cuối năm trúng số được 300 triệu , đang nắng hạn gặp mưa rào cảm ơn lộc trời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: cuối năm trúng số được 300 triệu , đang nắng hạn gặp mưa rào cảm ơn lộc trời

Gửi bài gửi bởi Tử Long »

Kiên Kiddy đã viết: 17:08, 18/01/18
Tử Long đã viết: 17:05, 18/01/18
Kiên Kiddy đã viết: 14:29, 18/01/18 chưa gặp ai tài giáp âm dương sáng mà lại nghèo =D> =D>
thật vậy à bạn củng nghe cách tài giáp âm dương , nhưng thân lại vũ phá , nghe đâu vũ phá phải 1 lần phá sản mới dựng lại được cơ nghiệp hix
Thân Vũ Phá hãm cứ coi như biết hưởng thụ đi, hết rồi lại có, như trúng số chẳng hạn :))
thấy cuộc đời nhiều khi vậy thật , cho đến khó khăn tột cùng , rồi lóe sáng cái , kiểu như trâu dồi khó khăn cuộc sống vậy kkkk
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: cuối năm trúng số được 300 triệu , đang nắng hạn gặp mưa rào cảm ơn lộc trời

thachcamdang đã viết: 15:55, 18/01/18
Tử Long đã viết: 11:11, 18/01/18 :x :x :x :x :x :x
qua được 1 phần khó khăn cuối nămHình ảnhi
đai vận 26-35 tuoi ở suu cung , tam hợp kim sinh ra tam hơp tuoi thủy , hành của cung chứa đai vận hành tho sinh ra hành ban mênh là kim

- còn các sao trong đai vận thì miễn chê khôi viêt hoa loc quang quy , thêm thiên phủ xung chiếu nữa

tiêu han ở cung thân có lôc mã khong kiep ...chu su phat dat bat ngo

xin hoi mua vé số vielott hay ve so truyeen thong vay ???? :))
mình trúng sổ xỗ truyền thống , ko biết có may mắn trúng vietlot ko nữa kkkk
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

attack đã viết: 16:19, 18/01/18 Nạn nhân của sống ảo.
mình củng hơi ảo , nhất là về ước mơ hoài bão của mình , và nguyện vọng thôi thúc đến cuối đời là gì , nói ra ai củng kêu ảo , mà kệ ươc mơ mà , đâu ai đánh thuế giấc mơ đâu , củng là động lực phấn đấu trong cuộc sống mà :x :x
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trường Sơn đã viết: 16:13, 18/01/18 Bạn chủ topic năm nay sức khỏe thế nào ?
sức khỏe bình thường , chỉ có bệnh mãn tính về đau đầu và đường ruột bao tử , khi tái phát thì hành mệt cả ngày chịu ko nổi , :x :x
Đầu trang

minhtuan911
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhtuan911 »

Tử Long đã viết: 19:31, 18/01/18
Tử Long đã viết: 11:11, 18/01/18 :x :x :x :x :x :x
qua được 1 phần khó khăn cuối nămHình ảnhi
đai vận 26-35 tuoi ở suu cung , tam hợp kim sinh ra tam hơp tuoi thủy , hành của cung chứa đai vận hành tho sinh ra hành ban mênh là kim

- còn các sao trong đai vận thì miễn chê khôi viêt hoa loc quang quy , thêm thiên phủ xung chiếu nữa

- trúng số thì bỏ ít làm từ thiện đi bác, nghe nói trúng xổ số lớn xong, sau một thời gian đen lắm bác ah
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Tử Long đã viết: 19:36, 18/01/18
Cho em hỏi năm trc sk bố anh tn?
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TheLinh đã viết: 20:02, 18/01/18
Tử Long đã viết: 19:36, 18/01/18
Cho em hỏi năm trc sk bố anh tn?
nói chung lớn tuổi hay hút thuốc nhiều nên bị phổi với hô hấp cung vào nhập viện , với ba mình là thương binh 2/4 nên củng hay tái khám với nghĩ dưỡng định kỳ theo chính sách
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

minhtuan911 đã viết: 19:46, 18/01/18
Tử Long đã viết: 19:31, 18/01/18

- trúng số thì bỏ ít làm từ thiện đi bác, nghe nói trúng xổ số lớn xong, sau một thời gian đen lắm bác ah
haha yên tâm , từ thiện là việc cả đời ,chứ ko chỉ riêng gì khi trúng số , hoặc chỉ vài lần không đâu
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

TheLinh đã viết: 11:52, 18/01/18 Tiểu vận có KK(D) lộc tồn chiếu, lưu niên trùng với đại vận ăn 2 lần hóa lộc + lưu lộc ở tam hợp + hỏa(D).

chưa nói phúc cát tinh khác :(
Theo thiển ý của em thì năm nay anh cũng rất có lộc. Lộc hơn năm trc, nhưng năm nay thì bệnh tật cũng nặng hơn có thể là bố anh.

Lộc dày nhất là tháng 9 và 10. Nhất là tháng 10, em mạnh dạn đoán năm nay anh phải ngã xe xong là lộc phát.

Năm nay anh cứ mạnh dạn làm ăn nhé.

Nhưng cẩn thận hạn bệnh tật trong nhà, nếu có thì cứ tán tài đi lấy phúc nhé.
Đầu trang

Tử Long
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TheLinh đã viết: 20:32, 18/01/18
TheLinh đã viết: 11:52, 18/01/18 Tiểu vận có KK(D) lộc tồn chiếu, lưu niên trùng với đại vận ăn 2 lần hóa lộc + lưu lộc ở tam hợp + hỏa(D).

chưa nói phúc cát tinh khác :(
Theo thiển ý của em thì năm nay anh cũng rất có lộc. Lộc hơn năm trc, nhưng năm nay thì bệnh tật cũng nặng hơn có thể là bố anh.

Lộc dày nhất là tháng 9 và 10. Nhất là tháng 10, em mạnh dạn đoán năm nay anh phải ngã xe xong là lộc phát.

Năm nay anh cứ mạnh dạn làm ăn nhé.

Nhưng cẩn thận hạn bệnh tật trong nhà, nếu có thì cứ tán tài đi lấy phúc nhé.
cảm ơn e nha , nếu lộc nhiều nhiều làm ăn phát ,ra nha trang a mời chầu nhậu hải sản :x :x à mà e dự đoán là theo lịch âm hay lịch dương
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”