Mình vừa bị chồng sắp cưới huỷ hôn vì người ấy có người khác. Mình mong mọi người xem giúp mình đường tình duyên với ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
yukiyuuki
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình vừa bị chồng sắp cưới huỷ hôn vì người ấy có người khác. Mình mong mọi người xem giúp mình đường tình duyên với ạ.

Gửi bài gửi bởi yukiyuuki »

Mình yêu một người kém mình 4 tuổi, đến giờ được 8 năm và cũng chuẩn bị đám cưới hết rồi. nhưng đến lúc gần cưới người yêu mình lại bảo rằng chưa muốn cưới vì người ta còn trẻ, còn muốn tự do. Nhưng sự thật mình mới biết đó là do người ta đã có người khác trước đấy rồi. Mình đã bị lừa dối 1 lần như vậy và đã cho qua, giờ lại thêm lần này nữa. Mình mong mọi người xem giúp mình liệu về sau tình duyên của mình như nào, có còn lận đận như giờ nữa không. Và liệu bao giờ mình sẽ lấy chồng.
Mình cảm ơn mọi người rất nhiều ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Mặc-Na Ank
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mình vừa bị chồng sắp cưới huỷ hôn vì người ấy có người khác. Mình mong mọi người xem giúp mình đường tình duyên với

Gửi bài gửi bởi Mặc-Na Ank »

T sợ thứ tìnk yêu lâu năm nhưng hok nên duyên phận, thứ rút cạn thank xuân của ng con gái. Rồi cuối cùg để họ bơ vơ, chơi vơi ở ngưỡng cửa chẳng biết nên làm thế nào với trái tim, khi đã dốc hết sức để yêu một người! Chia buồn với bạn... Tại trời tại mây hay tại gió, tại con bướm vàng nó có cánk bay đi!
Nếu ngta quay về bạn có đủ bao dung để tiếp tục...
Đầu trang

yukiyuuki
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mình vừa bị chồng sắp cưới huỷ hôn vì người ấy có người khác. Mình mong mọi người xem giúp mình đường tình duyên với

Gửi bài gửi bởi yukiyuuki »

Mặc-Na Ank đã viết: 07:53, 16/04/18 T sợ thứ tìnk yêu lâu năm nhưng hok nên duyên phận, thứ rút cạn thank xuân của ng con gái. Rồi cuối cùg để họ bơ vơ, chơi vơi ở ngưỡng cửa chẳng biết nên làm thế nào với trái tim, khi đã dốc hết sức để yêu một người! Chia buồn với bạn... Tại trời tại mây hay tại gió, tại con bướm vàng nó có cánk bay đi!
Nếu ngta quay về bạn có đủ bao dung để tiếp tục...
Cám ơn bạn, mình đúng là đang trong hoàn cảnh ấy, cứ loay hoay mãi để tìm được bình yên. Chỉ lo sợ về sau sẽ vẫn cứ long đong như vậy, không thể gặp được người tốt. Còn nếu ngta quay về, mình cũng chẳng biết liệu còn bao dung để tha thứ nữa không, vì mình bị 1 người lừa dối đến 2 lần rồi :’(
Đầu trang

qqkpn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi qqkpn »

Em up hộ chị. Mong các cao nhân ghé qua giúp chị 😉
Đầu trang

BTHAO
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi BTHAO »

Up hộ chị.
Mọi chuyện rồi sẽ qua chị à. Chúc chị sẽ sớm tìm dc tình yêu đích thực của đời chị. Cứ coi như anh chàng vừa rồi bỏ rơi chị là một may mắn của chị khi chị ko bị tiếp tục lừa dối để chị có thời gian tìm dc người thực sự xứng đáng để gắn bó. Cố lên chị nhé!
Đầu trang

cherie
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherie »

yukiyuuki đã viết: 07:37, 16/04/18 Mình yêu một người kém mình 4 tuổi, đến giờ được 8 năm và cũng chuẩn bị đám cưới hết rồi. nhưng đến lúc gần cưới người yêu mình lại bảo rằng chưa muốn cưới vì người ta còn trẻ, còn muốn tự do. Nhưng sự thật mình mới biết đó là do người ta đã có người khác trước đấy rồi. Mình đã bị lừa dối 1 lần như vậy và đã cho qua, giờ lại thêm lần này nữa. Mình mong mọi người xem giúp mình liệu về sau tình duyên của mình như nào, có còn lận đận như giờ nữa không. Và liệu bao giờ mình sẽ lấy chồng.

Hình ảnh
Tình cờ đọc topic của em, cũng tình cờ tối nay hai đứa ngồi ngắm cây trong khu vườn bé bé xinh xinh c nói với anh nhà c: nếu em muốn gặp lại mấy người yêu cũ của em có được ko? Ảnh hỏi "sao vậy?", c bảo là để em cảm ơn họ, nếu ngày trước họ không đối xử tệ với em đến mức quá giới hạn chịu đựng của em thì có lẽ em vẫn ở đó mà cố gắng chịu đựng. Như thế thì đã không gặp được anh.
Hy vọng em cũng sẽ từ từ rồi gặp một người tốt đẹp tử tế, chứ chuyện tình yêu của c trước kia cũng như drama dài tập. Nhưng trong đời, có đôi lần sẽ phải bỏ lại những người không tử tế sau lưng để khoảng trống cho những điều tốt đẹp hơn bước vào cuộc sống của mình. Cứ nghĩ thế cho lòng nhẹ nhàng em ạ :)
Ở Việt Nam áp lực lấy ck kinh quá, hại đời bao nhiêu cô gái chỉ với câu hỏi "bao giờ lấy chồng?". Nhiều khi nghĩ, như thế có được tính là khẩu nghiệp không?
Được cảm ơn bởi: Thaolephuong
Đầu trang

KNY
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi KNY »

Trong cái rủi có cái may. Nhiều khi bạn mắc nợ anh ta và giờ đã trả xong. May cho bạn là trước khi kết hôn, chứ mà nếu sau khi kết hôn va có con nhỏ thì cuộc sống của bạn còn vat va hơn rất nhiều. Nếu nghĩ theo hướng tích cực thì bạn hãy nghĩ là nhờ phước đức ông bà tổ tiên mà bạn đã vượt qua giai đoạn một đời chồng một cách nhẹ nhàng hơn rất nhiều. Chúc tâm bạn luôn bình an.
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Em Up giúp chị, mong có cao nhân sẽ giúp chị. Chúc chị sẽ vượt qua giai đoạn khó khăn này.
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Cố lên chị ơi. Em nghĩ lấy chồng muộn không sao, chỉ sợ lấy sai chồng. Chúc chị sớm tìm được bến đỗ bình yên của mình.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

yukiyuuki đã viết: 07:37, 16/04/18 Mình yêu một người kém mình 4 tuổi, đến giờ được 8 năm và cũng chuẩn bị đám cưới hết rồi. nhưng đến lúc gần cưới người yêu mình lại bảo rằng chưa muốn cưới vì người ta còn trẻ, còn muốn tự do. Nhưng sự thật mình mới biết đó là do người ta đã có người khác trước đấy rồi. Mình đã bị lừa dối 1 lần như vậy và đã cho qua, giờ lại thêm lần này nữa. Mình mong mọi người xem giúp mình liệu về sau tình duyên của mình như nào, có còn lận đận như giờ nữa không. Và liệu bao giờ mình sẽ lấy chồng.

Hình ảnh
Cung Phu của đương số cư Tị, có Thiên Đồng đơn thủ thì chủ là dễ có duyên nợ, nhưng cũng dễ xa nhau. Lại thêm Không Kiếp đắc thì chuyện tình yêu có khi đến nhanh lắm, nhưng mặn nồng mấy bữa rồi lại về hư vô. Đương số có cung Phu như này thì tất phải chậm đường hôn phối.

Phải nói rằng những người mà đương số yêu đều là người tài hoa, có sức hút với người khác phái, có tài ăn-nói, nhưng còn đó Khốc Hỏa Phục binh thì sẽ gặp nhiều cản trở trong tình yêu, nhân duyên trắc trở ban đầu.

Năm nay tiểu hạn rơi vào Tử Tướng nhưng bị Tuần án ngữ nên chẳng được hưởng cái tốt của những sao này. Lại thêm tổ hợp sao như Xương Khúc Thiên sứ đánh vào Đào Hồng lại thêm trợ lực của Thiên Không, Cô Quả và song Hao hãm thì đừng hỏi Vinamilk "gấp đôi canxi để làm gì?" ;;) (--> để mọc sừng chơi).

Năm nay tiểu hạn trùng phùng đại hạn, có Xương Khúc dính Liêm Kình Đà thì có tai họa bất ngờ, nguy hiểm đến tính mạng. Thôi thì tự an ủi là "người" đi thay "mạng". Đương số có lẽ chẳng nên hối tiếc gì cả, để cho người đàn ông kia đi trả hết nghiệp duyên của họ đi.

Nhìn một chút thấy năm sau có hạn cưới "bất thình lình" đấy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”