Bao giờ có con ạ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Bao giờ có con ạ???

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

Nữ số sát phá tham hội tả hữu xương khúc, nhị hợp nô không vong gặp đào hồng. Lẽ ra phải rất "vững vàng" sao lại "suy sụp" được nhỉ ? Hay là sai số?
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:35, 29/06/18
Giveyouhell đã viết: 08:27, 29/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:27, 28/06/18 Không có kinh nghiệm thì làm sao mà đẻ được 8->
Ý anh không có kinh nghiệm là thế nào ạ? Mong anh có vài lời cho lá số của 2 vợ chồng ạ.
đầu tiên anh phải nói đến là tính em rất nóng vội đúng không, tâm lý e không giữ được bình tĩnh

Tính em đúng là có phần nóng vội nhưng em nghĩ nếu là ai khi nghe nói về vấn đề con cái, vấn đề quan trọng nhất của đời mình chắc cũng không thể không suy nghĩ được anh ạ
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Giveyouhell đã viết: 13:30, 29/06/18
Giveyouhell đã viết: 08:27, 29/06/18

Ý anh không có kinh nghiệm là thế nào ạ? Mong anh có vài lời cho lá số của 2 vợ chồng ạ.
đầu tiên anh phải nói đến là tính em rất nóng vội đúng không, tâm lý e không giữ được bình tĩnh

Tính em đúng là có phần nóng vội nhưng em nghĩ nếu là ai khi nghe nói về vấn đề con cái, vấn đề quan trọng nhất của đời mình chắc cũng không thể không suy nghĩ được anh ạ
lá số của e với ck e có sao thiên hình ở cung tử tức làm giảm số lượng con cái...cung tử tức của ck bị triệt với cung tử tức của e có sao địa kiếp kết luận là hiếm con và có khi là không con nếu phúc lớn lắm thì chỉ được 1 đứa và có con nuôi ...có ân quang thiên quý thì được co hiếu thuận
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:34, 29/06/18

lá số của e với ck e có sao thiên hình ở cung tử tức làm giảm số lượng con cái...cung tử tức của ck bị triệt với cung tử tức của e có sao địa kiếp kết luận là hiếm con và có khi là không con nếu phúc lớn lắm thì chỉ được 1 đứa và có con nuôi ...có ân quang thiên quý thì được co hiếu thuận
Tôi thấy thế này, nhiều anh chị đi xem tử vi bên ngoài, bỏ ra không ít tiền để xem lá số và lạ một điều rằng ông thầy tử vi nói gì thì tin sái cổ, nghe răm rắp theo. Còn các anh chị lên diễn đàn xem miễn phí, tất nhiên là nhiều người vào xem và trình độ thì khác nhau. Nhưng nói chung họ đều có ý đồ luận giải giúp đương số. Vậy mà khi họ luận đúng, nhưng lại không may là đúng cái hung, thì các anh chị lại đem tâm trách cứ họ, nghĩ họ trù ẻo các anh chị, nghĩ họ động đến phần thiêng liêng nhất của anh chị đó là con cái. Thật là làm phước phải tội. Các anh chị chỉ muốn nghe luận cát thì nói thẳng luôn ra ở đầu topic để người luận còn biết đường mà ăn nói cho vừa lòng các anh chị.
Tôi vừa vào lịch sử bài viết của cô này để xem rồi, tôi thấy anh lục đẳng kia luận có khác gì kết quả so với tôi và anh Duccon_cdl13 luận đâu.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

ô long đã viết: 18:53, 29/06/18
Tôi thấy thế này, nhiều anh chị đi xem tử vi bên ngoài, bỏ ra không ít tiền để xem lá số và lạ một điều rằng ông thầy tử vi nói gì thì tin sái cổ, nghe răm rắp theo. Còn các anh chị lên diễn đàn xem miễn phí, tất nhiên là nhiều người vào xem và trình độ thì khác nhau. Nhưng nói chung họ đều có ý đồ luận giải giúp đương số. Vậy mà khi họ luận đúng, nhưng lại không may là đúng cái hung, thì các anh chị lại đem tâm trách cứ họ, nghĩ họ trù ẻo các anh chị, nghĩ họ động đến phần thiêng liêng nhất của anh chị đó là con cái. Thật là làm phước phải tội. Các anh chị chỉ muốn nghe luận cát thì nói thẳng luôn ra ở đầu topic để người luận còn biết đường mà ăn nói cho vừa lòng các anh chị.
Tôi vừa vào lịch sử bài viết của cô này để xem rồi, tôi thấy anh lục đẳng kia luận có khác gì kết quả so với tôi và anh Duccon_cdl13 luận đâu.
ô long thôi kệ đi mình biết mình giúp người ta, mà người ta không tin thì thôi...mình cũng biết là tâm lý của một cặp vợ chồng khi lấy nhau về không có con thì lòng day dứt lắm...thôi thì trăm đường không tránh khỏi cái số trời đã định dù có thế nào cũng không thể hóa giải
Đầu trang

Younghana
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Younghana »

Anh chị đi thụ tinh nhân tạo đi, mỗi lần đi khám coi như giảm đi cái tính đào hoa của Tham lang vì ứng kiếp rồi đó chị. Con chị sinh ra qua nhân tạo băng sự giúp đỡ của một người đàn ông khác - bác sĩ coi như ứng kiếp có con dị bào. Chị được tư vấn Cả tốt xấu nên quý cái ta xấu. Vì mình biết mà còn tránh. Tâm tính dễ xúc động và sát phạt quá giận chồng đừng đi chơi với người khác phái cho bỏ tức nha. Mệnh đã viết sẵn nên dễ ứng kiếp, nhiều khi phải đề phòng gấp đôi.
Hana
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Younghana đã viết: 19:55, 29/06/18 Anh chị đi thụ tinh nhân tạo đi, mỗi lần đi khám coi như giảm đi cái tính đào hoa của Tham lang vì ứng kiếp rồi đó chị. Con chị sinh ra qua nhân tạo băng sự giúp đỡ của một người đàn ông khác - bác sĩ coi như ứng kiếp có con dị bào. Chị được tư vấn Cả tốt xấu nên quý cái ta xấu. Vì mình biết mà còn tránh. Tâm tính dễ xúc động và sát phạt quá giận chồng đừng đi chơi với người khác phái cho bỏ tức nha. Mệnh đã viết sẵn nên dễ ứng kiếp, nhiều khi phải đề phòng gấp đôi.
Hana
Cảm ơn bạn rất nhiều. Vợ chồng mình cũng vừa đi khám về, bác sĩ bảo cả 2 sức khỏe bình thường nhưng mình vẫn lo lắng không ngừng suy nghĩ nên mình mới đưa lên đây để nhờ mọi người xem giúp thôi ạ. Cảm ơn bạn hana nhiều nhé
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 19:50, 29/06/18
ô long đã viết: 18:53, 29/06/18

ô long thôi kệ đi mình biết mình giúp người ta, mà người ta không tin thì thôi...mình cũng biết là tâm lý của một cặp vợ chồng khi lấy nhau về không có con thì lòng day dứt lắm...thôi thì trăm đường không tránh khỏi cái số trời đã định dù có thế nào cũng không thể hóa giải
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”