Nữ 1997 này có nên đứng tên làm chủ không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ramn3t
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nữ 1997 này có nên đứng tên làm chủ không ạ?

Gửi bài gửi bởi Ramn3t »

Cũng mới đây thôi, người thân em lập một công ty về Logistics và đã bắt đầu đi vào hoạt động. Em đang theo học về Xuất Nhập Khẩu và có thể năm sau sẽ đi học thạc sĩ nước ngoài.
Hiện tại người thân em (tuổi Giáp Dần) đang có ý tưởng cho em làm người đại diện của công ty vị trí Giám đốc vì sẽ có nhiều thuận lợi cho con đường học hành và xin học bổng du học của em.
Em up lá số lên đây kính mong các cao nhân xem giúp em đại vận 23-32 sắp tới của em có thiên thời địa lợi để thực hiện ý tưởng trên không ạ?

Trước đây em dự định không theo học thạc sĩ về Logistics đâu, nhưng dạo gần đây nhiều cơ hội xảy đến và hướng em đến cái nghiệp này quá. Mong hữu duyên được các cao nhân chỉ giáo ạ!
Tập tin đính kèm
Axel.jpg (186.87 KiB) Đã xem 741 lần
Đầu trang

Ramn3t
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ 1997 này có nên đứng tên làm chủ không ạ?

Gửi bài gửi bởi Ramn3t »

Cách của em có nên lập nghiệp tại nơi sinh chốn đẻ không ạ? Em sắp học xong đang tính tiếp theo nên làm ở đâu ạ :D
Đầu trang

Ramn3t
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ramn3t »

The bell just rings in case of emergency...
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Được, em có thể thông qua người thân để ứng với Quyền Lộc.
Nên gần người thân nhưng xa cha mẹ. Mà chắc là em cũng chẳng gần gũi gì với cha đâu.
Nếu đi xa, ứng với Di cung, thì phải chiến thắng nghich cảnh dã man lắm, ko thuận.
Đầu trang

Ramn3t
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ramn3t »

MarkHolland đã viết: 15:04, 26/04/18 Được, em có thể thông qua người thân để ứng với Quyền Lộc.
Nên gần người thân nhưng xa cha mẹ. Mà chắc là em cũng chẳng gần gũi gì với cha đâu.
Nếu đi xa, ứng với Di cung, thì phải chiến thắng nghich cảnh dã man lắm, ko thuận.
Anh xem kĩ giúp em của năm 2019 và 2020 với ạ. Em đi đâu cũng được bảo là phải xa quê lập nghiệp đó ạ, em nghĩ chắc lúc trẻ bôn ba xa xứ chút ạ.
Người hợp tác làm ăn hình như còn phải xem tuổi, mệnh có hợp nhau hay không nữa. Em Đinh Sửu làm cùng Giáp Dần thì có ổn không ạ?

Em cảm ơn anh MarkHolland nhiều, lần nào cũng được anh trả lời post đầu tiên ạ :D
Đầu trang

Ramn3t
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ramn3t »

I'm finding my way...
Everything seems so hard before we take the first move :((
Đầu trang

Ramn3t
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ramn3t »

... up nhờ các cao nhân ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”