CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Tên đã viết: 22:58, 29/06/18
TheLinh đã viết: 20:29, 28/06/18 Vợ con là cái nợ nần, thà rằng ở vậy nuôi thân béo bầm =))
chào bằng hữu , bằng hữu đã hớt tóc chưa :)) :))
Tôi hớt lâu rồi, mà h béo quá thấy top xôm mà chả dám up ảnh :))
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

TheLinh đã viết: 15:10, 30/06/18
TheLinh đã viết: 20:29, 28/06/18 Vợ con là cái nợ nần, thà rằng ở vậy nuôi thân béo bầm =))
Tử Phá đẹp trai bất chấp nhé :x
Đầu trang

phomuabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phomuabay »

Duccon_cdl13 đã viết: 15:06, 30/06/18
phomuabay đã viết: 15:01, 30/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 15:00, 30/06/18

đầu tiên cho a hỏi em là con thứ mấy trong gia đình ?
Liên quan gì ko anh @.@. Em k có nhu cầu post lá số hay xem tương lai đâu.
nếu không muốn thì thôi ... tuần triệt ở cung huynh đệ chim đầu đàn bay bỗng xa khơi ( a hoặc chị trưởng không đoản thọ thị cũng là người nghèo ) hoặc anh chị em trong gia đình không hòa thuận , không giúp được gì ...số này ít bạn
Con cả :)). Bạn bè ko nhiều nhưng chí tình. Chà. Lá số em thuộc dạng khó xem. Anh xem dc thì tốt.
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

TheLinh đã viết: 15:10, 30/06/18

Cách nói chuyện này quen quá ... cho hỏi cậu có phải cậu đang yêu một em tham lang à ? Bạn t nói chuyệhn phong cách y hệt cậu và nó là một cao thủ tử vi 😵😵😵😵😵😵. Cũng tử phá luôn . Omg
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

VanXuongD đã viết: 15:26, 30/06/18

Cách nói chuyện này quen quá ... cho hỏi cậu có phải cậu đang yêu một em tham lang à ? Bạn t nói chuyệhn phong cách y hệt cậu và nó là một cao thủ tử vi 😵😵😵😵😵😵. Cũng tử phá luôn . Omg
Có bạn mà ko khai thác, nhờ xem ngoài hoài để phí mất :))
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

MarkHolland đã viết: 15:30, 30/06/18
VanXuongD đã viết: 15:26, 30/06/18

Có bạn mà ko khai thác, nhờ xem ngoài hoài để phí mất :))
N kbg xem cho anh em ơi . Van lạy nó cũng k xem cho . À có lần nó bảo xem cho mà cuối cùng nó lảng k xem . Nó cũng y hệt anh chả baoh xem em.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

phomuabay đã viết: 15:21, 30/06/18
phomuabay đã viết: 15:01, 30/06/18
Liên quan gì ko anh @.@. Em k có nhu cầu post lá số hay xem tương lai đâu.
nếu không muốn thì thôi ... tuần triệt ở cung huynh đệ chim đầu đàn bay bỗng xa khơi ( a hoặc chị trưởng không đoản thọ thị cũng là người nghèo ) hoặc anh chị em trong gia đình không hòa thuận , không giúp được gì ...số này ít bạn
Con cả :)). Bạn bè ko nhiều nhưng chí tình. Chà. Lá số em thuộc dạng khó xem. Anh xem dc thì tốt.
thứ nhất e không hợp với anh chị em trong nhà không giúp được gì mỗi người một nơi...em là một người thích an nhàn là một người ít hành động việc thiếu nhân nghĩa ...có sao quả tú thì cảm thấy mình cô đơn ...có sao thiên cơ thì nên làm các nghề kỹ thuật máy móc thì hợp lý ...e có sức khỏe tốt ít khi ốm đau ...cug phu thê thì người chồng sau này giỏi và có khả năng nói nhiều ( cung phu thê số trường thọ vì có sao văn xương tọa thủ ) số e lấy chồng muộn ...nói chung là lá số này được có tam hóa thủ chiếu mệnh...từ 40 tuổi trở đi mới tốt lá này ăn về hậu vận
P/s : chẳng qua nhìn lá số e có tam tứ đức thủ mệnh a biết e không phải là người tâm tính ác độc lên mới đi qua comet chứ a biết e là người có vẻ cao ngạo
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

Hắc Hỏa đã viết: 03:42, 30/06/18 i là link ảnh khác, rõ tai hơn tý

Hình ảnh
tham vong :-? nhung cung de yeu duoi vi tinh cam :-? toi co quen 1 nguoi Thien Co mat cung hao hao :-?

Dung ko thi'm :-? moi hoc tv, co gi noi sai bo qua cho Thanos 8-> 8->
Đầu trang

phomuabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phomuabay »

Duccon_cdl13 đã viết: 15:41, 30/06/18
phomuabay đã viết: 15:21, 30/06/18

thứ nhất e không hợp với anh chị em trong nhà không giúp được gì mỗi người một nơi...em là một người thích an nhàn là một người ít hành động việc thiếu nhân nghĩa ...có sao quả tú thì cảm thấy mình cô đơn ...có sao thiên cơ thì nên làm các nghề kỹ thuật máy móc thì hợp lý ...e có sức khỏe tốt ít khi ốm đau ...cug phu thê thì người chồng sau này giỏi và có khả năng nói nhiều ( cung phu thê số trường thọ vì có sao văn xương tọa thủ ) số e lấy chồng muộn ...nói chung là lá số này được có tam hóa thủ chiếu mệnh...từ 40 tuổi trở đi mới tốt lá này ăn về hậu vận
P/s : chẳng qua nhìn lá số e có tam tứ đức thủ mệnh a biết e không phải là người tâm tính ác độc lên mới đi qua comet chứ a biết e là người có vẻ cao ngạo
Em là nam, k phải nữ.
Xem làm việc tốt như niềm vui, bổn phận. Lời nói cay nghiệt nhưng việc làm thì không độc. Tính toán có trước có sau mới làm. Có em nhưng nó nhờ mình là chính, mình ko nhờ nó được.
Em đang định chờ 1 người 10 năm (anh có thể nhìn lá số người đó trong 1 topic khác em lập để biết người đó là người thế nào) và ngoài người đó em ko lấy ai đâu :)). 40 hay 50 cũng vậy thôi.
Anh nói khá chính xác về tính cách, em có sự tự tin bản thân, nhưng em ko kiêu ngạo đâu.
Edit : rất cảm ơn vì đã nhìn số hộ em :)). Nhưng mà một lần nữa phải nhắc lại, hình như anh nhìn nhầm lá của bạn gái kia rồi. :3
Sửa lần cuối bởi phomuabay vào lúc 15:52, 30/06/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

VanXuongD đã viết: 15:36, 30/06/18
N kbg xem cho anh em ơi . Van lạy nó cũng k xem cho . À có lần nó bảo xem cho mà cuối cùng nó lảng k xem . Nó cũng y hệt anh chả baoh xem em.
Anh còn đang học hỏi nè, bik j đâu mà xem :-/
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”