công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

caytung đã viết: 09:12, 17/06/18 Chào anh , nhờ anh xem giúp :
Hình ảnh
nhà đã có tuàn khả năng thừa kế rất thấp , tiền bạc dư thừa mua nhà không có , chỉ có thể ở nhờ nhà vợ , nhà của con , hay ở nhà mướn

lá này di chuyển hay đi xa hay găp trục trặc xe cô , xe hay bị thủng bánh thủng lốp , hư hỏng bất ngờ hoặc hay té xe thương tích chân tay , ra ngoài cũng ít găp quý nhân mà toàn kẻ tiểu nhân nói xấu thị phi
Đầu trang

caytung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi caytung »

thachcamdang đã viết: 10:21, 17/06/18
nhà đã có tuàn khả năng thừa kế rất thấp , tiền bạc dư thừa mua nhà không có , chỉ có thể ở nhờ nhà vợ , nhà của con , hay ở nhà mướn

lá này di chuyển hay đi xa hay găp trục trặc xe cô , xe hay bị thủng bánh thủng lốp , hư hỏng bất ngờ hoặc hay té xe thương tích chân tay , ra ngoài cũng ít găp quý nhân mà toàn kẻ tiểu nhân nói xấu thị phi
[/quote]
ok , cảm ơn anh . Nhưng nhà em 4 tầng cho thuê ngoài mặt phố,hiếm khi về nhà . Tuần còn có nghĩa cản trở không về nhà không? :-? :-?
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Doanngan123 »

thachcamdang đã viết: 09:09, 17/06/18
Doanngan123 đã viết: 08:53, 17/06/18 Nhờ anh xem giúp ạ.
Hình ảnh
điền đẹp vị trí đắc địa , song lộc chiếu khả năng sẽ được thừa kế di sản
Dạ em cũng có thầy nói cung điền trạch đẹp. Cho em hỏi có phải nhà riêng cua em sau này tự mua đuợc phải không a? Hiện giờ em vẫn sống ở nhà ba mẹ, nhưng căn nhà nhỏ thôi ạ và cũng ở gần trung tâm thành phố nhưng trong xóm nhỏ ạ.
Anh cho em hỏi nếu sau này có mua nhà thì cần lưu ý gì không ạ? Năm nào mua sẽ hợp ạ? Có kinh doanh gì đuợc sau khi mua không ạ? Em cảm ơn anh.
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

Nhờ bác xem giúp cung điền của2 vợ chồng em. Hiện vợ chồng em đang thuê nhà ở xa, bọn em định về nương nhờ nhà vợ 2-3 năm rồi mua đất xây nhà ở quê vợ nhưng cũng ko ở gần lắm cách nhà vợ tầm 6-7km thì có nên ko ạ?
Em đang định kinh doanh thì nên theo hướng phong thuỷ nào ạ?
Tập tin đính kèm
57BEFBA0-AB1D-4A23-BB2F-EEE187BACEE4.jpeg (243.53 KiB) Đã xem 1231 lần
856D33CB-7EBB-48F3-AE1E-EB79FC484374.jpeg (245.74 KiB) Đã xem 1231 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

Em nhờ anh xem giúp lá số này ạ
Có nhiều BĐS hay không?
và có thể kinh doanh được ko?
Em cảm ơn,
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Mebanhbao đã viết: 20:06, 17/06/18 Nhờ bác xem giúp cung điền của2 vợ chồng em. Hiện vợ chồng em đang thuê nhà ở xa, bọn em định về nương nhờ nhà vợ 2-3 năm rồi mua đất xây nhà ở quê vợ nhưng cũng ko ở gần lắm cách nhà vợ tầm 6-7km thì có nên ko ạ?
lá của người vợ và người chồng cho thấy sẽ phải mua nhà rất muộn từ 35 tuổi trở đi , 2 lá này hình như phải thay đổi chổ ở hay ở nhà thuê nhiều lần rồi

hướng phong thủy thì hướng bản mệnh kim thì tây tây bắc , mộc thì đông đông nam , thủy thì bắc đông bắc , hỏa thì nam tây nam , mua la bàn về mà dò hoặc smartphone có phần mềm đó
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

meomeo00 đã viết: 22:53, 17/06/18 Em nhờ anh xem giúp lá số này ạ
Có nhiều BĐS hay không?
Em cảm ơn,
Hình ảnh
khả năng tạo dựng nhà cửa kém rồi , nơi gia đình ở hay những nơi bạn đã đang ở sẽ có 1 đám giang hồ du thủc hoặc bọn thất nghiệp sĩ tử chán đời thích ngồi lê đôi mách

- lá này cho dù có được thừa kế sản nghiệp cũng là rất ít
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

thachcamdang đã viết: 10:15, 18/06/18
meomeo00 đã viết: 22:53, 17/06/18 Em nhờ anh xem giúp lá số này ạ
Có nhiều BĐS hay không?
Em cảm ơn,
Hình ảnh
khả năng tạo dựng nhà cửa kém rồi , nơi gia đình ở hay những nơi bạn đã đang ở sẽ có 1 đám giang hồ du thủc hoặc bọn thất nghiệp sĩ tử chán đời thích ngồi lê đôi mách

- lá này cho dù có được thừa kế sản nghiệp cũng là rất ít
:( đúng như anh nói những nơi em đã đang ở đều gặp phải người hay dèm pha nói xấu. Bản tính em cũng ko thích phân bua và nói nhiều, là người thiên về hành động nên chỉ kệ họ, ko giải thích, thành ra có thể nhiều người hiểu nhầm. ( cũng hay di chuyển nơi ở, ít khi ở nhà từ 15 tuổi đã ở xa nhà, rồi đi du học, ... đều nhà thuê)

Vậy lá số ko có gì sáng sủa ạ? Thái dương, thái âm ko sáng sủa đc chút nào ạ :( liệu năm nào có thể mua nhà?
Anh có thể luận giải chút về cung quan lộc và tài bạch được ko. Em cũng có chút tìm hiểu về tử vi nên muốn nghe phân tích
Cảm ơn anh ạ
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

thachcamdang đã viết: 09:45, 18/06/18
Mebanhbao đã viết: 20:06, 17/06/18 Nhờ bác xem giúp cung điền của2 vợ chồng em. Hiện vợ chồng em đang thuê nhà ở xa, bọn em định về nương nhờ nhà vợ 2-3 năm rồi mua đất xây nhà ở quê vợ nhưng cũng ko ở gần lắm cách nhà vợ tầm 6-7km thì có nên ko ạ?
lá của người vợ và người chồng cho thấy sẽ phải mua nhà rất muộn từ 35 tuổi trở đi , 2 lá này hình như phải thay đổi chổ ở hay ở nhà thuê nhiều lần rồi

hướng phong thủy thì hướng bản mệnh kim thì tây tây bắc , mộc thì đông đông nam , thủy thì bắc đông bắc , hỏa thì nam tây nam , mua la bàn về mà dò hoặc smartphone có phần mềm đó
Dạ đúng rồi, ck em làm bộ đội nên hay thay đổi nơi công tác. Bản thân em thì lúc đi học ở xa nhà, xong lấy ck cũng xa, 2 vợ chồng cưới đc gần 3 năm thì chuyển trọ 2 lần rồi. Giờ có con nhỏ nên muốn ổn định chỗ ở ạ ❤️
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

thachcamdang đã viết: 16:04, 08/09/16 vâng xin chào quý bạn hữu , trước đã có 1 topic nói về cung điền trạch nhưng chủ yếu là những người có cung điền đẹp sẵn trời cho ;;)

- điền nó có liên quan tới bệnh tật tai nạn ốm đau , nghèo đói , tình trạng an ninh , sức khỏe , con cái , anh chị em :-/

bạn ở đang ở vị trí đó vùng đất đó bạn đang có sức khỏe tốt thàn sức khỏe kém thâm chí bênh tật đau ốm mù lòa vì sao ..tại sao lại như zậy ??? :-/

bạn ở nhà với hoàng a ma và hoàng ngac nương chả làm nên trò trống gì , do có cao nhân đắc đạo chỉ đường bạn đi tới 1 vùng đất ở các hướng đông tây , nam bắc ở trọ đột nhiện lại học giỏi , khấm khá , sức khỏe tốt , tự nhiên đẹp ra , ở nhà miệng ngâm như dán băng keo …tới nơi ở mới miệng nói quá trời :">

- bạn là người làm ăn buôn bán muốn kiếm 1 vị trí đẹp để làm ăn nhưng không biết là thiên nam địa bắc tay phương hay đông phương … tất nhiên điều đó liên quan tới ngũ hành của bạn và thiên can địa chi tuổi …nhiều người chọn đúng môi trường không gian hình thế phù hợp với ngũ hành tính cách , thể chất của bạn thân đột nhiên ăn nên làm ra …giống như cá gặp hồ mà hồ lại thông với sông lớn có nhiều thức ăn phong phú dồi dào =))

- bạn sẽ có thắc mắc : tôi thì tiền ít nhưng muốn kiếm 1 căn hộ để thuê trước chọn vị trí hướng phù hợp với bản mệnh sao cho phù hợp với sức khỏe , tầm nhìn vừa mắt , vào căn hộ đó thuê nếu ở mà thấy công việc tiến triển thuận lợi kiếm ra nhiều xiền thì tôi sẽ thuê dài hạn hay mua luôn …cái này đúng kiểu chuột sa hũ nếp :-&

- một số bạn lại hỏi tôi nên ở căn hộ vị trí tầng trên cao hay tần dưới thấp ... tầng cao hay thấp phải làm sao cho tôi vào đó ở công việc thuận tiện , tránh xa cám dỗ , chuyên tâm nghề nghiệp , càng ở lâu thì tiền tài sẽ đến với tôi ???? :-j

- một số lại hỏi căn hộ , phòng thuê , nhà , măt bằng làm ăn của tôi nó sẽ trang trí màu gì để làm cho công việc , sức khỏe , tiền tài thuận lợi :-bd

Vâng hôm nay mở topic này hy vọng các bạn đưa lá số để tôi và các thầy trên này sẽ nghiên cứu cung điền và các cung liên quan >:D<

Đưa cho bạn kết quả ban sẽ về nghiên cứu ứng nghiệm thử xem , nếu ok thì xem ra công trình nghiên cứu này thành công … bạn chỉ cần lên đây cho phản biện theo kiểu đề tài khoa học theo kiểu giáo sư chấm điểm lời tư vấn của tôi đúng bao nhiêu phần trăm , và bạn ứng dụng xong bạn có hài lòng hay không ???

Hay nhất là ban nghiệm lý ứng dụng rồi lên diễn đàn cho tôi điểm ví dụ

Xuất sắc : 9-10 điểm

Giỏi : 8 điểm

Khá : 7 điểm

Trung bình : 5-6 điểm

Yếu : 3-4 điểm

Kém : 1-2 điểm

Như vậy tôi và các thầy trên đây sẽ biết trình độ nghâm cứu mình tới đâu

Mời vào ủng hộ
a xem cung điền của e nó thế nào :)
Hình ảnh
Đầu trang