Mệnh phá Quân đại hạn không kiếp . Nhờ coi giúp !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mệnh phá Quân đại hạn không kiếp . Nhờ coi giúp !

Gửi bài gửi bởi cakiem38 »

Vâng anh . Anh thật nhiệt tình , em rất cảm ơn . Nhưng nhờ có dễ đâu . Hi
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Đang làm chuyên môn gì . Năm 31t có thay đổi gì ko .
Đầu trang

cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em đang làm kỹ thuật . Nhưng thật sự không thích nghề này lắm . Vấn đề là thời thế về năng lực hiện chỉ cho phép mình tới đó . Năm 31 tuổi có chút biến cố về công việc , năm 2013 chuyện tình cảm có nhiều nỗi buồn gây cho em một chút bất bất ổn tâm lý . A nghiệm lý xem giúp em . Em cảm ơn .
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Cung thiên di tuần triệt nó làm số biến dạng về mục đích nhiệm vụ của số về mặt xã hội , cũng như thay gì số này là 1 luật sư. Giảng viên , giáo sư, thì lại thành anh thợ điện hay là dân IT , TT . Nếu có những thay đổi thì phải chờ qua thân cư , mà thân của số có hóa kỵ ý của nó là số hợp tác kinh doanh quán có chất thủy ( nước) hóa ra thất bại . Còn ý về sức khẻo là số thích ngọt nên tiểu đường là khó tránh khỏi khi về già . Nhưng dù sao cung tật ách tuần triệt là điều tốt nhất trong tử vi vì đến thời điểm bệnh của số xã hội sẽ can thiệp được . Còn năm nay chưa là năm chuyển động của vận mới nó chỉ có nghĩa chính tinh là thủ tục hành chính . Tiếp nhận , cv thì liên quan đến những chi nhánh đại lý. Tổng quan thì số chỉ bình thường ko có khúc điểm gì đột phá dù đại vận có thế nào đi nữa nó chỉ là con đường còn mệnh và thân mới là hành trang của số .
Đầu trang

cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Vâng . Cảm ơn anh nhiều .
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

cakiem38 đã viết: 18:43, 04/02/18 Vâng anh . Anh thật nhiệt tình , em rất cảm ơn . Nhưng nhờ có dễ đâu . Hi
Em cứ nhờ đi,chủ nhân lá số trình độ tử vi rất cao,người tốt,rất tận tình,nhiệt tình giúp đỡ người khác
Đầu trang

cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Toppic đóng roi thì phải anh a. Em gửi roi . Thoi tuỳ duyên anh zai . Cảm ơn anh .
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cakiem38 đã viết: 01:40, 06/12/17 Rất xin lỗi mọi người . Mình gửi nhầm lá số con trai . Đây là lá số của mình , mong được hữu duyên . Cảm ơn !
Lá số Mệnh Phá quân oai hùng,đẹp.Di bị Tuần triệt đồng cung.Mệnh áp đảo Di
Đầu trang

cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hi lâu lại thây anh thatsat247 nói vài lời với lá số của em . Mệnh áp đảo di Là tốt đúng không anh . Chủ đề của em cũng đã khá lâu . Vẫn chưa nhờ được ai cụ thể . Nay được đào lên thì cũng hi vọng được các cao nhân cõi mạng coi giúp em ạ.
Cảm ơn anh thatsat247 nhé . A e mình kết bạn được không ? Check inbox nha.
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cakiem38 đã viết: 22:50, 25/06/18 Hi lâu lại thây anh thatsat247 nói vài lời với lá số của em . Mệnh áp đảo di Là tốt đúng không anh . Chủ đề của em cũng đã khá lâu . Vẫn chưa nhờ được ai cụ thể . Nay được đào lên thì cũng hi vọng được các cao nhân cõi mạng coi giúp em ạ.
Cảm ơn anh thatsat247 nhé . A e mình kết bạn được không ? Check inbox nha.
Anh ít dùng facebook lắm.Mệnh áp đảo Di là tốt,các tướng soái kiệt xuất mệnh SPT miếu,thường Di bị Tuần,Triệt hoặc tử phủ vũ tướng bị SPT áp đảo.Ví dụ lá số Vua lê Đại Hành:
Hình ảnh
Lá số Napoleon:
Hình ảnh
Lá số vua Mạc Đăng Dung:xuất thân làm nghề chài lưới,nghèo khổ,mà cuối cùng làm Vua.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”