Lưu tang mã khốc hư gặp tang mã khốc hư. Ngày nhỏ coi bói hay bóc quẻ xăm đều bị nói là yểu mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
anhthujp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lưu tang mã khốc hư gặp tang mã khốc hư. Ngày nhỏ coi bói hay bóc quẻ xăm đều bị nói là yểu mệnh

Gửi bài gửi bởi anhthujp »

Hình ảnh
Mong các bác xem qua giúp. Năm 2020 ls mẹ của em cũng có sao lưu y như vậy. Nhưng sao lưu ko bị trùng như em. Nên e nghĩ hoạ lần này là của em hết. Với em sống xa gia đình, nên em nghĩ số em sẽ ko làm hại gì người thân đc.

Hồi nhỏ có té ngã cầu thang nhập viện là nặng nhất, ngoài ra không gặp chuyện gì, sợ nhất chuyện xe cộ, em hay tông xe nhưng toàn là xe hư nhẹ thôi chứ em nhảy xuống xe và thoát, ko bị gì.

Em không muốn đi sớm 😭 Giờ em luôn nghĩ trong đầu là hành thiện tích đức, phóng sanh.
Có ai thấy được đường cải mệnh nào cho em không? Ko biết kiếp trước em đã làm nên tội gì nhỉ 😓

Các bác ghé qua cho em vài lời bình luận về lá số. Em cảm ơn ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lưu tang mã khốc hư gặp tang mã khốc hư. Ngày nhỏ coi bói hay bóc quẻ xăm đều bị nói là yểu mệnh

Gửi bài gửi bởi ô long »

Năm hạn Canh Tý trùng với năm sinh Bính Tý thì sao lưu trùng với sao cố định. Xưa nay ta gọi là năm tuổi. Chỉ khác nhau Lưu Lộc Tồn vì an theo hàng Thiên Can và Lưu Đà La, Lưu Kình Dương vì an theo Lưu Lộc Tồn thôi. Còn lại là trùng tất. Bạn tìm hiểu lại cách an sao lưu đi
Đầu trang

anhthujp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lưu tang mã khốc hư gặp tang mã khốc hư. Ngày nhỏ coi bói hay bóc quẻ xăm đều bị nói là yểu mệnh

ô long đã viết: 13:06, 22/06/18 Năm hạn Canh Tý trùng với năm sinh Bính Tý thì sao lưu trùng với sao cố định. Xưa nay ta gọi là năm tuổi. Chỉ khác nhau Lưu Lộc Tồn vì an theo hàng Thiên Can và Lưu Đà La, Lưu Kình Dương vì an theo Lưu Lộc Tồn thôi. Còn lại là trùng tất. Bạn tìm hiểu lại cách an sao lưu đi
Thì năm tuổi nên mới thấy ghê vậy đó bạn. Ý bạn là tang mã khốc hư nó trùng vậy nhưng ko hẳn có tang hả bạn? Nếu như lưu nó trùng thế này thì sao hả bạn? Nếu đc thì mong bạn góp ý
Đầu trang

anhcodon121
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhcodon121 »

Mới động đất 6 độ osaka!!!!
Đầu trang

anhthujp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

anhcodon121 đã viết: 13:44, 22/06/18 Mới động đất 6 độ osaka!!!!
Sao bạn lại nhắc tới osaka 😂 Đang ở osaka và bữa đó phải chạy như bay ra khỏi toà nhà :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”