Lá số 1 vị đại gia - Nhật Nguyệt Khoa Lộc Sửu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tokylo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số 1 vị đại gia - Nhật Nguyệt Khoa Lộc Sửu

Gửi bài gửi bởi tokylo »

Các bác cứ vào xem lịch sử viết của chủ thread là biết ngay thôi, đây là lá số của bạn chủ thread nhé !
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Sao nào, xem bát tự được thì phải quyết đoán ngay có phú quý hay bần tiện, thứ tầng mệnh cục. Còn nghe qua loa rồi gọt thì Từ Tử Bình đội mồ sống dậy vả cho trận.
Đọc xong mà thằng nào muốn thách đấu thì tôi nhường luôn nhé, cho nó làm Cao Thủ online đi, nghe có vẻ thú.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Vip_vip6789 đã viết: 12:53, 11/05/18
Dukas đã viết: 10:17, 11/05/18
yesterday2016 đã viết: 10:16, 11/05/18

Lá này tháng nhuận nên mình chẳng tin tưởng vào lá tử vi lắm.
Tứ trụ: Canh Ngọ -- Quý Mùi -- Bính Tý - Quý tị
Lá này hỷ kim thủy, dụng tài, mà vận đi theo kim thủy nên rất thuận. Chỉ có âm dương lệch ở cung vợ nên đời sống vợ chồng là không hạnh phúc lắm.
Pác nói đúng lắm , nếu pác áp dụng phật học vào sẽ thấy điểm khuyết .
Chào bạn Dukas. Bạn cho mình hỏi điểm khuyết ở đây là gì đc ko? Và tại sao đối với ng bt là quá đẹp mà đối với ng ko bt lại ko đặc biệt. Người ko bt ý bạn ở đây là người giàu hay người ntn? Mong đc bạn chỉ giáo thêm. Cám ơn bạn
T không biết xem tử vi , con nghĩa của t bạn hiểu theo ý nào là do tâm b phát ra . T chỉ có lời khuyên b nên tìm đến phật học để cư xử đắc nhân tâm chan hòa với mọi người xung quanh b và cách hành xử cho quang minh lỗi lạc , cho đỡ khổ ải và pác 4pillar nói đúng 1 ý của t .
( 1 chút ngu kiến chỉ để tham khảo nghiệm lý ) mong b thông cảm .
Đầu trang

quynhmai91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi quynhmai91 »

Các thầy cho em hỏi xíu xiu, lá số này có chính tinh tương tự với lá số chủ top đưa ra thì thế nào ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Thanh_Long233
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanh_Long233 »

Dukas đã viết: 14:12, 11/05/18
Dukas đã viết: 10:17, 11/05/18
Pác nói đúng lắm , nếu pác áp dụng phật học vào sẽ thấy điểm khuyết .
Chào bạn Dukas. Bạn cho mình hỏi điểm khuyết ở đây là gì đc ko? Và tại sao đối với ng bt là quá đẹp mà đối với ng ko bt lại ko đặc biệt. Người ko bt ý bạn ở đây là người giàu hay người ntn? Mong đc bạn chỉ giáo thêm. Cám ơn bạn
T không biết xem tử vi , con nghĩa của t bạn hiểu theo ý nào là do tâm b phát ra . T chỉ có lời khuyên b nên tìm đến phật học để cư xử đắc nhân tâm chan hòa với mọi người xung quanh b và cách hành xử cho quang minh lỗi lạc , cho đỡ khổ ải và pác 4pillar nói đúng 1 ý của t .
Ông tướng này vi phạm quyền tự do tín ngưỡng, người ta muốn theo đạo giáo nào thì kệ người ta, căn cứ gì ông bắt người ta zô Phật Giáo hả ông?
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Thanh_Long233 đã viết: 14:46, 11/05/18
Dukas đã viết: 14:12, 11/05/18

Ông tướng này vi phạm quyền tự do tín ngưỡng, người ta muốn theo đạo giáo nào thì kệ người ta, căn cứ gì ông bắt người ta zô Phật Giáo hả ông?
Tôi không có ép ai cả , bạn nên cẩn ngôn .
B theo giáo phái nào tùy b tôi luôn tôn trọng , kể cả đức chúa thánh trời gì gì ở vn đang nhốn nháo . Tôi k bàn tới chính trị và tôn giáo trong này .
Đầu trang

Thanh_Long233
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanh_Long233 »

Đúng là trẻ châu hay phát ngôn lằng nhằng gớm; vừa mới phát ngôn nói người ta nên theo Phật giáo, câu sau lại nói k ép ai? Thế thì cả đời chỉ khổ thôi?
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

không nhìn ra cách giàu của vị đại gia này.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

tokylo đã viết: 13:16, 11/05/18 Các bác cứ vào xem lịch sử viết của chủ thread là biết ngay thôi, đây là lá số của bạn chủ thread nhé !
Cám ơn b , t biết ng này là ai . Làm luôn mấy cái tên giả để làm trò này kia , con ng k đàng hoàng .
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Mn yên tâm tôi tra lịch rồi nhé. 18/5n Canh Ngọ âm chính là 10/7/1990, chuẩn lá số r.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”