Nhờ anh vietnam xem dùm cung thê. Cám ơn anh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lucky star 01
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ anh vietnam xem dùm cung thê. Cám ơn anh

Gửi bài gửi bởi Lucky star 01 »

TheLinh đã viết: 19:33, 05/06/18
Lucky star 01 đã viết: 19:17, 05/06/18
TheLinh đã viết: 18:40, 05/06/18 Năm nay anh cẩn thận vui chơi ra sản phẩm. Đồng thời cũng quan tâm hơn một chút tới sức khoẻ đứa nhỏ và cô bạn gái

Anh có hạn di chuyển chỗ ở hoặc công việc, đi lại anh cẩn thận thương tích tay chân.

Công việc có nhiều khởi sắc, có thay đổi tích cực, đc vào vị trí tốt hơn. Cảm giác có nhiều cơ hội hơn.

Còn về cung phu thê như anh hỏi trên thì năm trc hẳn có nhiều biến động không hay về hôn nhân gia đình. Đồng thời công việc thì vật vả mà thành quả cũng không ra gì, tiền tài hao tán cũng nhiều.

Năm trước hình như còn mất việc, trong cv có nhiều sự tranh chấp. Sưc khoẻ thì năm trc mắc các bệnh về xương khớp, tay chân đầu gối tê mỏi nhiều.
Bạn nói đúng phần nhiều. Công việc luôn phải đi lại. Nhưng năm ngoái cv vất vã chứ ko có mất việc. Vui chơi ra sản phẩm chắc ko có đâu bạn. Cám ơn bạn đã luận. Năm nay cv tốt hơn.
Có thêm ý kiến gì mình sẽ trả lời tiếp.
Bây giờ em lại muốn hỏi về ls chị cơ.

Hình như chị và cha mẹ không hợp nhau, trai qua thời thiếu niên vất vả. Nhất là mẹ chị, những năm tháng thiếu niên mẹ chị đã tạo cho chị nhiều áp lực về tinh thần... đó là những năm tháng vất vả đối với chị? Nhưngx năm tháng ấy cuộc sống cunzg nhiều sóng gió?

Không biết chị làm nghề gì!? Các nghề liên quan tới thẩm mỹ, thời trang,,,, sắc đẹp, nhà hàng quán ăn.?
Do mình hay đi xa nhà nên ko gần chứ ko phải ko hợp. Mình giống tính cha, với mẹ thì ko chia sẻ được. Mẹ ko tạo áp lực. Có lẽ từ giờ mẹ sẽ tạo áp lực. Hi. Năm tháng thiếu niên ko sóng gió.
Mình làm văn phòng. Cũng thích các nghề bạn nói. Ko biết có đc và có duyên với nghề đó ko?
Bạn muốn trao đổi gì cứ viết vào nhé. Cám ơn
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Lucky star 01 đã viết: 19:44, 05/06/18
Lucky star 01 đã viết: 19:17, 05/06/18
Bạn nói đúng phần nhiều. Công việc luôn phải đi lại. Nhưng năm ngoái cv vất vã chứ ko có mất việc. Vui chơi ra sản phẩm chắc ko có đâu bạn. Cám ơn bạn đã luận. Năm nay cv tốt hơn.
Có thêm ý kiến gì mình sẽ trả lời tiếp.

Hình như chị và cha mẹ không hợp nhau, trai qua thời thiếu niên vất vả. Nhất là mẹ chị, những năm tháng thiếu niên mẹ chị đã tạo cho chị nhiều áp lực về tinh thần... đó là những năm tháng vất vả đối với chị? Nhưngx năm tháng ấy cuộc sống cunzg nhiều sóng gió?

Không biết chị làm nghề gì!? Các nghề liên quan tới thẩm mỹ, thời trang,,,, sắc đẹp, nhà hàng quán ăn.?
Do mình hay đi xa nhà nên ko gần chứ ko phải ko hợp. Mình giống tính cha, với mẹ thì ko chia sẻ được. Mẹ ko tạo áp lực. Có lẽ từ giờ mẹ sẽ tạo áp lực. Hi. Năm tháng thiếu niên ko sóng gió.
Mình làm văn phòng. Cũng thích các nghề bạn nói. Ko biết có đc và có duyên với nghề đó ko?
Thế em chịu rồi :))

Đây là ls của chị, nhìn vào các dữ kiện như trên mà em nói vậy. Sai thì thôi em xin rút lui vậy :D

P/s: trc đi học khi không làm đc bài em hay chống chế kiểu "tại cô ra sai đề" 8-> ... em trêu vui vậy thôi :-bd

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi TheLinh vào lúc 19:54, 05/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Lucky star 01
Chính thức
Chính thức

TheLinh đã viết: 19:49, 05/06/18
Lucky star 01 đã viết: 19:44, 05/06/18

Thế em chịu rồi :))

Đây là ls của chị, nhìn vào các dữ kiện như trên mà em nói vậy. Sai thì thôi em xin rút lui vậy :D

Hình ảnh
Cám ơn bạn, bạn rất nhiệt tình. Những điều bạn nói ko sai, có thể chưa đến.
Chúc buổi tối vui vẻ.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,

Từ trước đến nay đã bao nhiêu lần chưa bén duyên? có Không Kiếp thì thường là trắc trở 3 lần . Ở Đại hạn 26-35 T Bạn có kết hôn ? có li dị? : Mã không Kiếp.

Bạn và Chồng có mối tình nào khác : Thiên Hư ? Vợ Bạn khác tôn giáo? khác xứ ? Ngoại quốc?
Năm Tân Mão 2011 : Có kết hôn ?
Vợ chồng có xa nhau ?

Nay Bạn đã kết hôn lại chưa? Nhờ Bạn trả lời. Tôi sẽ có câu trả lời .
Mến ,
Đầu trang

Lucky star 01
Chính thức
Chính thức

hungton đã viết: 09:57, 09/06/18 Bạn mến ,

Từ trước đến nay đã bao nhiêu lần chưa bén duyên? có Không Kiếp thì thường là trắc trở 3 lần . Ở Đại hạn 26-35 T Bạn có kết hôn ? có li dị? : Mã không Kiếp.

Bạn và Chồng có mối tình nào khác : Thiên Hư ? Vợ Bạn khác tôn giáo? khác xứ ? Ngoại quốc?
Năm Tân Mão 2011 : Có kết hôn ?
Vợ chồng có xa nhau ?

Nay Bạn đã kết hôn lại chưa? Nhờ Bạn trả lời. Tôi sẽ có câu trả lời .
Mến ,
Thực sự rất vui nhận đc trả lời từ bác. Năm 2013 kết hôn. Chưa li dị nhưng trắc trở vô cùng. Vợ là cùng quê, do gia đình mai mối, vợ chồng xa nhau hai đất nước nhưng giờ có về chung rồi bác. Lá số có sao ân quang thiên quý phu thê, liệu sẽ đc bình yên một vợ ko ?
Cám ơn bác đã trả lời cháu.
Mong bác ghe qua cho cháu thêm sự biến động tình cảm năm sau ntn ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”