10 năm tới cuộc sống liệu có khá hơn?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

10 năm tới cuộc sống liệu có khá hơn?

Gửi bài gửi bởi Funland1991 »

Thân nhờ mọi người trong diễn đàn giúp đỡ, hiện tại mình đang bế tắc trong mọi chuyện
Gia đình mình cơ bản, 2 cụ vẫn còn đầy đủ, gia cảnh hiện tại là tốt, không giàu nhưng cũng không nghèo, riêng cá nhân mình thì:
Thất bại trong kinh doanh năm qua, vừa mất 1/2 số vốn
Thất bại trong tình duyên, yêu một người, nhưng ngót nghét cả năm không đến đâu, có nên quên đi mối duyên đó để bắt đầu lại với một người khác không?
Có nên lập gia đình, hay với tính cách như mình tốt nhất không nên lập gia đình?
Có duyên với chốn Thiền Môn hay không?
Chuẩn bị đi làm lại ở một nơi làm việc cũ, sếp cũ động viên nên quay về và đi làm hưởng lương, từ từ nghĩ kế sau (quay về với tư thế cúi đầu)
Năm nay 27 tuổi, làm lại liệu có còn kịp, 10 năm tới liệu có được sống yên ổn và phát triển trở lại không, rất cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người, mình làm trong lĩnh vực tài chính.
Giai đoạn từ 22 tuổi đến năm 25 tuổi, mình khá thành công trong mọi chuyện, từ năm 26 tuổi bắt đầu đi xuống, đến nay chạm đáy trong 1 năm, 22 tuổi tay trắng đi làm, tự tạo dựng được vốn liếng, có của ăn của để, giờ bắt đầu lại, rất buồn nên mong nhận đc sự giúp đỡ của mọi người để có đường đi sáng suốt hơn, năm vừa qua đi sai hết các hướng.
Hình ảnh
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 10 năm tới cuộc sống liệu có khá hơn?

Gửi bài gửi bởi Answer »

Làm tài chính là cho vay lãi,vay nóng không thế chấp, bốc họ cầm đồ hả bạn.
Đầu trang

Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 06:14, 18/05/18 Làm tài chính là cho vay lãi,vay nóng không thế chấp, bốc họ cầm đồ hả bạn.
Là bảo hiểm, ngân hàng và chứng khoán bạn ạ
Đầu trang

Funland1991
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có ai giúp mình với đc không ạ :D, mình chỉ xin 1 lời khuyên nhỏ, nên làm lại 1 lần nữa chuyện kinh doanh, hay thôi yên phận làm thuê tới cuối đời ạ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”