CHUYỆN TỐI NAY VỚI QUÈ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: CHUYỆN TỐI NAY VỚI QUÈ

Gửi bài gửi bởi tinhde »

SadayoLe đã viết: 19:00, 25/04/18
Em có xem qua lá số của chị. Cung Phu khá thế mà không lấy ck thì phí thật đấy.
Nói chỉ sợ bạn không tin, đến giờ mình còn chẳng có một mối tình chính thức! Nhiều người nhìn ls cứ bảo yêu sớm với yêu nhiều nhưng nào có phải, mình đúng bản chất của cô quả luôn, mà còn vô duyên với người khác giới! Dù bản thân không đến nỗi tệ! :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

tinhde đã viết: 19:08, 25/04/18
Nói chỉ sợ bạn không tin, đến giờ mình còn chẳng có một mối tình chính thức! Nhiều người nhìn ls cứ bảo yêu sớm với yêu nhiều nhưng nào có phải, mình đúng bản chất của cô quả luôn, mà còn vô duyên với người khác giới! Dù bản thân không đến nỗi tệ! :)
Cậu cũng 28t giống tớ à, lại FA như nhau nữa, hay là ta bắt tay nhau để chia sẻ niềm vui nổi buồn trong cuộc sống đi >:D<
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

ThamLangV đã viết: 19:10, 25/04/18
Cậu cũng 28t giống tớ à, lại FA như nhau nữa, hay là ta bắt tay nhau để chia sẻ niềm vui nổi buồn trong cuộc sống đi >:D<
Bác cũng Tân Mùi à? hai con dê là húc nhau đó bác, không sống hài hòa được đâu, bác ko sợ ạ? :D
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tinhde đã viết: 19:17, 25/04/18
ThamLangV đã viết: 19:10, 25/04/18
Bác cũng Tân Mùi à? hai con dê là húc nhau đó bác, không sống hài hòa được đâu, bác ko sợ ạ? :D
Nãy giờ tớ nghía qua lá số của cậu rồi, cậu cũng ăn CÔ QUẢ giống tớ, xác định luôn :)
xã hội bây giờ nhiều CÔ QUẢ quá, hậu quả của kiếp trước ăn chơi trai gái quá đà đây mà :))
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Các bác ơi, theo em thấy xã hội bây giờ nhiều CÔ QUẢ quá
Liệu chăng có cách nào hiệu quả để hóa giải ko ạ? Nhiều người cúng bái chắc cũng chả thành công, chỉ tổ nộp tiền cho mấy ông thầy lan băm.
Mong được các bác chia sẻ
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

ThamLangV đã viết: 19:20, 25/04/18
Nãy giờ tớ nghía qua lá số của cậu rồi, cậu cũng ăn CÔ QUẢ giống tớ, xác định luôn :)
xã hội bây giờ nhiều CÔ QUẢ quá, hậu quả của kiếp trước ăn chơi trai gái quá đà đây mà :))
Thế hóa ra bác cũng dính chưởng của 2 vị này à? :D nghiệp nghe chừng nặng quá nhỉ? Kiếp này chắc độc thân cả đời trả nợ không hết.
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tinhde đã viết: 19:27, 25/04/18
ThamLangV đã viết: 19:20, 25/04/18
Thế hóa ra bác cũng dính chưởng của 2 vị này à? :D nghiệp nghe chừng nặng quá nhỉ? Kiếp này chắc độc thân cả đời trả nợ không hết.
ko bik phần đời còn lại thế nào, nhưng 28 tập phim toàn 01 diễn viên nam mà đóng suốt, chưa thấy ông đạo diễn số phận làm kịch bản thêm cho cô gái nào :)))
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

tinhde đã viết: 19:08, 25/04/18
Để e đoán thử nhé. Tư tưởng của chị là thích các a giỏi giang về mặt trí tuệ, ngoại hình ổn tí nè.
    Mệnh chị có cô quả thì tự thân chị thích 1 mình rồi, ít các mối quan hệ, chơi bạn thì rất kén chọn, chơi thân ít, không thích chơi nhiều kiểu xã giao.
      Cái này nằm ở mệnh của chị, không phải nằm ở cung thân chỉ hoàn cảnh đưa ta đến đó, buộc ta phải thế, ko còn cách lựa chọn nào khác, nên nếu không hài lòng khi sống 1 mình, cảm thấy cuộc sống nhạt quá thì tự chị phải mở rộng lòng mình ra, biết là cô quả đó nhưng ko muốn 1 mình thì chị phải thắng nó, dù bản thân chưa bằng b bằng bè, nhưng cứ tự tin lên, cố hòa nhập chị ạ.
        E thấy ng có cô quả ở mệnh thật ra thích và yêu cô đơn lắm ấy, kể cả có người yêu vẫn thích trong ngày có khoảng không gian riêng để ở 1 mình, suy tư, hầu như ít nói và ngay cả người thân cận cũng ko hiểu được tâm tư, đó là 1 điều hạn chế, làm trở ngại trong mối quan hệ với mọi người, vì không ai lại cố mở cửa khi chủ nhân cánh cửa luôn đóng cửa và thích bế quan tỏa cảng cả.
          Tóm lại là chị nên mở toang, mở lộ nội tâm ra tí, chị mới có cơ hội tìm đc ng đàn ông hiểu chị và biết chị lúc nào cần yêu, lúc nào cần 1 mình. Em xin góp ý vậy ạ.
          Đầu trang

tinhde
          Nhị đẳng
          Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

ThamLangV đã viết: 19:35, 25/04/18 ko bik phần đời còn lại thế nào, nhưng 28 tập phim toàn 01 diễn viên nam mà đóng suốt, chưa thấy ông đạo diễn số phận làm kịch bản thêm cho cô gái nào :)))
          Có đồng minh rồi :D Bác lập lấy cái topic Tân Mùi cô quả FA để mọi người vào 888 cho rôm rả, đây là topic của bác Què! Tám ở đây loãng topic của bác ấy mất!
          Đầu trang

tinhde
          Nhị đẳng
          Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

SadayoLe đã viết: 19:37, 25/04/18 Để e đoán thử nhé. Tư tưởng của chị là thích các a giỏi giang về mặt trí tuệ, ngoại hình ổn tí nè.
            Mệnh chị có cô quả thì tự thân chị thích 1 mình rồi, ít các mối quan hệ, chơi bạn thì rất kén chọn, chơi thân ít, không thích chơi nhiều kiểu xã giao.
              Cái này nằm ở mệnh của chị, không phải nằm ở cung thân chỉ hoàn cảnh đưa ta đến đó, buộc ta phải thế, ko còn cách lựa chọn nào khác, nên nếu không hài lòng khi sống 1 mình, cảm thấy cuộc sống nhạt quá thì tự chị phải mở rộng lòng mình ra, biết là cô quả đó nhưng ko muốn 1 mình thì chị phải thắng nó, dù bản thân chưa bằng b bằng bè, nhưng cứ tự tin lên, cố hòa nhập chị ạ.
                E thấy ng có cô quả ở mệnh thật ra thích và yêu cô đơn lắm ấy, kể cả có người yêu vẫn thích trong ngày có khoảng không gian riêng để ở 1 mình, suy tư, hầu như ít nói và ngay cả người thân cận cũng ko hiểu được tâm tư, đó là 1 điều hạn chế, làm trở ngại trong mối quan hệ với mọi người, vì không ai lại cố mở cửa khi chủ nhân cánh cửa luôn đóng cửa và thích bế quan tỏa cảng cả.
                  Tóm lại là chị nên mở toang, mở lộ nội tâm ra tí, chị mới có cơ hội tìm đc ng đàn ông hiểu chị và biết chị lúc nào cần yêu, lúc nào cần 1 mình. Em xin góp ý vậy ạ.
                  Cảm ơn cô gái :x Em nói đúng rồi đó, chị thấy mình khá khó tính về mặt kết giao, chỉ có điều chị không yêu cầu ngoại hình cao đâu :)) Bản thân chị cũng bình thường nên không dám với cao, còn trí tuệ thì chị nghĩ những người có trình độ học thức ngang nhau sẽ dễ chung sống hơn.
                  Nói chung chị sẽ cố gắng mở rộng giao lưu, cũng là rộng lòng đón nhận mọi thứ xem có thay đổi được gì không. Chứ nghĩ cảnh cô độc 1 đời cũng ớn phết em ạ! :x
                  Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”