Nữ mệnh Tham lang có phải ế chỏng chơ hay không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Jasmin_Le
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ mệnh Tham lang có phải ế chỏng chơ hay không?

Gửi bài gửi bởi Jasmin_Le »

Chào các anh/chị/chú/bác trong hội,

Em mệnh Tham Lang, em không hiểu sao mình lại lận đận tình duyên. Năm nay 30t, ngoại hình ưa nhìn, mấy bạn nam đều nói em đẹp phúc hậu, cũng có nhiều anh theo nhưng vì nhỏ hơn em vài tuổi hoặc lới hơn nhưng không hợp ý nên không thành, em đã trải qua 2 mối tình, em mới chia tay một anh 87 mấy tháng trước. Em tính tình đứng đắn và chỉn chu nhưng hơi khó tánh, khó gần. Em nghe mấy nhỏ bạn nên đã bớt bớt khó tánh đi nhiều và đã biết bánh bèo, thùy mị, kiềm chế cảm xúc nóng giận tốt hơn.

Gia đình em rất mộ đạo, nên em đã đi chùa từ nhỏ. Giờ em không biết vì sao em mãi lận đận tình duyên, ba má em giục quá và thậm chí đã sửa nhà để em đi lấy chồng, chị gái thì trồng cả đống hoa trong vườn, hỏi ra thì nói để cho ong nó chịu tới cái nhà này để hốt em đi. Em khổ quá!

Em xin post lá số tử vi của em, mong người hữu duyên chỉ bảo đôi điều.
Em chân thành cảm ơn.
Tập tin đính kèm
Tu vi.png
Tu vi.png (208.36 KiB) Đã xem 978 lần
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nữ mệnh Tham lang có phải ế chỏng chơ hay không?

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Tóm tắt: em ko ế, chỉ chưa gặp người hợp ý. Em mún xem bao giờ có hạn hỷ tín?
Đầu trang

Jasmin_Le
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ đúng rồi anh, e muốn biết vì sao em lận đận như vậy và bao giờ anh Mr. Right xuất hiện.
Tập tin đính kèm
11111.png (100.84 KiB) Đã xem 950 lần
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nghe đồn Tham lang Trường Sinh thọ ngang Bành Tổ, thời gian của em còn nhiều, vội gì :))
Đầu trang

Jasmin_Le
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh ơi đừng chọc, phụ nữ phải sanh con, già sanh con không thông minh với lại em đã nguyện với Phật bà là chỉ cần cha mẹ em không đau bệnh, bình an thì em chịu giảm 10 năm tuổi thọ rồi nên không sống dai như đỉa được đâu.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Jammy.hp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Jammy.hp »

Jasmin_Le đã viết: 19:57, 18/05/18 Dạ đúng rồi anh, e muốn biết vì sao em lận đận như vậy và bao giờ anh Mr. Right xuất hiện.
Hình như bạn hơi ghen. hjhj. Bạn làm việc cẩn thận, kỹ tính và hơi nóng tính 1 chút.
Mình thấy bạn lấy chồng muộn sẽ tốt hơn nên đừng sốt ruột nhé. Năm 31 đến 34 mình thấy có tin vui.
Mình chỉ biết có tí xíu vậy thui nên góp vui vài câu. K đúng bạn đừng giận nhé.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phối cung tụ lắm tài tinh nhỉ?
Thẳng thắn thì em thích ck phải rất giàu đúng hem?
Ca này khó rồi
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Nữ mệnh mộc cư dần đươcj tham lang mộc đới thuỷ làm đieemr tựa!
Nữ mệnh tham lang hội hồng đào thì là ng xinh xắn nhưng tham lang là ngôi sao của tham vọng, sự ham muốn nên mới là sao đào hoa, nhưng dao ngộ thiên ko, tham ngộ linh.
Nhưng đồng cung còn có quyền! Chính con quyền này khiến bạn ế. Vì lòng tự trọng cao, tự tôn cao, đòi hỏi cao! Vậy bạn hạ thấp tiêu chuẩn chút là đc
Vài dòng san sẻ!
Đầu trang

Jasmin_Le
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em thích người làm ăn kinh doanh vì em cũng mê kinh doanh, không nhất thiết họ phải giàu ở hiện tại nhưng phải có tiềm năng giàu ở tương lai, em có thể đồng cam cộng khổ với họ để xây dựng.
Đầu trang

Jasmin_Le
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Jammy.hp đã viết: 22:14, 18/05/18
Jasmin_Le đã viết: 19:57, 18/05/18 Dạ đúng rồi anh, e muốn biết vì sao em lận đận như vậy và bao giờ anh Mr. Right xuất hiện.
Hình như bạn hơi ghen. hjhj. Bạn làm việc cẩn thận, kỹ tính và hơi nóng tính 1 chút.
Mình thấy bạn lấy chồng muộn sẽ tốt hơn nên đừng sốt ruột nhé. Năm 31 đến 34 mình thấy có tin vui.
Mình chỉ biết có tí xíu vậy thui nên góp vui vài câu. K đúng bạn đừng giận nhé.
Mình cũng chưa ghen ai nên cũng không biết khi ghen sẽ ra sao, hihi. Mình làm việc cẩn thận, kỹ tính nhưng nóng tính thì không đúng lắm vì trước đây thỉnh thoảng những tình huống bất ngờ làm mình phản ứng mạnh lại. Nhưng hiện tại thì mình kiểm soát tốt nên hầu như không xảy ra nữa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”