Loé sáng

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Loé sáng

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

tmThuy đã viết: 21:20, 27/05/18
Chị với chồng dẫn nhau đi trốn ạ ;))

Em thấy chị khéo á, chắc mấy anh chững chạc mới đủ tự tin để cưa chị thôi.

Em thì được mấy bạn cùng lứa để ý tới, chắc một phần vì em ít khi tiếp xúc ai hơn tuổi. Em lại muốn cưới ai chững chạc và hơn tuổi, tầm 5-8 tuổi thì vừa, về sau chắc phải nhờ ai giới thiệu hoặc lên mạng kiếm :))
Chị đi với mấy người bạn có chút việc, muốn rủ chồng đi trốn đâu đó mà giai đoạn này chồng chị bận việc suốt :( may ra có chút thời gian đêm khuya đưa chị lượn lờ đi ngắm mưa bù lại thôi :)) nhiều khi chị lãng mạn quá thể đáng 8->

Cũng có thể do cái tính của chị hợp với người lớn tuổi, chị chịu khó lắng nghe lắm. Hơn hết là khi tâm sự, trò chuyện họ có cảm giác rất thoải mái, chân thật. Đặc biệt các phụ huynh, ông bà rất hay quý chị, không hiểu sao :D Còn người trẻ tuổi có lẽ hợp với đi chơi, tán gẫu hơn, mà các em nhỏ có chơi với chị cũng rất quý, có đợt chị đi gia sư, mấy đứa từ ngoan đến nghịch đều có ấn tượng với chị ghê lắm =))

Và cũng đôi khi là do môi trường mình hay gặp và tiếp xúc với người lớn tuổi nên có cơ hội gặp nhiều hơn đó TmThuy, em vẫn còn đang đi học thì lứa bằng tuổi hoặc hơn em ít tuổi sẽ là những người em gặp thường xuyên. Duyên chưa đến thì em cứ cố gắng làm sao hoàn thiện bản thân thật tốt, từ nội tâm đến ngoại tâm, có một tâm hồn đẹp thì không phải lo lắng thiếu người tốt, chững chạc thương đâu nha ;;)
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 22:03, 27/05/18 Duyên chưa đến thì em cứ cố gắng làm sao hoàn thiện bản thân thật tốt, từ nội tâm đến ngoại tâm, có một tâm hồn đẹp thì không phải lo lắng thiếu người tốt, chững chạc thương đâu nha ;;)
Chị nói chuẩn ạ :-bd
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Càng lớn lại càng gặp được nhiều bạn tốt, tự nhiên thấy hạnh phúc khủng khiếp khi có duyên gặp được lũ bạn dời ơi đất hỡi hồi đại học, mỗi đứa đều có những điểm trên cả tuyệt vời, hội tụ lại giống mấy đứa hơi khùng khùng vậy nhưng vui không tưởng..... mỗi lần gặp nhau là chém tơi bời, chuyện từ trên dời xuống đáy bể, từ a đến x và từ x đến z, mày tao chí choé, chị em, chồng con loạn xạ 8-> Có những hạnh phúc chỉ cần đơn giản như thế thôi....

Đợi mãi Hà Nội mưa mà trời chẳng chịu mưa, mình thích đêm khuya mùa hè mưa to, cảm giác rất mát dịu và dễ chịu.....những khoảnh khắc như thế mình sẽ nhõng nhẽo với ông bạn đời rằng: anh ơi, mưa to rồi, cho em đi chơi ngắm mưa đi :x ....cái cách luyện cho ai đó biết sở thích của mình thật đơn giản, chỉ cần một lần nhẹ nhàng như thế thôi là từ sau hễ trời tối đổ mưa là có người tự giác hỏi: mưa rồi đấy, có đi chơi không 8->.......

Trời mưa tự nhiên lại nhớ đến phim the classic, có rất nhiều cảnh mưa, nhẹ nhàng, tình cảm, sâu lắng........ lại nhớ đến cả quảng cáo kẹo cao su doublemint với giai điệu bài hát rhythm of the rain.....

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Son Ye Jin xinh chị nhỉ ;))
Lúc đầu em thích chị này vì nét mặt, nhờ mấy gif trong phim học đường của chị ấy.
Sau đấy thì em ấn tượng với thành tích đóng phim của chị ấy. Sự tập trung của chị ấy trên phim trường Chị đẹp mua cơm ngon khiến em rất khâm phục :x
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tmThuy đã viết: 17:22, 29/05/18 Son Ye Jin xinh chị nhỉ ;))
Lúc đầu em thích chị này vì nét mặt, nhờ mấy gif trong phim học đường của chị ấy.
Sau đấy thì em ấn tượng với thành tích đóng phim của chị ấy. Sự tập trung của chị ấy trên phim trường Chị đẹp mua cơm ngon khiến em rất khâm phục :x
Ôi, chị xem phim này chẳng biết tên nhân vật nào với nhân vật nào hết á, ngại quá :"> , tập trung vào mỗi cảnh phim đẹp và nội dung cũng ok :">
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngồi xem lại mấy clip những năm một chín bẩy mấy của ông Boney M mà cười ngất =)) Nào thì Daddy Cool B-)

https://youtu.be/otna9Pe3jWg

Next sang Bang Bang :x You shot me down bang....bang ....

https://youtu.be/mokx1ASJBXk
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Nè , không ngậm được mồm r đấy nhé. 🙊
https://youtu.be/Mzjrq827FdA
Trả lại cho em.
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cuộc đời mà cứ như cái cô tư vấn và anh được tư vấn thì thật là happy quá đi =)) chỉ cần troll thôi cũng là vui ngặt nghẽo :-?
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Nhà e có bán diệu không , mà e nc làm a sayyy quá :))
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dukas đã viết: 08:55, 31/05/18 Nhà e có bán diệu không , mà e nc làm a sayyy quá :))
Dạ có ạ, ngoài ra còn bán bông, bán súng lun ạ B-) :))

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”