nữ canh ngọ yêu nam canh ngọ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tranghan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nữ canh ngọ yêu nam canh ngọ

Gửi bài gửi bởi Tranghan »

Em là nữ canh ngọ.sinh ngày 11-1-1991 nhưng âm vẫn dính tháng 11 năm 90. Yêu một bạn sinh ngày 15-12-1990. Đén nay đã là 5 năm rồi, thấy 2 đứa lận đận như nhau. Luôn phải bôn ba đi làm xa nhà. Về nhà khiong ở được lâu. Công việc công dang luôn trắc trở dẫn đến thats bại, dù thất bại nhiều lần thì mình luôn theo bạn ấy đi khắp nơi để lập nghiệp từ 2 bàn tay trắng. Nhưbg rồi lại cứ đổ tiếp, tình cảm 2 đứa tuy có yêu nhau nhưng hay cãi vã. Gần đây do đổ vỡ công việc mà mỗi đứa một nơi, bạn ấy thì ở lại nơi đất khách quê người tay trắng 1 mình cố gắng đứng dậy mà ko có mình hỗ trợ như trước, còn mình về quê để đi học thêm nghề spa vì có dì ruột mình đầu tư cho đi học. Bố bạn ấy cũng là thầy, có nói rằng 2 đứa ko hợp tuổi dẫn đến làm ăn lụi bại, ko nên yêu nhau nữa để đg công danh thuận hơn, nếu có cố đi cùng nhau, ở cùng nhau thì cũng ko đi đến đâu. Nếu ko thì mình phải di căn hoán số. Mình yêu ai cũng 2-3 năm. Đến yêu bạn này thì 5 năm.yeu mấy người trước thì chia tay là quên luôn. Nhưng yêu bạn này thì không nguôi ngoai được. Mình buồn và hoang mang quá. Ai biết đường chỉ lối giúp mình với được không ạ.minhf xin cảm ơn rất nhiều
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”