HAI LÁ SỐ ĐẦU NĂM ĐẦU THÁNG VỢ CHỒNG CÃI NHAU :((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

HAI LÁ SỐ ĐẦU NĂM ĐẦU THÁNG VỢ CHỒNG CÃI NHAU :((

Gửi bài gửi bởi bekinhcan_9x »

Các cao nhân xem giúp hai lá số này có duyên vợ chồng lâu dài không ạ? Vợ chồng có hạnh phúc, no đủ không ạ? Mới cưới vài tháng mà lộn tùng phèo hết lên, đặc biệt dịp tết này, hai đứa cứ có nhiều vấn đề mâu thuẫn nhau. Nản quá mọi người ạ. Em cảm ơn các bác nhiều ạ!
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: HAI LÁ SỐ ĐẦU NĂM ĐẦU THÁNG VỢ CHỒNG CÃI NHAU :((

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

bekinhcan_9x đã viết: 23:04, 13/02/18 Các cao nhân xem giúp hai lá số này có duyên vợ chồng lâu dài không ạ? Vợ chồng có hạnh phúc, no đủ không ạ? Mới cưới vài tháng mà lộn tùng phèo hết lên, đặc biệt dịp tết này, hai đứa cứ có nhiều vấn đề mâu thuẫn nhau. Nản quá mọi người ạ. Em cảm ơn các bác nhiều ạ!
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
2 lá này xem ra khó ở với nhau , đặc biệt là lá nữ này ăn nói rất là chói tay , nữ này miệng lưỡi nói ra câu nào cũng toàn như là đâm chọt ,

lá nam này tháng 1-2018 theo lịch phương tây chắn chắn làm ăn buôn bán kinh doanh tốt nếu làm các ngành kinh doanh kiểu di động di chuyển liên tục xuất nhập hàng hóa vân tải từ nơi này sang nơi khác hoặc trong và ngoài nước thì tháng 1 kiếm được cũng khá nhiều tiền .....có lợi lộc tiền tài dâng tới tận miệng ,,,có quý nhân có người giúp đỡ trong công việc :))

tháng 2-2018 theo lịch phương tây thế nào vợ chồng khó năm chung giường , 1 trong 2 vợ chồng sẽ có việc ăn năm với người khác bên ngoài trong tháng này ....
Đầu trang

bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

Lá số nam có vẻ chưa đúng, vì ko làm nghề kinh doanh mà làm nghề giáo!
Lá số nữ thì ăn nói lại mềm mỏng, khéo léo, tuy nhiên khi giận dữ thì mất khôn, dùng ngôn từ để giết chết đối phương thật!
Hên quá trong tháng 2 vừa rồi, 2 vợ chồng toàn nằm chung với nhau :)
thachcamdang đã viết: 10:00, 14/02/18
bekinhcan_9x đã viết: 23:04, 13/02/18 Các cao nhân xem giúp hai lá số này có duyên vợ chồng lâu dài không ạ? Vợ chồng có hạnh phúc, no đủ không ạ? Mới cưới vài tháng mà lộn tùng phèo hết lên, đặc biệt dịp tết này, hai đứa cứ có nhiều vấn đề mâu thuẫn nhau. Nản quá mọi người ạ. Em cảm ơn các bác nhiều ạ!
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
2 lá này xem ra khó ở với nhau , đặc biệt là lá nữ này ăn nói rất là chói tay , nữ này miệng lưỡi nói ra câu nào cũng toàn như là đâm chọt ,

lá nam này tháng 1-2018 theo lịch phương tây chắn chắn làm ăn buôn bán kinh doanh tốt nếu làm các ngành kinh doanh kiểu di động di chuyển liên tục xuất nhập hàng hóa vân tải từ nơi này sang nơi khác hoặc trong và ngoài nước thì tháng 1 kiếm được cũng khá nhiều tiền .....có lợi lộc tiền tài dâng tới tận miệng ,,,có quý nhân có người giúp đỡ trong công việc :))

tháng 2-2018 theo lịch phương tây thế nào vợ chồng khó năm chung giường , 1 trong 2 vợ chồng sẽ có việc ăn năm với người khác bên ngoài trong tháng này ....
Đầu trang

sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

mình lại thấy 2 lá số này truyền tinh với nhau, khó bỏ được.
Đầu trang

bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

sunnysunflower đã viết: 21:01, 06/03/18 mình lại thấy 2 lá số này truyền tinh với nhau, khó bỏ được.
Là sao hở Sunnysunflower? Mình cũng có nghe nói về lá số truyền tinh? Nhưng lại ko nghiệm được ở 2 lá số này.
Đầu trang

sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

Truyền tinh là cung mệnh và tam hợp mệnh của bạn có sao giống với cung phu và tam hợp cung phu của vợ bạn.

Có gì không đúng mong cao nhân chỉ giáo.
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
Nhìn cung phu thê thì thấy hay cãi vã, có nhiều cái ko hiểu nhau thôi chứ cũng ko có gì nghiêm trọng. 2 bạn gặp nhau ở xa à? Có thể là tỉnh khác nhưng khả năng nước ngoài cao. 1 trong 2 người học khá cao. Yêu nhau năm Thân à?
Đầu trang

bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

rubytv đã viết: 23:00, 07/03/18
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
Nhìn cung phu thê thì thấy hay cãi vã, có nhiều cái ko hiểu nhau thôi chứ cũng ko có gì nghiêm trọng. 2 bạn gặp nhau ở xa à? Có thể là tỉnh khác nhưng khả năng nước ngoài cao. 1 trong 2 người học khá cao. Yêu nhau năm Thân à?
Đúng rồi đó bạn, tụi mình yêu nhau năm Thân đó. Bạn nghiệm lý hay quá. Cả 2 đứa đều học đến Thạc sỹ. Hai đứa cùng quê nhưng lại gặp nhau, yêu nhau, cưới nhau và giờ sinh sống xa quê hương, nhưng vẫn ở Việt Nam.
Hai đứa xét ra về tần suất cãi vã thì ko nhiều, nhưng nếu đã cãi là cãi ghê lắm, cái kiểu sử dụng ngôn từ giết chết đối phương đó, cái kiểu dùng ngôn từ sắc bén để xát muối chà lên vết thương của đối phương, chắc tại cái tôi cao quá :(
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

bekinhcan_9x đã viết: 09:53, 08/03/18
rubytv đã viết: 23:00, 07/03/18
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
Đúng rồi đó bạn, tụi mình yêu nhau năm Thân đó. Bạn nghiệm lý hay quá. Cả 2 đứa đều học đến Thạc sỹ. Hai đứa cùng quê nhưng lại gặp nhau, yêu nhau, cưới nhau và giờ sinh sống xa quê hương, nhưng vẫn ở Việt Nam.
Hai đứa xét ra về tần suất cãi vã thì ko nhiều, nhưng nếu đã cãi là cãi ghê lắm, cái kiểu sử dụng ngôn từ giết chết đối phương đó, cái kiểu dùng ngôn từ sắc bén để xát muối chà lên vết thương của đối phương, chắc tại cái tôi cao quá :(
2 bạn có phải 1 người theo kinh tế 1 người theo y dược, giáo dục hoặc kĩ thuật ko? Bạn bình thường thì biết nhường nhịn hơn chồng.
Đầu trang

nguyen.ninh21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyen.ninh21 »

Bác nào xem giúp em nữa. Em cũng mới cươis vợ mà c s cai nhau suốt ngày, chả biết công danh đến đâu mà thâys tinh cảm buôn quá
Tập tin đính kèm
IMG_20180308_215004.jpg (239.22 KiB) Đã xem 1221 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”