Liệu có phải nhân quả.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Liệu có phải nhân quả.

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Ng nam này lừa gạt tình cảm và lợi dụng e về mặt thể xác, sau 3 năm e mong mỏi thì cuối cùng cũng bị ung thư dạ dày giai đoạn 1, yếu sinh lý nặng, nợ ngân hàng 700 triệu, đang chạy grab dù ra trường đã gần 3 năm, lương 5 6 triệu/1 tháng, hiện ko có nhà ở. E thấy hả hê vô cùng, nhưng vẫn muốn thằng này tàn đời hơn(ai bảo e ác e chịu). Ai xem giúp e khi nào thằng này chết và liệu vợ nó có cắm cho nó mấy cái sừng không ạ. Em xin cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
Chó ysl.jpg
Chó ysl.jpg (188.43 KiB) Đã xem 2222 lần
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Liệu có phải nhân quả.

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Thiện tai! Tại Thiên! [-O<
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

Em mong nó chết, em mong nó tàn tạ cuộc đời, có khi nào em nghĩ đang gieo nhân cho chính bản thân mình ko?
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

cherry1123 đã viết: 11:56, 19/06/18 Em mong nó chết, em mong nó tàn tạ cuộc đời, có khi nào em nghĩ đang gieo nhân cho chính bản thân mình ko?
Nhân của e là gặp phải nó, còn nhân nó thì nó đang phải gánh chịu và còn hơn nữa. Chị ko là ng trong cuộc nên ko hiểu bị tổn thương và lừa dối trơ trẽn nhiều như thế nào mới biến yêu thương thành thù hận đâu ạ. Em vẫn sống trong căm hờn và chống mắt lên xem nó bị trời hành như thế nào, dù nó ko bị trời hành thì e cũng ngày đêm mong nguyện cho nó tàn phế thân tâm thì thôi, nó còn sống khỏe mạnh và dư dả về kinh tế thì thế nào cũng gây họa cho đứa con gái khác, ko phải là e, vì bản chất nó quá đa tình và ham mê sắc dục.
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lylysasa »

Mình thấy bạn hơi nặng lời quá r đấy
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

SadayoLe đã viết: 12:03, 19/06/18
cherry1123 đã viết: 11:56, 19/06/18 Em mong nó chết, em mong nó tàn tạ cuộc đời, có khi nào em nghĩ đang gieo nhân cho chính bản thân mình ko?
Nhân của e là gặp phải nó, còn nhân nó thì nó đang phải gánh chịu và còn hơn nữa. Chị ko là ng trong cuộc nên ko hiểu bị tổn thương và lừa dối trơ trẽn nhiều như thế nào mới biến yêu thương thành thù hận đâu ạ. Em vẫn sống trong căm hờn và chống mắt lên xem nó bị trời hành như thế nào, dù nó ko bị trời hành thì e cũng ngày đêm mong nguyện cho nó tàn phế thân tâm thì thôi, nó còn sống khỏe mạnh và dư dả về kinh tế thì thế nào cũng gây họa cho đứa con gái khác, ko phải là e, vì bản chất nó quá đa tình và ham mê sắc dục.
Haiz, dĩ nhiên là chị ko là người trong cuộc nên chị ko hiểu được em bị tổn thương đến cỡ nào để đến mức phải căm hận nó như thế. Chị cũng đã kinh qua người cũ dày vò, lợi dụng thể xác, tinh thần, phản bội, biến mình thành trò hề , nó ê chề cay đắng như thế nào, chị cũng đã từng cầu mong cho nó phải trả nghiệp quả, nhưng nghĩ lại nếu cứ đêm ngày nghĩ về nó, căm hận nó, thì hóa ra bản thân mình quá đáng thương. Quên nó đi, sống chết ra sao kệ mặc nó, nó ko đáng giá 1 cắc 1 xu để em phải bận tâm. Chứ cứ mãi sống trong hằn thù có giải quyết được gì đâu.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Có phải cái bạn nam Thìn Tuất mà anh đã bảo em ráng rời xa ko nhi?
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

MarkHolland đã viết: 12:30, 19/06/18 Có phải cái bạn nam Thìn Tuất mà anh đã bảo em ráng rời xa ko nhi?
Đương số này cũng khá giống em phải ko bác, có song Hao hãm ở Tài Phúc. Eo ôi, tương lai của em chăng, nợ 700tr và có 1 người mong mỏi mình chết trong thê thảm 😱😱😱😱
Sửa lần cuối bởi ThamLangV vào lúc 12:43, 19/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Đùa đọc xong bài này chợt nghĩ tới mình . Giờ chưa học xong , còn chả đi làm đâu cả ... đang ốm quặt quẹo . Hôm qua tí được lên tivi vì bệnh hiểm nghèo :( phải chăng là nhân quả :(
Đầu trang

ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

VanXuongD đã viết: 12:42, 19/06/18 Đùa đọc xong bài này chợt nghĩ tới mình . Giờ chưa học xong , còn chả đi làm đâu cả ... đang ốm quặt quẹo . Hôm qua tí được lên tivi vì bệnh hiểm nghèo :( phải chăng là nhân quả :(
Ăn uống bồi bổ vào, e nhẹ cân quá nên mấy con di dút nó tấn công dễ quá đấy, hãy béo như anh đây :D
Em ơi, a soi kĩ lá số thì thấy bạn này có Linh Xương Đà Ki rơi vào tiểu hạn, hiccccc, rip!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”