Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trantheco1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi trantheco1 »

Mong được hữu duyên với anh ạ. Am xem giúp e.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Giveyouhell đã viết: 07:52, 26/05/18 Hình ảnh
Anh xem giúp em cung quan lộc với ạ
Số này kim mệnh đóng tại cung có bạch hổ chắc chắn trắc trở tình duyên nếu không cũng khắc phu thê.bản thân là 1 người táo bạo mạnh mẽ và cứng rắn làm cái gì cũng muốn bằng xong mới thôi.bạn là 1 người thích làm cho người khác nể mình tôn trọng mình,là người hiền nhưng cái vẻ bề ngoài của mình làm cho người ta lầm tưởng mình xấu.bạn có nhiều tài năng giỏi giang thông minh học hành thuận lợi nhưng cuộc sống bị chèn ép hạn đc ko đúng hướng nên trắc trở nhiều,hay gặp đen,có taiaf không đc trọng dụng.đang nằm trong hạn cực kì khắc nghiệt vất vả,nhưng sẽ vượt qua.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

trantheco1 đã viết: 10:12, 26/05/18 Mong được hữu duyên với anh ạ. Am xem giúp e.
Hình ảnh
Số bạn mệnh vô chính diệu tại cung thổ kim mệnh là cái thế được sinh,giáp cung có quang quý thai toạ giúp nên rất thông minh,khôn ngoan lại hay gặp may mắn,chỉ hiêm mệnh thân đồng cung mà lại có cô quả nên bị cô độc,khắc người trong nhà,ngại tiếp xúc với người ngoài.số này bản thân có bệnh khó chữa hoạc có ám tật,sau này khó có con lắm,vợ cũng có cũng như không.đến hạn cục hưu sẽ được quý nhân giúp đỡ mà giàu sang.
Đầu trang

trantheco1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trantheco1 »

hungmanh82 đã viết: 10:55, 26/05/18
trantheco1 đã viết: 10:12, 26/05/18 Mong được hữu duyên với anh ạ. Am xem giúp e.
Hình ảnh
Số bạn mệnh vô chính diệu tại cung thổ kim mệnh là cái thế được sinh,giáp cung có quang quý thai toạ giúp nên rất thông minh,khôn ngoan lại hay gặp may mắn,chỉ hiêm mệnh thân đồng cung mà lại có cô quả nên bị cô độc,khắc người trong nhà,ngại tiếp xúc với người ngoài.số này bản thân có bệnh khó chữa hoạc có ám tật,sau này khó có con lắm,vợ cũng có cũng như không.đến hạn cục hưu sẽ được quý nhân giúp đỡ mà giàu sang.
Hạn cục hưu là hạn nào ạ,
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

hungmanh82 đã viết: 10:31, 26/05/18
Giveyouhell đã viết: 07:52, 26/05/18 Hình ảnh
Anh xem giúp em cung quan lộc với ạ
Số này kim mệnh đóng tại cung có bạch hổ chắc chắn trắc trở tình duyên nếu không cũng khắc phu thê.bản thân là 1 người táo bạo mạnh mẽ và cứng rắn làm cái gì cũng muốn bằng xong mới thôi.bạn là 1 người thích làm cho người khác nể mình tôn trọng mình,là người hiền nhưng cái vẻ bề ngoài của mình làm cho người ta lầm tưởng mình xấu.bạn có nhiều tài năng giỏi giang thông minh học hành thuận lợi nhưng cuộc sống bị chèn ép hạn đc ko đúng hướng nên trắc trở nhiều,hay gặp đen,có taiaf không đc trọng dụng.đang nằm trong hạn cực kì khắc nghiệt vất vả,nhưng sẽ vượt qua.
Em cảm ơn anh, anh có thể xem giúp khi nào thì em có con không ạ? Em vừa cưới chồng và rất mong có tin vui
Đầu trang

than_menh dong cung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi than_menh dong cung »

em chào anh! Xin nhờ anh bớt chút thời gian xem hộ ạ
Hình ảnh
Đầu trang

phuongdiepbui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuongdiepbui »

hungmanh82 đã viết: 11:16, 22/04/18
HoaiAn8202 đã viết: 02:22, 22/04/18 Chào bạn chủ top hungmanh82.
Mình muốn nhờ bạn luận giúp mình cung phu thê và tử tức của vợ chồng mình.. mình lập gđ 8 năm rồi mà không có con, đi khám không bệnh tật gì nhưng vì vợ chồng máu thuẫn, nản nên mình chuẩn bị li dị... mình buồn vì giờ phận nữ, tuổi cũng cao, mình có nên li dị không, hay cố níu kéo và tìm mọi cách để có con đc ko?? Mình rất rối, mong bạn giúp mình... xin cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Lá số của chồng mình- mình không cóp vào được vì lớn quá- mình chỉ có mỗi link😭
http://tuvivietnam.vn/lasotuvi/temp/21/ ... 75633a.jpg
Lần đầu tiên mới thấy người đăng lá số hỏi rõ câu hỏi còn đưa năm sinh lá số chồng lên.xem lá số phải rõ ràng như vậy là mới đúng.cảm ơn bạn.
Nhìn qua lá số mà bạn vẫn còn đứng đây để đăng lá số thì đúng là bản thân chắc đã thoát chết bao lần rồi mệnh tử phủ vũ tướng lại dính đủ bộ sát tinh như vậy thì đúng là vất vả vô cùng.các con sao nó sẽ đưa bạn lên cao rất cao,cảm giác cực kì thoái mái xong rồi nó sẽ hại bạn 1 lúc nào đó mà làm bạn ko ngờ tới đc.nên chắc chắn sau này bạn sẽ đạt đc nhiều thành quả nhưng những thành quả này nên cho bớt đi thì tốt hơn,ko nên giữ khư khư trong người.bạn là 1 con người cực kì nghị lực,tài năng quản xuyến.
Nếu bạn làm nghề y dược giết mổ gì thì hợp số hơn.
Bạn hỏi tại sao mình ko có con mà 8 năm sống với chồng rồi,điều này thì phải hỏi chồng bạn rồi.số anh này phải chịu cô độc cả đời,không người thân.bản thân anh này cũng chỉ thích ngồi 1 chỗ ko giao lưu kết thân với ai cả.tính hay e ngại.
Cung tật lại có thái dương đào hoa thiên hình nghìa là mặt trời nóng quá mà hoa bị héo.
Nên nguy lắm!bạn bảo anh ta đj khám chỗ khác xem thế nào,mà bạn phải chính mắt nhìn giấy xác nhận bác sỹ xét nghiệm xem đúng không nhé!
Nếu sau khi đi khám rồi mà ko sao thì lúc đấy mới bảo lại tôi .
Tôi biết gì nói nẩy bạn thông cảm cho tôi ,đừng vì tôi mà làm hạnh phúc gia định bạn rạn nứt là tôi ăn chay chục năm cũng ko đền hết tội đâu ạ!
Không biết có được bác HungManh xem cho không nữa, nhưng cũng mạnh dạn đưa lá số lên, mong được hữu duyên ạ.
Dưới đây là lá số của vc và hai con.. Mong bác xem giúp vì có người nói đương số trước thì khổ chồng còn sau này khổ vì con.
Hiện tại chồng k lo làm, chỉ thích đánh bạc.
Còn đương số làm nhà nước, may mắn là vẫn được ba mẹ quan tâm. Mới đây, đương số đầu tư tiền làm kinh doanh nhưng bước đầu thấy khó khăn và k thuận lợi. Từ năm ngoái đến giờ.. Tiền bạc thất thoát liên tục.
Cám ơn bác nhiều lắm. Chúc bác luôn sk.
Tập tin đính kèm
Con trai.jpg
Con trai.jpg (181.88 KiB) Đã xem 1086 lần
Nhiên.jpg (182.97 KiB) Đã xem 1086 lần
Chồng.jpg (182.96 KiB) Đã xem 1086 lần
Bản thân.jpg
Bản thân.jpg (183.2 KiB) Đã xem 1086 lần
Đầu trang

phomuabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phomuabay »

Hình ảnh

Nhờ bác xem giúp mình về sự nghiệp, tình duyên, gia đình , hôn nhân ạ. Nửa đời rồi mà vẫn lận đận quá. Chưa đâu vào đâu cả.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

phuongdiepbui đã viết: 13:00, 27/05/18
HoaiAn8202 đã viết: 02:22, 22/04/18 nhiều lắm. Chúc bác luôn sk.
số bạn mộc mệnh mà mệnh đóng ở cung ngọ là cái thế lửa cháy lớn xong rồi vụt tắt nên có nguy hiểm 1 chút,nghĩa rằng lúc đầu được sung túc an lành nhưng về sau họa liên tiếp đến.
may mắn là mệnh mộc lại được thiên cơ thêm khôi việt nên gặp khó có quý nhân giúp đỡ hóa hung thành cát,số này được lòng người hợp lục thân ăn nói hòa hảo có đầu óc tính toán cực nhanh chỉ hiềm là có thiên không đại hao thì tuy rằng người hiền nhưng tiền bạc quá thông thoáng,đâm ra có nhiều lúc túng thiếu.
bạn là 1 con người cực kì thông minh học hành thuận lợi làm gì cũng muốn hơn người ta,
số này cung phúc có sát tinh ,mệnh có đào hồng mộc dục nên biết kiềm chế bản thân về dục vọng.
đại hạn đang trải qua là đại hạn cục vượng nên bản mệnh bị chèn ép thành ra tiền bạc cứ tuôn ra ào ào,nơi mình ở cũng khắc nghiệt.nhất là năm 2015,2016 có nhiều sự thay đổi,bỏ cái này theo cái khác.
theo tôi thì chuyển chỗ ở đi cho hợp phong thủy,
sang hạn cục hưu sẽ êm ấm hơn nhiều.
Đầu trang

phuongdiepbui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuongdiepbui »

hungmanh82 đã viết: 18:26, 27/05/18
phuongdiepbui đã viết: 13:00, 27/05/18

số bạn mộc mệnh mà mệnh đóng ở cung ngọ là cái thế lửa cháy lớn xong rồi vụt tắt nên có nguy hiểm 1 chút,nghĩa rằng lúc đầu được sung túc an lành nhưng về sau họa liên tiếp đến.
may mắn là mệnh mộc lại được thiên cơ thêm khôi việt nên gặp khó có quý nhân giúp đỡ hóa hung thành cát,số này được lòng người hợp lục thân ăn nói hòa hảo có đầu óc tính toán cực nhanh chỉ hiềm là có thiên không đại hao thì tuy rằng người hiền nhưng tiền bạc quá thông thoáng,đâm ra có nhiều lúc túng thiếu.
bạn là 1 con người cực kì thông minh học hành thuận lợi làm gì cũng muốn hơn người ta,
số này cung phúc có sát tinh ,mệnh có đào hồng mộc dục nên biết kiềm chế bản thân về dục vọng.
đại hạn đang trải qua là đại hạn cục vượng nên bản mệnh bị chèn ép thành ra tiền bạc cứ tuôn ra ào ào,nơi mình ở cũng khắc nghiệt.nhất là năm 2015,2016 có nhiều sự thay đổi,bỏ cái này theo cái khác.
theo tôi thì chuyển chỗ ở đi cho hợp phong thủy,
sang hạn cục hưu sẽ êm ấm hơn nhiều.
Cám ơn bác đã trả lời ạ.. Tuy nhiên bây giờ ba mẹ con nhà cháu đang sống nhờ nhà ông bà ngoại tức là ba mẹ của cháu ạ. Cháu không có khả năng chuyển đổi chổ ở.. Vậy có ảnh hưởng gì không ạ? Và có cách nào hóa giải không ạ? Cám ơn bác rất nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”