PHÁ QUÂN BIỆT LUẬN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
heisbimbim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: PHÁ QUÂN BIỆT LUẬN

Gửi bài gửi bởi heisbimbim »

Hình ảnh mong bác Tukylan bỏ thời gian xem qua.. :-S , phá quân này có làm nên cái tích sự gì đó không ? Vì bao thứ mong muốn trong thâm tâm cứ xoay xoay ngày qua ngày, mới tìm đến tử vi để có gỡ gạc đc rối rắm trong đầu mong bác chỉ bảo giúp em ... :( :(
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

TuKyLan đã viết: 10:13, 02/02/18
Tôi nhờ bạn xem giúp hộ lá số người bạn,rất mong bạn giúp đỡ ( ngày giờ chính xác).Mệnh Phá quân miếu tại Ngọ,thiên di có LIÊM TƯỚNG BỊ TUẦN TRIỆT.Tôi có mấy câu hỏi:
1.Tổng quan lá số này có tốt không?
2.Số người có giầu không?Công danh có tốt không?
3.Các đại vận sau có phát không?
3.Số người này đi ra ngoài có tốt không? ( tôi lăn tăn vì di có Liêm tướng miếu bị tuần triệt)
Tôi cảm ơn bạn rất nhiều.
Lá số Phá quân:
Hình ảnh
[/quote]

Chào thatsat275,

Lá số có mệnh thân như vậy, khó có thể coi là tốt được.

Người này có thể giàu, có danh tiếng nhưng cung tài khó giữ được tiền. Có nhiều mất nhiều.

Các đại vận sau, liên tục có tam hóa sẽ thành công, sẽ phát.

Nhưng vận thiên Di là hỏng.

Đó là nói về công danh tài lộc. Còn vấn đề tai ách của người này thì mệt đấy. Nguy cơ bệnh hiểm nghèo, bắn giết tù đầy đều có cả. Nhờ cung Ách tương đối ổn có thể qua nhiều phen nguy hiểm. Nhưng không phải lúc nào may mắn cũng mỉm cười.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Cung Thiên Di hợp tác tạm thời và nửa vời. Sự giúp đỡ mang tính ảo hơn thật. Cho nên đi ra ngoài khó kiếm lấy đối tác lâu bền, chỉ lợi dụng nhau mà thôi.
[/quote]
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TuKyLan »

Kình Đà đã viết: 21:29, 02/02/18
TuKyLan đã viết: 13:25, 28/01/18
Hình ảnh

Phá quân này có bất tài vô tướng không bác Tử Kỳ Lân ?.
Phá Quân này cũng ngon đấy.
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

heisbimbim đã viết: 22:37, 02/02/18 Hình ảnh mong bác Tukylan bỏ thời gian xem qua.. :-S , phá quân này có làm nên cái tích sự gì đó không ? Vì bao thứ mong muốn trong thâm tâm cứ xoay xoay ngày qua ngày, mới tìm đến tử vi để có gỡ gạc đc rối rắm trong đầu mong bác chỉ bảo giúp em ... :( :(
Phá Quân này trước hỏng sau thành công về công việc. Vị trí cung An Thân bất lợi, hôn nhân k ổn mấy. Về mặt sức khoẻ họa ách cũng không tốt do ôm lấy Hư Hình Diêu, dễ phải cắt mổ.
Các vận đi qua đều có cát tinh và tam hóa hỗ trợ nên sau nhiều phen thất bại, chán nản sẽ tìm được con đường sáng sủa nhưng phải đến vận cung Dậu mới bắt đầu tốt được.
Đầu trang

chopchopa13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chopchopa13 »

Chào bác,
Mong bác xem hộ cháu lá số cháu thể nào ạ? Về sự nghiệp, tinh duyên cháu có lận đận ko ạ?
Cháu cảm ơn nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chopchopa13 đã viết: 11:08, 03/02/18 Chào bác,
Mong bác xem hộ cháu lá số cháu thể nào ạ? Về sự nghiệp, tinh duyên cháu có lận đận ko ạ?
Cháu cảm ơn nhiều ạ.
Hình ảnh
Phá ngộ Hỏa Kinh Kình nóng nảy quá, sức chống phá ghê người nhưng số này có thể thành danh được, tiền bạc ok. Chịu khó ít bắt nạt chồng thì không đến nỗi. Dù sao Phá ngộ Tuế Xương cũng là người biết ôm sách vở và hiểu lý lẽ.

Cung Tài có Hổ Sát Đường Phù dễ quan tụng vì tiền, nhưng k nặng.

Ách cung tốt sẽ nhiều lần bị nạn mà may mắn được hóa giải.
Đầu trang

chopchopa13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chopchopa13 »

TuKyLan đã viết: 12:37, 03/02/18
chopchopa13 đã viết: 11:08, 03/02/18 Hình ảnh
Phá ngộ Hỏa Kinh Kình nóng nảy quá, sức chống phá ghê người nhưng số này có thể thành danh được, tiền bạc ok. Chịu khó ít bắt nạt chồng thì không đến nỗi. Dù sao Phá ngộ Tuế Xương cũng là người biết ôm sách vở và hiểu lý lẽ.

Dạ cháu cảm ơn. Bác nói về tính cách cháu thì đúng hết rồi. Chỉ có điều bắt nạt chồng thì cháu chưa biết, tại cháu còn độc thân :) Cháu xin nhớ lời bác nói ạ.
Bác cho cháu hỏi với lá số của cháu có đi xa gia đình lập nghiệp có tốt không ạ? Cho cháu hỏi về hạn hôn nhân của cháu? Cháu có lấy người nước ngoài không ạ?
Cảm ơn bác.
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chopchopa13 đã viết: 15:05, 03/02/18
TuKyLan đã viết: 12:37, 03/02/18
chopchopa13 đã viết: 11:08, 03/02/18 Hình ảnh

Dạ cháu cảm ơn. Bác nói về tính cách cháu thì đúng hết rồi. Chỉ có điều bắt nạt chồng thì cháu chưa biết, tại cháu còn độc thân :) Cháu xin nhớ lời bác nói ạ.
Bác cho cháu hỏi với lá số của cháu có đi xa gia đình lập nghiệp có tốt không ạ? Cho cháu hỏi về hạn hôn nhân của cháu? Cháu có lấy người nước ngoài không ạ?
Cảm ơn bác.
Nên kết hôn vào 2019. Không thấy dấu hiệu lấy chồng người nước ngoài.
Đầu trang

athurgates
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi athurgates »

Nhờ bác TuKyLan xem giúp em về sự nghiệp và tình duyên với ạ, cảm ơn bác. Từ hồi ra trường tới giờ công việc của em cứ lên xuống thất thường, cứ làm một thời gian là lại chán, chuyển việc mới. Hiện tại thì công việc cũng tạm ổn nhưng em vẫn có cảm giác ấy, em cũng đang học thêm luật để tìm hướng đi mới. Còn khoản tình duyên cũng chán nản, cảm giác như con gái tránh xa em vậy.

Hình ảnh
Đầu trang

TuKyLan
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

athurgates đã viết: 16:35, 03/02/18 Nhờ bác TuKyLan xem giúp em về sự nghiệp và tình duyên với ạ, cảm ơn bác. Từ hồi ra trường tới giờ công việc của em cứ lên xuống thất thường, cứ làm một thời gian là lại chán, chuyển việc mới. Hiện tại thì công việc cũng tạm ổn nhưng em vẫn có cảm giác ấy, em cũng đang học thêm luật để tìm hướng đi mới. Còn khoản tình duyên cũng chán nản, cảm giác như con gái tránh xa em vậy.

Hình ảnh
Phá ngộ Kình Linh dễ chán, dễ nổi khùng sinh ra chống đối, ngộ song Hao càng dễ thay đổi, cho nên khó ổn định. Cung Quan Tham Lang ngộ Hữu dễ ham nhiều thứ, cần tĩnh tâm chọn lọc và định hướng lại cho đúng sở trường và đam mê của mình.

Vận 24-33 tình cảm hay công việc đều không có kết cục lâu dài, thường chỉ chút chút lại đổi.

Từ 2019 sẽ đỡ hơn. Vợ thì càng muộn càng tốt. Cung Thê Vũ Triệt Quả tú khó nói tốt được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”