2 lá số giống nhau 80%-90%, nhìn thấy được mình trong vòng 10 năm nữa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: 2 lá số giống nhau 80%-90%, nhìn thấy được mình trong vòng 10 năm nữa

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

mình ko phải thích hay ko mà là mìn xem 2 số khác nhau j k
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: 2 lá số giống nhau 80%-90%, nhìn thấy được mình trong vòng 10 năm nữa

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

hagiakinh1981 đã viết: 22:32, 19/06/18 Trong hai lá bạn thích lá nào hơn? :))
Thích lá nào thì lấy lá số của diễn đàn.
mình muốn xem lá của mình (lá 1) và lá 2 có khác nhau gì ko ?

khi mình nói chuyện với người chủ là số 2, thì tính cách hay những rắc rồi mà họ gặp, thì mình đều có, chỉ khác là nền tảng gia đình, kiến thức và hướng đi của đương số.

Số thứ 2 vận 26-36 lận đận, giờ đang kiems việc làm, đi làm dễ bị thất thế, dèm pha, số mình trước coi cũng bị vậy, mình cũng nhảy viện nhiều.

Còn theo bạn thì sao
toiyeulysovn đã viết: 20:54, 18/06/18 Xin chào,

Bấy lâu nay đang tìm kiếm những người chung số hẻo đó là dương lương kị kình tại mão, cái số mà được thầy phán kém dưới trung bình, và nay mình đã tìm được cái lá số mà giống mình 80-90%...

Lá 1:
Xin up số của mình:

Sinh 6/10/1994, lúc 13h35p, chủ số cao 1m74 nặng tầm 68 kg,
Mình là con cả, gia đình có 2 em, cha mẹ làm kinh doanh,
Đã học xong đh o nước ngoài, về VN năm 2017, từ đó làm khá nhiều cv, chỉ mới 8 tháng mà chuyển 6 công ty, phần lớn là do hay chán, làm 1-2 tuần là chán, hay nhảy việc do thấy cv khác lương cao, mới đây mình nghỉ việc vì do sắp đi học lên tại nước ngoài trong năm nay.
Tính hướng nội nhưng lại nói nhiều,

Nói chung số mình hơi chán, ngoai việc đi học nhiều chứ chả thấy điểm gì để tự hào cả ^:)^ ^:)^ ^:)^
Hình ảnh

Lá 2:

Đây là lá số 1 người mình vừa được biết qua trang tvls,
Nam, sinh ngày 14/11/1984 lúc 17h10,
Anh này cáo 1m66, 60kg,
Hiện giờ đang thất nghiệp,
Đã từng trải qua khá nhiều công việc, song do ko được cấp trên trọng dụng và hay bị đồng nghiệp dèm pha chơi xấu nên chuyển việc rất nhiều, đi làm lương vừa đủ sống thôi,
Anh này mẹ mất năm 2 tuổi,
Anh này lập gia đình lúc 30 tuổi, hiện con gái 2 tuổi,
Vợ chồng không hợp ý và suy nghĩ, hay khắc khẩu,
Hình ảnh
---------------------------------------------------------------------

Tổng kết:

Nhìn tới nhìn lui, có thể 2 lá số khác nhau 1 xíu, nhưng 80% là tương đương nhau, cả 2 số đều người sống nội, giao tiếp bên ngoài hay gặp trắc trở, do chủ yếu dương lương hóa kỵ, cung nô xấu dính cả hóa quyền.
Song,lá thứ 2 có vẻ tốt hơn lá của mình (số 1) 1 chút, tuy vậy cả 2 dường như sau này lận đận, đi làm công thì ko được thăng tiến hay đi kinh doanh thì cũng ko được thuận lợi,

Nói chung là hẩm hiu, các bác nào dương lương tại mão ăn kị kình vào kể khổ kể buồn nào, để em có thể nhìn lại chính mình trong vài năm tới :(( :(( :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”