NHỜ XEM GIÚP LÁ SỐ CÓ ĐÚNG KO? Vũ Khúc độc tọa tại mệnh.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KyDuyenwtw
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NHỜ XEM GIÚP LÁ SỐ CÓ ĐÚNG KO? Vũ Khúc độc tọa tại mệnh.

Gửi bài gửi bởi KyDuyenwtw »

Châu Đại Hiệp đã viết: 09:24, 19/01/18 Phu thất sát miếu vượng chồng giỏi giang tài ba nhưng độc đoán nóng tính có thể cả vũ phu ....tính cách xấu \:D/
Cảm ơn anh @Châu Đại Hiệp nhiều nha. :"> anh có thể nói rõ về cung phu đc không anh. Em thấy Thất Sát miếu địa mà, em cũng đang tạp tành xem tử vi á, anh giúp em nhé.
Đầu trang

KyDuyenwtw
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TheLinh đã viết: 09:55, 19/01/18 Dv này tam hợp thuỷ khắc tam hợp mệnh. Dv SPT(M) tuy hơi vất vả nhưng là thời gian thích hợp để phấn đấu công danh.

Vào đv sau, Lương(D) tướng ấn lộc + lộc quang quý, âm dương (h) gặp tuần triệt là tốt. Thêm thân quan tử phủ hoá quyền là đc 2 quyền quyền +ấn. Tam hợp mộc sinh tam hợp mệnh, thân tử phủ thổ sinh mệnh kim, ng này ăn mạnh vào tử phủ nên đỡ phần nghiêm nghị cô độc của vũ khúc.

Bởi mệnh vũ khúc, thân cư quan hoá quyền nên trong cv tính cách rất chặt chẽ đâu ra đấy, đc cấp trên tin tưởng, nhận đc sự nể phục từ đồng nghiệp. Càng về sau ăn vào thân càng mạnh điều đó càng thể hiện rõ.

Nói chung là đv này tuy hơi vất vả một chuý nhưng thích hợp cho việc truy cầu công danh. Từ 34 trở đi thì ngồi mát ăn bát vàng.

Nhưng dc cái này mất cái kia, chuyện tc vợ chồng sẽ không đc tốt lắm. Lấy muộn thì tốt hơn. Và cung phúc hơi kém, lại thân cư quan chứng tỏ người này quá mức tham vọng vào công danh. Là người không biết tri túc. Đồng thời bởi phúc kém nên sẽ triết giảm phần nào nguồn tiền đáng ra kiếm đc, tức phải bỏ nhiều công sức mức cần thiết thì mới có tiền.

Ak mà mệnh kim kim cục, vũ khúc toạ mệnh là kim, đv thất sát(M) kết hợp với các yếu tố ở thân phúc nên bạn tự nhận nóng tính cũng là phải. Kim vượng quá, nhưng vào đúng vị trí, tức đúng đv này rất hợp cho vc truy cầu công danh. Vào vận sau là tốt hơn, nhẹ nhàng gọi là ngồi mát ăn bát vàng ấy.
Cảm ơn @TheLinh đã tận tâm chia sẽ nhé. Duyên sẽ làm theo. Thế Linh nói đúng, d cảm nhận bắt đầu vào vận 24-33t, d thấy công việc tốt hơn, có xu hướng được người khác giao phó cv cho, nhưng d vì 1 số lý do mà từ chối. Cho hỏi có phài vì Mệnh và Thân bị tuần triệt, nên không phát được không? Nhờ xem giúp mẹ của mình thế nào nhé. Chân thành cảm ơn!
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

KyDuyenwtw đã viết: 13:30, 19/01/18
Là tại cung phúc lục xung với cung tài đấy chị, nên vất vả khi kiếm tiền. Làm nhiều hưởng ít.

Còn sk của mẹ chị thì em cũnh chịu thôi, trên ls ko rõ ràng. Với lại xem sk của ai thì phải dùng ls của ng đó mới đc.
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Ai xem hộ con trai em với xem cháu lm nên cơm cháo gi ko cháu sn 27-6-2001 17:30 Dương lịch
Đầu trang

KyDuyenwtw
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn @Thế Linh nhé
Đầu trang

KyDuyenwtw
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bookhero2706 đã viết: 17:40, 19/01/18 Ai xem hộ con trai em với xem cháu lm nên cơm cháo gi ko cháu sn 27-6-2001 17:30 Dương lịch
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”