2 Lá số cách cục giống nhau gần 90% cao nhân cũng bó tay

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: 2 Lá số cách cục giống nhau gần 90% cao nhân cũng bó tay

Gửi bài gửi bởi evans »

Lúc trước thầy cao anh có nói em là con thứ nên lá nhật nguyệt là của em, mặc dù em từ nhỏ đến giờ sống với mẹ cả 15 nam nay chỉ có 2 mẹ con thôi
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Chị sợ nói sai à chị, chị mất tiêu rùi
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Chào bạn, 2 lá số này theo bạn cách cục giống nhau điểm nào mà bạn bảo 90%
Trước khi đưa tiêu đề nên cân nhắc
2 lá khác nhau
Ls1 mệnh vũ khúc làm nòng cốt ở thế tuế hổ phù
Ls2 âm dương đắc triệt mà thân cư dậu
Nếu bạn muốn quan tâm.hay thắc mắc điều j bạn cứ hỏi.
Bạn đã đi xem.ở đâu mà bảo các thầy bó tay liệu có hơi quá@!
Thân.
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

vnfaker98 đã viết: 13:19, 19/06/18 Chào bạn, 2 lá số này theo bạn cách cục giống nhau điểm nào mà bạn bảo 90%
Trước khi đưa tiêu đề nên cân nhắc
2 lá khác nhau
Ls1 mệnh vũ khúc làm nòng cốt ở thế tuế hổ phù
Ls2 âm dương đắc triệt mà thân cư dậu
Nếu bạn muốn quan tâm.hay thắc mắc điều j bạn cứ hỏi.
Bạn đã đi xem.ở đâu mà bảo các thầy bó tay liệu có hơi quá@!
Thân.
xem thầy cao anh chấm tử vi đó anh, thầy ngẫm cả 10 phút và phán là lá nhật nguyệt, trên diễn đàn thì nhiều cao thủ cũng có ghé qua cách đây 2,3 năm gì đó, mỗi người 1 ý, người nó lá này đúng, người nói lá kia mới đúng, giống ở đây là giống về hoàn cảnh xuất thân cũng như gia đính anh em, cha mẹ, công danh, và vận hạn đi qua,chứ ai cũng hiểu rõ là người âm dương khác nhiều so với người vủ phủ rồi, nhưng 1 khi gia thêm nhiều phụ tinh đi kèm làm cho tính cách cũng như môi trường sống kha khá tương đồng

ai cũng nói khác dễ dàng nhưng mà hỏi để xác thực lá nào cho chuẩn xác thì có ai dám khẳng định đâu nào cứ lấp lửng bỏ ngỏ không, nếu 2 giờ sanh khác nhau mà cách cục cũng như vận mệnh diễn biến là hoàn toàn khác thì đâu có người này người kia mỗi người 1 ý chớ.

em cũng muốn biết rõ đậu là mình chớ đâu rãnh lên đây đôi coi 2 lá số cho mệt nhỡ... :-bd
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn thấy bạn là người nào trên lá số đó? Trừng nào bạn thấy đc điểm giống trên mỗi lá số thì người luận giải mới đx bạn phản biện. Nếu bảo ls1 bạn bảo ko? Ls 2 bạn ko biết thì fhaatj là khó! Truoenv hopej bạn ăn vào lá số 1. Đc ăn sao vũ khúc. Mệnh đc tài tinh và đế tinh thì cuộc đoeif có thế nào vẫn đủ ăn đủ mặc.bít số để sônvs tốt hơn. Số này ko giàu sống kiêu ngạo ngầm nhueng đc cái ko hà tiện. Thân
Bạn có fheer chia sẻ thêm về cha mẹ.
Anh chi em nếu có! Cảm ơn.
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

vnfaker98 đã viết: 16:22, 19/06/18 Bạn thấy bạn là người nào trên lá số đó? Trừng nào bạn thấy đc điểm giống trên mỗi lá số thì người luận giải mới đx bạn phản biện. Nếu bảo ls1 bạn bảo ko? Ls 2 bạn ko biết thì fhaatj là khó! Truoenv hopej bạn ăn vào lá số 1. Đc ăn sao vũ khúc. Mệnh đc tài tinh và đế tinh thì cuộc đoeif có thế nào vẫn đủ ăn đủ mặc.bít số để sônvs tốt hơn. Số này ko giàu sống kiêu ngạo ngầm nhueng đc cái ko hà tiện. Thân
Bạn có fheer chia sẻ thêm về cha mẹ.
Anh chi em nếu có! Cảm ơn.
Cha mẹ tôi đều 2 dòng con hết đó bạn, ba giỏi anh văn, làm điện lạnh, tính rất tự cao, nói chuyện rất duyên ai cũng thích, mẹ thì buôn bán tháo vác, buông này bắt kia, lúc trẻ làm thợ dệt cũng làm trưởng kho máy dệt ít nói ggiống tôi, đúng là kiêu ngạo ngầm hihi, người ngoài hay nhìn nhận tôi là người vì chính nghĩa cuong trực và cái tôi lớn, mà xh này cương trực thì hại thân, tôi thì thấy bị ảnh hưởng cả 2 lá số, nhưng về những sự kiện xảy ra tương ứng với lá vủ phủ, còn về tinh thần tui thuộc dạng người k chịu đựng được áp lực dễ căng thẳng chóng mặt, rối loạn tiền đình và đau dạ dày, tiêu chảy, tôi từ nhỏ đến giờ ít khi làm việc nặng nhọc, mẹ thương ra ngoài thì có bạn trai lo lắng bảo bọc, chỉ mỗi đường công danh bị liên tục yên ắng được 4,5 tháng là lại bị kẻ này kẻ nọ phá, đồng nghiệp luân chuyển ra vô liên tục thế là bị ngta quậy đủ thứ
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cung huynh đệ hội ko kiếp kị linh: a chị em bạn có ai có bj mất hay có vấn dêd về sức khỏe ko?
Thân!
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Anh ở chung với tui và mẹ mất lúc tui thi chuyển cấp lớp 5 do nghiện nên chết trẻ, còn những người con bố tui thì rất giỏi thành đạt hết
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

vnfaker98 đã viết: 19:25, 19/06/18 Cung huynh đệ hội ko kiếp kị linh: a chị em bạn có ai có bj mất hay có vấn dêd về sức khỏe ko?
Thân!
Theo bạn nói thì do hội không kiếp hỏa linh, nhưng nếu xem kỹ 2 lá thì lá số nào cũng dính không kiếp hỏa linh ở cung huynh đệ hết mới khó đoán chứ. Còn quan lộc 2 lá, lá nào cũng dính tuần, còn cha mẹ thì 1 lá thì tham lang tang môn, 1 lá thì nhật nguyệt riêu đà hình, khó quá khó quá tôi gà mờ luôn
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mục địch của bạn là tìm lá số đúng và khi đúng bạn muốn j tiếp theo???
Bạn nên phân biệt chết vì nghiên vs chêt cách khác nhau??? Thân.
Mình closed ờ đây.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”