả, Hình, Lưu Hà + Kiếp sát, hợp thêm Kiếp, Khốc, Hổ tại Đại hạn và Lưu Đại hạn thì tạo thành các bộ sao rất hung hãn như Bạch Hổ + Đường Phù + Kiếp sát + Đà + Sát ... thì năm nay đương số cực kì chú trọng đến sức khỏe của bản thân.

Cuối năm đưa bố mẹ đi khám, nhất là người mẹ. Cần chú ý chăm sóc, quan tâm đến sức khỏe của mẹ nhiều hơn.

Chúc bạn năm mới an lành!

-----------------------
NOTE: TOPIC CLOSED ALREADY!
Sửa lần cuối bởi vietnam23042017 vào lúc 22:24, 17/01/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Long Đức đã viết: 21:55, 17/01/18
Trận đến lỡ may Việt Nam mà thắng Iraq thì có 50 lá không bác Vietnam23042017!
À, lúc đó thì xin mời bác Long Đức chứ :-bd :))
Đầu trang

tngoc9150
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tngoc9150 »

Chưa được bác xem cho bao giờ . Mong lần này hữu duyên .
E xin hỏi Năm 2018 sức khỏe và công việc có ổn không ạ ?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”