Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanhhuynh1979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi thanhhuynh1979 »

Bạn xem có sót lá số nào ko?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Jammy.hp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Jammy.hp »

hungmanh82 đã viết: 21:05, 24/05/18 Ít người xem và luận ít như này làm sao mà lên đươc 5 con sao nhỉ??gần nghìn bài mà mới đc có 1 con sao vàng à???
Chào anh !
Vậy a luận giùm e ls này xem đường công danh năm nay và về sau có khởi sắc hơn trước nhiều ko ạ ? Em cảm ơn !
Jammy.jpg (182.41 KiB) Đã xem 1074 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

thanhhuynh1979 đã viết: 11:01, 19/05/18 Bác cho lá số này đôi lời. 40 tuổi chưa vợ. Cảm ơn bác.
LS
Hình ảnh
Bản mệnh hoả mà vô chính diệu mà lại ko có thiên không, thêm bệnh ở mệnh thì số hồi bé khó nuôi,sức khoẻ kém.dễ ốm đau bệnh tật,bản tính nỏng nảy khó kiềm chế .số này bản thân luôn bồn chồn không yên,thông minh khôn ngoan nhưng làm gì cũng dễ gãy đổ,ờ nhà ko phát triển đc,chỉ có đi ra ngoài mới khá đc.
Cục sinh mệnh nên chắc chắn sau này có 1 giai đoạn gặp may tiền của dồi dào.năm 23 đến 31 là giai đoạn cục vượng.
Đầu trang

thanhhuynh1979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhhuynh1979 »

hungmanh82 đã viết: 21:41, 24/05/18
thanhhuynh1979 đã viết: 11:01, 19/05/18 Bác cho lá số này đôi lời. 40 tuổi chưa vợ. Cảm ơn bác.
LS
Hình ảnh
Bản mệnh hoả mà vô chính diệu mà lại ko có thiên không, thêm bệnh ở mệnh thì số hồi bé khó nuôi,sức khoẻ kém.dễ ốm đau bệnh tật,bản tính nỏng nảy khó kiềm chế .số này bản thân luôn bồn chồn không yên,thông minh khôn ngoan nhưng làm gì cũng dễ gãy đổ,ờ nhà ko phát triển đc,chỉ có đi ra ngoài mới khá đc.
Cục sinh mệnh nên chắc chắn sau này có 1 giai đoạn gặp may tiền của dồi dào.năm 23 đến 31 là giai đoạn cục vượng.
Trước giờ mình làm công ăn lương, nên tiền bạc bình thường.
Theo bạn mình có đủ thông minh để học giỏi môn tư vi này ko?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Jammy.hp đã viết: 21:24, 24/05/18
hungmanh82 đã viết: 21:05, 24/05/18 Ít người xem và luận ít như này làm sao mà lên đươc 5 con sao nhỉ??gần nghìn bài mà mới đc có 1 con sao vàng à???
Chào anh !
Vậy a luận giùm e ls này xem đường công danh năm nay và về sau có khởi sắc hơn trước nhiều ko ạ ? Em cảm ơn !
Số này cục thổ mà mệnh đóng ở cục mộc nên cục bị khắc,bản mệnh phải chống chọi với mộc nên hồi bé mới sinh ra khó nuôi vất vả không hợp tính ai,luôn bất bãn bức xúc với hiện tại,nhưng càng lớn càng đỡ hẳn.càng lớn càng giỏi giang có tài năng,được may mắn có duyên với tiền bạc,hưởng tiển của lâu dài.
Bạn là người ăn nói thì khó nghe khiến người khác hiểu nhầm nhưng thực sự là 1 con người rất tốt sống vì người khác,sống để ko hổ thẹn với lòng.đến hạn ngoài 30 ăn đủ thiên thời địa lợi nhân hoà,đc chồng con yêu thương chăm lo,hạnh phúc.
Đầu trang

kindy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kindy »

Bạn hungmanh82 có thể xem liệu lá số này bao giờ lập gia đình được không ??? và có thể mô ta một chút về người đàn bà mà đương số lấy được không??
Hình ảnh
Đầu trang

lonelyhn90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lonelyhn90 »

lonelyhn90 đã viết: 16:32, 21/05/18 Mong được hữu duyên anh xem giúp ạ.
Nhờ anh xem giúp về đường công danh và tình duyên ạ.
Tập tin đính kèm
Nguyễn_Huyền_2018_5101cd08.jpg (157.41 KiB) Đã xem 990 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Jammy.hp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Jammy.hp »

hungmanh82 đã viết: 01:14, 25/05/18
Jammy.hp đã viết: 21:24, 24/05/18
Chào anh !
Số này cục thổ mà mệnh đóng ở cục mộc nên cục bị khắc,bản mệnh phải chống chọi với mộc nên hồi bé mới sinh ra khó nuôi vất vả không hợp tính ai,luôn bất bãn bức xúc với hiện tại,nhưng càng lớn càng đỡ hẳn.càng lớn càng giỏi giang có tài năng,được may mắn có duyên với tiền bạc,hưởng tiển của lâu dài.
Bạn là người ăn nói thì khó nghe khiến người khác hiểu nhầm nhưng thực sự là 1 con người rất tốt sống vì người khác,sống để ko hổ thẹn với lòng.đến hạn ngoài 30 ăn đủ thiên thời địa lợi nhân hoà,đc chồng con yêu thương chăm lo,hạnh phúc.

E cảm ơn a vì dành time cho lá số của e. !
Hồi bé em khó ăn khó uống, nuôi e bố mẹ vất vả lắm, có chết hụt dưới sông 1 lần năm lớp 3 nữa. Bị chó cắn nhiều k đếm xuể phải đi chích ngừa ( k biết có gọi là khó nuôi k ) Nhưng ngoan và nghe lời chứ k bức xúc bất mãn điều gì. Lớn lên thì cũng gọi là chút đảm đang theo đúng kiểu con gái, cái j cũng biết làm chút chút.
Anh nói em có duyên với tiền bạc là hợp với kinh doanh hơn hay như nào ta ? E cảm thấy e kinh doanh cũng có duyên lắm, k biết phải như ý anh nói ???
Ăn nói khó nghe e k bít có phải k, nhưng nhiều lúc gặp chuyện, k muốn ai phải lo lắng cho e quá nhiều là e hay nói mấy câu lấn lướt để mọi người nghĩ e ổn.
Vận hạn ngoài 30 cho tới giờ về gia đình thì e thấy khá ổn. Chỉ là công việc k đc theo ý mình thui a.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

lonelyhn90 đã viết: 13:37, 25/05/18
lonelyhn90 đã viết: 16:32, 21/05/18 Mong được hữu duyên anh xem giúp ạ.
Nhờ anh xem giúp về đường công danh và tình duyên ạ.
Số này nếu mà chuẩn ngày giờ tháng năm sinh thì chắc chắn không dưới 10 lần bị kẹt xe cộ.mệnh thổ mà thân cư thiên di thì nguy lắm!
Hạn đến cung mão thìn thì nguy lắm.bạn nên đj chùa thường xuyên,chăm lo bố mẹ ,có hiếu nhiều vào...
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

Hình ảnh
Anh xem giúp em cung quan lộc với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”