Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Lá số Bạn nhiều thú vị . Nay muốn Bạn cho thêm thông tin :
1-Bạn học ngành gì , hệ năm ? nay làm gì? Bạn đi du học: năm nào đi ,năm nào về. năm nào đi xuất ngoại trở laị. 2- Bạn có cải lời cha mẹ ? không nghe lời Cha Mẹ ? ? Cha Mẹ còn chung sống hay có vấn đề ?
3-Có ACEm khác Cha Mẹ ?
4- Bạn có quan hệ Ân Ái với người yêu trong 7 năm này ?
Nhờ Bạn đánh giá khả năng Tử vi của tôi từ 1 đến 10 điểm .
Mến ,
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

hungton đã viết: 00:42, 01/07/18 Bạn mến ,
1-Bạn học ngành gì , hệ năm ? nay làm gì? Bạn đi du học: năm nào đi ,năm nào về. năm nào đi xuất ngoại trở laị. 2- Bạn có cải lời cha mẹ ? không nghe lời Cha Mẹ ? ? Cha Mẹ còn chung sống hay có vấn đề ?
3-Có ACEm khác Cha Mẹ ?
4-Nhờ Bạn đánh giá khả năng Tử vi của tôi từ 1 đến 10 điểm .
Mến ,
Con chào bác,
Đúng là cuộc đời con có thể như một cuốn phim, có lên có xuống, có bất ngờ, có nhiều may mắn, có nước mắt,... có những chuyện con nghĩ ko bao giờ có thể xảy ra thì lại xảy ra với con( trong rất nhiều chuyện từ công việc, tình cảm, hạn,..)
Con xin trả lời ạ:
1. Con học ngành Kinh tế - tài chính, chuyên ngành Chiến lược doanh nghiệp và kinh tế quản lý, có bằng thạc sĩ năm 2014. Hiện tại con ko làm gì ạ ( không mà có), nhưng bác có thể luận giải chút về công việc của con ạ?
Con đi du học từ năm 2011, và về VN năm 2016 ( âm lịch thì vẫn là 2015, vì về trước Tết ạ), cùng năm 2016 đó lại xin visa du lịch và đi tiếp
Trong năm 2016 , 2017, và kéo dài đến năm nay có rất nhiều chuyện xảy ra, bác có thể xem để con nghiệm lý đc không ạ
2. Con rất hay cãi lời cha mẹ. Vì có thể do con không hợp khi ở gần, và cách suy nghĩ của con cũng khác với cha mẹ, ko thích bị áp đặt, lệ thuộc và gò bó do đó con hay cãi. Nhưng đi xa lại rất thương và yêu gia đình
Cha mẹ vẫn còn chung sống ạ, nhưng hay cãi nhau ko ai nhịn ai
3. Con không có chị em khác cha mẹ. Nhà có 1 chị gái và em trai
4. Con thấy bác nói đúng, nhưng để chấm điểm con cũng chưa chấm đc ạ. Có lẽ con đợi bác nghiệm lý rồi chấm điểm sẽ đúng hơn ạ
Con đợi bác trả lời,
Chúc bác vui khoẻ ạ,
Sửa lần cuối bởi meomeo00 vào lúc 01:30, 01/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hungton đã viết: 00:42, 01/07/18 Bạn mến ,
3-Có ACEm khác Cha Mẹ ?
4- Bạn có quan hệ Ân Ái với người yêu trong 7 năm này ?
Nhờ Bạn đánh giá khả năng Tử vi của tôi từ 1 đến 10 điểm .
Mến ,
4. Có ạ. 7 năm ở Pháp là ở chung ạ. Gia đình 2 bên đều biết, có cho phép. Con lúc nào cũng nghĩ và coi người này là chồng.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mấn,
năm 2011 Bạn du học tháng nào?
Mến ,
Đầu trang

meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hungton đã viết: 01:57, 01/07/18 Bạn mấn,
năm 2011 Bạn du học tháng nào?
Mến ,
Dạ,
Con đi từ tháng 9/2011 ạ, ngày chính xác bay từ VN là 16/9/2011, ngày 17/9/2011 nhập cảnh vào ạ
Thân,
Đầu trang

takiencuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi takiencuong »

hungton đã viết: 20:30, 28/06/18 Bạn mến ,
Có ̣đúng giờ sinh ?
Bạn đã kết hôn chưa?
Mến ,
Thưa bác, cháu định năm sau kết hôn
MẸ cháu nhớ rất rõ giờ sinh
Nhưng có người nói cháu có cặp lông mày không giống của Thiên Phủ mà của Thất Sát. Nhưng cháu có đọc ở đâu đó có nói Thiên Phủ như tờ giấy thấm, có thể nào bị ảnh hưởng từ Kình Dương không ạ, mong được bác cho đôi lời. Do cháu không thấy thông báo nên hôm nay mới thấy comment của bác.

Hôm trước cháu có hỏi bác về đại vận phúc đức 26, bác đã trả lời cho cháu SPLTham Hỏa Tinh Tả Hữu Khoa Quyền Lộc hội họp.
Nay cháu muốn hỏi thêm về vấn đề, có phải cung mệnh và thân cháu yếu thì nên tập trung phát huy cung Phúc Đức phải không ạ ?

Cháu cảm ơn bác và chúc bác có 1 ngày tốt lành
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Tháng Âm lịch , 2,3, 6, năm Kỷ Hợi kết hôn ,
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dung Ana đã viết: 09:37, 04/06/18
hungton đã viết: 07:22, 04/06/18 Bạn Thảo Nguyên mến,
Xin cám ơn Bạn nhé . Tôi sẽ vui lòng đem hết kinh nghiệm để giúp MN tìm cách làm cho cuộc sống
trần gian này được nhiều an lạc vui sống .
Mến ,
Cháu cũng rất kính mến bác Hungton và cũng có duyên được bác luận giúp. Bác luận rất có tâm và lời lẽ cũng rất chừng mực, cân nhắc, khiến người được luận cảm thấy rất nhẹ lòng.

Con kính chúc bác dồi dào sức khỏe :)
Bạn Dung Ana mến ,
Năm này ntnào rồi .
Có gì bạn cần lời bàn , xin cứ hỏi nhé,
Chúc GĐình bình an nhé ,
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cherry1123 đã viết: 08:40, 04/06/18
hungton đã viết: 07:22, 04/06/18 Bạn Thảo Nguyên mến,
Xin cám ơn Bạn nhé . Tôi sẽ vui lòng đem hết kinh nghiệm để giúp MN tìm cách làm cho cuộc sống
trần gian này được nhiều an lạc vui sống .
Mến ,
Chào bác Hung Ton
Cháu rất thích đọc các phần luận giải của bác. Rất là thân thương. Chúc bác sức khỏe và có nhiều niềm vui trong cuộc sống.
Bạn Cheryl 1123 mến,
Cám ơn Bạn nhé . Có gì cần lời bàn , tôi vui lòng tham luận với Bạn .
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Rioleo đã viết: 11:04, 04/06/18 Chúc bác hungton dồi dào sức khoẻ và mong nhiều người nhận được những lời khuyên hữu ích của bác!
Bạn Rioleo mến ,
Cám ơn Bạn nhé .
Cần có lời bàn xin cứ hỏi ,
Mến ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”