Đương số vẫn còn Lông bông lắm.Lá số này có thể phất lên được không,hạn nào có thể.Các cao nhân xem giùm.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đương số vẫn còn Lông bông lắm.Lá số này có thể phất lên được không,hạn nào có thể.Các cao nhân xem giùm.

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

vnfaker98 đã viết: 00:30, 17/05/18 Mệnh mộc tủe phủ cư mệnh thân. Bản mệnh lương nhờ bào ông thiên tướng thiyr nhưng ngộ triệt 7/10 luật âm doeng. Bạn đâng đai vận tham lang khoa lộc. Nhuwng sang vận sau cự môn tuần ngộ thiên địa kko là đại cân xấu! K nên làm ăn riêng! Thân
Tks bác #vnfaker.
Sau 30 thì tác hại của triệt giảm đi,vì thế cv cũng có phần ổn định hơn bác hi.Xem ra cũng ngán cái đại vận tiếp thiệt ah. :(( :(( :((
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đương số vẫn còn Lông bông lắm.Lá số này có thể phất lên được không,hạn nào có thể.Các cao nhân xem giùm.

Không phân biệt tuổi tác ,trình độ,giới tính...luận đúng hay sai cũng ko quan trọng ah.Mình chỉ mong đc những y kiến đóng góp,trao đổi trong cái topic của mình để mình chiêm nghiệm cái lá số của mình.
Chứ topic mình lập ra thì cũng giống như statue- tường trên Facebook - giống như ngôi nhà nhỏ của mình.
Các ace vào nhà mình chửi bới la lối om xòm cả lên,ko biết các ace nghĩ sao.Nhưng mình thấy thật chẳng ra làm sao cả....
Thôi thì mùa hè trời nóng nên các bác giữ gìn Sk,giữ cho mình cái đầu lạnh chứ giữ cho mình cái đầu nóng thì mệt ah.
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hình ảnh
Em đã chính thức nghỉ việc.Không biết sắp tới công việc mới có tốt hơn không.
Bác #Vietnam23042017 và các anh chị trong diễn đàn nghiệm giúp e với.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”