Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

thắng2016 đã viết: 20:42, 24/05/18
gianguyenthaonguyen đã viết: 20:26, 24/05/18
thắng2016 đã viết: 20:18, 24/05/18 Sao bảo trước thi công chức đỗ rồi mà. Giờ lại vẫn hợp đồng vậy?
Hihi đó là kì thi tiếng Anh năng lực châu Âu bác Thắng ạ.hi
À ra vậy cố gắng lên.
Dạ vâng. Cháu cám ơn bác Thắng rất nhiều.hihi thời gian qua mỗi khi than thở đều có bác và anh chị an ủi động viên cháu vui lắm. Cháu chuẩn bị rời khỏi nhà xuống miền Nam tìm việc rồi bác ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

gianguyenthaonguyen đã viết: 20:44, 24/05/18
thắng2016 đã viết: 20:42, 24/05/18
gianguyenthaonguyen đã viết: 20:26, 24/05/18
Hihi đó là kì thi tiếng Anh năng lực châu Âu bác Thắng ạ.hi
À ra vậy cố gắng lên.
Dạ vâng. Cháu cám ơn bác Thắng rất nhiều.hihi thời gian qua mỗi khi than thở đều có bác và anh chị an ủi động viên cháu vui lắm. Cháu chuẩn bị rời khỏi nhà xuống miền Nam tìm việc rồi bác ạ.
Làm gì thì cũng suy nghĩ chín chắn trước khi làm thì mọi chuyện sẽ thuận lợi hanh thông hơn. Cố lên may mắn nha!
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

thắng2016 đã viết: 20:49, 24/05/18 Làm gì thì cũng suy nghĩ chín chắn trước khi làm thì mọi chuyện sẽ thuận lợi hanh thông hơn. Cố lên may mắn nha!
Dạ vâng.hihi cháu sẽ ghi nhớ lời bác. Cháu chúc bác ngủ ngon ạ. >:D<
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MaiAnhhh »

Chị ơi, em đang lang thang lung tung tìm tên các tài liệu cần đọc thì sa vào topic của chị

Theo em chị nên chú ý vế này.
"Hôm nay em biết được bà kế toán cũ mới chuyển đi tháng 2 vừa rồi đã làm thâm tiền cho nên bả lấy tiền dạy Tiếng Anh và Tin học bù vào" Không biết thông tin này chị làm sao biết được.

Theo em trong tình thế của chị, nên mềm mỏng khéo léo dọa cả 2 bên thì có thể sẽ lấy được tiền. Em chẳng chắc sớm hay muộn nhưng ít ra còn lấy được tiền mà giữ được êm ấm.

Chúc chị và bạn kia sớm đòi được lương ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”