Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi thichankem »

thắng2016 đã viết: 20:23, 09/07/18
thichankem đã viết: 13:47, 09/07/18 Con chào bác
-Năm 2011 tháng 5 âm có tang bà nội
-Năm 2013 tháng 4 âm có tang ông nội.
-Năm 2015 xa nhà học Đại học

Cho con hỏi về công việc và tiền bạc con sau này ạ
Cảm ơn bác và kính bác sức khỏe và may mắn!
Bạn xa nhà ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hanh thông.
Quan có thiên đồng tả hữu quyền Lộc thiên khôi thì công việc có địa vị nhât định. Làm về công nghệ thông tin hoặc kinh tế. Không kiếp chiếu thì bước đầu khó khăn.

Tài cơ cự hóa quyền đào hồng hỉ thì tiền tài dễ kiếm. Có người giúp đỡ về tiền bạc mà ít hao tán tiền tài. Thu nhập tương đối tốt với xã hội. Không sợ hết tiền trong tay. Hết lại có gia đình hoặc người thân giúp đỡ mà không lo túng thiếu về tiền bạc.

Cung phu không đẹp lên muộn đường hôn nhân hoặc lấy chồng xa thì thuận lợi hơn để tránh những hình khắc gãy đổ trong hôn nhân.

Đại vận 24 33: Vẫn là đại vận tương đối khó khăn với bạn dễ có hiện tượng kiếm được nhưng lại hao tán tiền tài mà khỗng giữ được. Trong đại vận này chuyện tình cảm nửa đầu đại vận không được như ý muốn nhưng dễ kết hôn ở nưa sau đại vận.
!
Bác ơi, có phải đại vận sau có Không Kiếp nên tiền tài hao tán không ạ. Bác có thể cho con 1 vài lời khuyên vào đại vận sau (có Không Kiếp) không ạ!
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

tuanbun1990 đã viết: 01:31, 07/07/18 Hình ảnh :P
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

juls đã viết: 11:20, 09/07/18
thắng2016 đã viết: 20:55, 06/07/18
juls đã viết: 11:27, 04/07/18

Dạ bác cho cháu hỏi a này khi nào sẽ lấy vợ được ạ? cháu cám ơn bác ạ.
Hình ảnh
Bạn có thất sát gặp triệt trong bộ sát phá làng thì tính tình cản đảm, dám nghĩ, dám làm nhưng đôi lúc khép kín với bản thân. Nhiều lúc hơi lãnh cảm với người khác. Hội hợp kình đà hỏa không kiếp hình thì đôi lúc khá táo bạo nhưng không được toại nguyện với bản thân. Lại có đào hồng cô quả riêu thiên không thì chuyện tình cảm của bản thân không được như ý muốn. Tuy cung thê có vũ tướng sáng hội hợp khôi việt song hỉ long đức hồng loan thì tình cảm thiên hướng yêu xa lấy vợ xa quê. Vợ là con thứ đoạt trưởng hoặc là con trưởng tướng khôi việt vợ công ăn việc làm ổn định lắm kinh tế trong gia đôi lúc lấn át cả chồng. Hội hợp nhị không kình đà cô thần với mệnh gần cô quả ăn chọn gần hết bộ lục sát thì đường tình cảm vất vả . Ngoài 30 tuổi lập gia đình thì sẽ thuận lợi mà tránh được sự gẫy đổ hình khắc trong hôn nhân.

Phụ mẫu thiên cơ khoa song Lộc quang quý gặp triệt thì gia kinh tế khá giả, cha mẹ làm công chức hoặc kinh doanh tự do. Cha mẹ sống tương đối thuận hòa.

Phúc Đức có tử vi cư ngọ hội hợp khôi việt thì ngành trưởng phát đạt dòng họ nhiều người khá giả.

Huynh đệ có thái dương thiên lương hóa quyền tả hữu thì anh chị em giúp đỡ lẫn nhau mà tương đối hòa thuận ace có người có công danh địa vị nhất định trong xã hội.

Đại vận 12 21: Đại vận này bạn học hành tương đối thuận lợi có bằng cấp nhất định.

Đại vận 22 31: Là đại vận không thuận lợi cho tình cảm, dễ phải chia tay người yêu hoặc tình cảm đơn phương không được như ý muốn. Công việc chưa được thuận lợi như ý muốn. Có thể phải luân chuyển hoặc chuyển việc.

Cunh quan có phá quân hồng đào song hỉ nhưng có đà là hỏa tinh cô thần thiên không thì công việc không được như ý muốn gặp trắc trở không được giúp đỡ trên con đường công danh, công việc có tính cạnh tranh cao. Bạn làm về kỹ thuật, hoặc thương mại, bạn cũng có thể làm tự do được.

Cung quan có tham lang đào hồng song hao thì đôi lúc hao tổn tiền tài vì người khác phái kiếm tiền tương đối khó khăn vất vả mà không giữ được tiền trong tay . Bạn phải ngoài 30 tuổi công việc tiền tài mới thuận lợi thu nhập ổn định hơn.

Thiên di có liêm phủ kình không gặp tuần thì bạn lập nghiệp ở quê hương bản quán sẽ thuận lợi hơn là ly tổ xa quê lập nghiệp.

Bạn dễ mắc bệnh về đường tiêu hóa hoặc đường ruột không được tốt.

Cung nô vcd hội tứ hóa thì bạn bè cũng nhiều. Nhiều người có địa vị trong xã hội nhưng đôi lúc không hợp nhau xảy ra xung khắc với bạn bè.

Năm 2016: Là một năm dễ chuyển việc hoặc công việc phải di chuyển đi lại nhiều. Năm nay chuyện tình cảm không được như ý muốn.

Năm 2017: Công việc tiền tài có phần ổn đấy hơn. Có thu nhập có người giúp đỡ . Năm này cũng thuận lợi hơn năm 2016.

mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Dạ cháu cám ơn bác đã xem lá số tử vi này ạ.
Cháu xin được nghiệm lý ạ
Anh này bị bệnh đau dạ dày, mãu nhiễm mỡ, hay ốm vặt, ng cao to nhưng thể trạng yếu.
Trước làm việc ở HN năm 2017 đã vào Sài Gòn làm việc ( xa quê)
Bố anh này làm đại tá , mẹ trước làm bán đồ điện ở nhà bjo thì chỉ ở nhà nội trợ ạ. Em gái anh này khá dữ có khi lấn át cả anh này. nhưng 2 anh em cũng yêu thương nhau.
Năm 2015 người yêu cũ đi lấy chồng. Tình cảm 2 bên vẫn còn nhưng chia tay vì gia đình a này nói không môn đăng, Năm 2017 đúng là có tốt đẹp hơn công việc ổn định, nhưng chuyện tình cảm rất tệ, có bất hòa với gia đình.
Dạ bác vậy a này phải qua đv 22-31 mới có duyên kết hôn ạ?
Cảm ơn bạn đã nghiệm lý.

Hình như bạn là người yêu của chủ ls thì phải? Theo tôi đoán không nhầm thì hai bạn rất yêu nhau và mong muốn đi đến hôn nhân nhưng bị gia đình nhà trai cản phá vì xuất thân gia đình của bạn thì phải. Theo tôi hai bạn yêu nhau chân thành thì cần cố gắng vượt qua thử thách khó khăn này thì hạnh phúc chắc chắn mỉm cười với hai bạn. Trong thời gian này hai bạn cố gắng vượt qua. Năm 2018 tuy có đào hồng tấu thai tọa nhưng hội nhiều sát tinh không kiếp thiên không kình đà hỏa hình riêu cô quả thì năm nay vẫn thấy khó khăn trong chuyện tình cảm có sự cản phá hoặc hôn nhân chậm.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nhatnguyet2017 đã viết: 14:53, 07/07/18
thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Em nhờ bác Thắng xem hộ em từ nay đến 60 tuổi có phát đạt mạnh không về công danh,tiền bạc không,cung Phúc của em có đẹp không?Lá số của em:
Hình ảnh
Bạn có thiên phủ thì cao vừa tầm tính tình nhân hậu lương thiên. Có thiên mã hi thần thì vui vẻ hòa đồng đôi lúc thích hướng ngoại, giao lưu chia sẻ với mọi người. Cũng có tín tâm theo tôn giáo nhất định bạn dễ là con trưởng hoặc đoạt trưởng trong gia đình.

Cha mẹ tương đối khá giả nhưng đôi lúc bất hòa xung khắc mà không hòa hợp với nhau. Tuy vậy cha mẹ học hành đến nơi đến chốn có bằng cấp trong xã hội.

Về huynh đệ ace xa cách hoặc khó ở gần nhau. Hoặc ace không hợp tính nhau hay xảy ra xung khắc cãi vã nhau .

Phúc Đức vũ tham hóa kị có xương khúc thai tọa quang quý long phượng tấu thì dòng họ nhiều người thành đạt có học thức,công danh trong xã hội . Anh em họ hàng cũng tương đối thuận hòa giúp đỡ lẫn nhau.

Đại vận 15 24: Đây là đại vận bạn học hành không thuận lợi cho dễ phải chuyển trường chuyển lớp hoặc học hhành thi cử không như ý muốn. Đại vận này bạn dễ hao tán tiền tài nhưng có người giúp đỡ về tiền bạc. Đại vận này dễ nảy sinh chuyện yêu đương nhưng tình cảm không được như ý muốn dễ chia tay người yêu.

Quan có tướng khôi việt hóa Lộc mã long thì công việc tương đối thuận lợi có thể phải di chuyển đi lại nhiều bạn cũng có thể làm kinh doanh hoặc làm về kinh tế cũng bạn cũng có một chức vụ nhất định trong côngvịêc.

Tài bạch vcd có tuần triệt kình linh địa giải thì tiền tài dễ kiếm có những mối làm ăn đến bất ngờ mà làm chơi ăn thật có người giúp đỡ về tiền bạc nhưng vấn thấy hao tán về tiền tài.

Thê thiếp liêm phá thì tình duyên không được nư ý muốn có thễ muộn lập gia đinh có thiên hướng yêu xa lấy vợ xa vợ kinh tế tương đối ổn định khá giả nên muộn đường hôn nhân thì thuận lợi hạnh phúc hơn. Hoặc trước hôn nhân dễ bị cản phá của giá đình sau đấy thì thuận lợi.

Bạn dễ có bệnh đường tiêu hóa dạ dày hạn chế bia rượu để giảm tải cha bao tử được khỏe mạnh.

Đại vận 25 34: Trong đại vận này tiền tài vẫn kiếm được nhưng dễ mắc những chuện thị phi.gây ra hao tán tiền bạc mà khó giữ được tiền. Đại vận này dễ lập gia đình. Năm 2017: Trong nhà dễ có tang hoặc bạn làm ăn đi lại dễ bị ngã ảnh hưởng đến chân và đầu.

Năm 2016: Công việc vẫn bình bình có người giúp đỡ.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thichankem đã viết: 11:37, 10/07/18
thắng2016 đã viết: 20:23, 09/07/18
thichankem đã viết: 13:47, 09/07/18 Con chào bác
-Năm 2011 tháng 5 âm có tang bà nội
-Năm 2013 tháng 4 âm có tang ông nội.
-Năm 2015 xa nhà học Đại học

Cho con hỏi về công việc và tiền bạc con sau này ạ
Cảm ơn bác và kính bác sức khỏe và may mắn!
Bạn xa nhà ly tổ lập nghiệp sẽ thuận lợi hanh thông.
Quan có thiên đồng tả hữu quyền Lộc thiên khôi thì công việc có địa vị nhât định. Làm về công nghệ thông tin hoặc kinh tế. Không kiếp chiếu thì bước đầu khó khăn.

Tài cơ cự hóa quyền đào hồng hỉ thì tiền tài dễ kiếm. Có người giúp đỡ về tiền bạc mà ít hao tán tiền tài. Thu nhập tương đối tốt với xã hội. Không sợ hết tiền trong tay. Hết lại có gia đình hoặc người thân giúp đỡ mà không lo túng thiếu về tiền bạc.

Cung phu không đẹp lên muộn đường hôn nhân hoặc lấy chồng xa thì thuận lợi hơn để tránh những hình khắc gãy đổ trong hôn nhân.

Đại vận 24 33: Vẫn là đại vận tương đối khó khăn với bạn dễ có hiện tượng kiếm được nhưng lại hao tán tiền tài mà khỗng giữ được. Trong đại vận này chuyện tình cảm nửa đầu đại vận không được như ý muốn nhưng dễ kết hôn ở nưa sau đại vận.
!
Bác ơi, có phải đại vận sau có Không Kiếp nên tiền tài hao tán không ạ. Bác có thể cho con 1 vài lời khuyên vào đại vận sau (có Không Kiếp) không ạ!

Không kiếp nhưng gặp triệt cũng giảm đi nhiều lại làm lương đương tối sáng lên thì bạn cứ làm công ăn lương bình bình đối xử tốt với mọi người xung quanh mua sắm vài món đồ hoặc kiếm được tiền phụng dưỡng gia đình cha mẹ thì tiền tài mình bao tán theo chiều hướng tích cực giúp đỡ gia đình mọi người và vbản thân làm cuộc sống tốt đẹp và hạnh phúc hơn. Đại vận này cũng chú ý chuyện tình cảm yêu đương làm sao có chừng mực tránh những đổ vỡ xung khắc trong tình yêu làm mình tổn thương đau khổ.
Đầu trang

kootinhyeu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kootinhyeu »

thắng2016 đã viết: 18:58, 25/06/18
kootinhyeu đã viết: 20:49, 19/06/18 Chú nghiệm lý lá của cháu đi hehe, cháu sinh năm 1996 nhưng năm 2019 cháu mới thi đại học, chú cho cháu xin ít lời khuyên thì tốt quá ạ.
Hình ảnh
Bạn có thiên tướng thủ mệnh nhưng gặp triệt là người cao ráo hoặc to béo. Cao khoảng 1m70. Có không kiếp đắc thì cũng khá quyết đoán dám nghĩ dám làm.

Cha mẹ có thể xa quê ly tổ lập nghiệp. Cha mẹ dễ bất hòa khắc khẩu khó hòa hợp.

Giai đoạn từ 12 21: Giai đoạn này bạn học hành tưng đối thuận lợi, có thể phải ly tổ xa quê học hành và lập nghiệp.

Cung quan vcd gặp triệt hội hộp đào hồng hỉ thì công danh tương đối thuận lợi hanh thông. Mất một vài năm đầu không suôn sẻ khoảng 30 tuổi trở đi công việc đi vào ổn định và thuận lợi. Bạn có thể làm về nghề liên quan đến lời nói, thương mại hoặc làm trong ngành lực lượng vũ trang.

Cung tài có thiên phủ tả phụ thì tiền tài được gia đình giúp đỡ. Tiền tài dễ kiếm lại có thiên không đôi lúc hao tán tiền tài tuy dễ kiếm nhưng khó giữ tiền

Cung di vũ phá trực phù phi liêm thì xa quê ly tổ học hành lập nghiệp được nhưng đi lại cẩn thận dễ bị ngã.

Bạn bệnh về mắt, bệnh phần đầu, bệnh máu.

Thê tử tham ở mão thì chuyện tình cảm không được như ý muốn. Muộn đường hôn phối sẽ thuận lợi hạnh phúc hanh thông hơn. Sớm đường hôn nhân dễ đổ vỡ xung khắc.

Năm 2014:năm nay trong nhà dễ có tang. Hoặc. Công việc học hành, tình cảm không thuận lợi với bạn.

Năm 2015: Năm nay bạn đi lại dễ bị ngã, hoặc cha mẹ bạn dễ bị té ngã

Năm 2016: Là năm tương đối thuận lợi với bạn.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Dạ cháu xin cám ơn, dạo này cháu ôn thi để năm sau thi đại học nên hôm nay nghỉ một hôm lướt diên đàn ạ. Sau đây là nghiệm lý của cháu
-Thân hình 1m70 nặng 68kg nên hơi mập
-Năm cháu lớp 7 bme chuyển từ Thái Bình ra Móng Cái làm ăn sau đó lớp 8 cháu được bme chuyển ra Móng Cái học luôn.
- Bme cháu cũng đôi khi choảng nhau, bay giờ vẫn thế nhưng xong lại bình thường trở lại.
- từ 12-21 cháu học dốt, với cả định nghỉ học từ năm lớp 10 vì nghĩ học chả làm được trò gì nhưng mẹ cháu khuyên cố học hết cấp 3 nên cháu cũng cố học hết cấp 3 :v
- Bệnh của cháu thì 2016 mổ mắt, đường ruột yếu
- Năm2015 cháu đi làm bị ngã xe máy nhưng ko gãy cái gì, bị rách ít thịt khá đau
- Năm 2016 đang ở nhà phụ bme làm thì dc bác hàng xóm gọi đi nghĩa vụ công an xang đầu 2017 là bắt đầu đi tân binh
- hiện tại cháu vẫn đang ôn thi để 2019 thi vào trường công an. Vì con nông dân nên cháu cũng rất cố gắng [-O<
Đầu trang

cakiem38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cakiem38 »

Nhờ bác chủ toppic xem giúp em lá số có nên làm cháo gì không ạ. Đặc biệt là đại vận hiện hành có không kiếp thủ chiếu khiến em khá lo lắng ạ.
Mong được hữu duyên coi giúp . Em chân thành cảm ơn !
Tập tin đính kèm
E70A6F8C-D1F9-4BE7-A04D-9786B2238CBC.jpeg (285.85 KiB) Đã xem 1447 lần
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Hình ảnh

Mong anh cho em đôi lời về lso e ạ . Đại vận 16-25 của em khá vất vả . Hiện tại em đã bỏ học , năm nay thi lại đh . Sang đại vận mới liệu có ổn hơn không ạ :( và lso em liệu sau này có làm nên được cơm cháo gì không ạ ?
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

thắng2016 đã viết: 20:00, 10/07/18
juls đã viết: 11:20, 09/07/18
thắng2016 đã viết: 20:55, 06/07/18

Bạn có thất sát gặp triệt trong bộ sát phá làng thì tính tình cản đảm, dám nghĩ, dám làm nhưng đôi lúc khép kín với bản thân. Nhiều lúc hơi lãnh cảm với người khác. Hội hợp kình đà hỏa không kiếp hình thì đôi lúc khá táo bạo nhưng không được toại nguyện với bản thân. Lại có đào hồng cô quả riêu thiên không thì chuyện tình cảm của bản thân không được như ý muốn. Tuy cung thê có vũ tướng sáng hội hợp khôi việt song hỉ long đức hồng loan thì tình cảm thiên hướng yêu xa lấy vợ xa quê. Vợ là con thứ đoạt trưởng hoặc là con trưởng tướng khôi việt vợ công ăn việc làm ổn định lắm kinh tế trong gia đôi lúc lấn át cả chồng. Hội hợp nhị không kình đà cô thần với mệnh gần cô quả ăn chọn gần hết bộ lục sát thì đường tình cảm vất vả . Ngoài 30 tuổi lập gia đình thì sẽ thuận lợi mà tránh được sự gẫy đổ hình khắc trong hôn nhân.

Phụ mẫu thiên cơ khoa song Lộc quang quý gặp triệt thì gia kinh tế khá giả, cha mẹ làm công chức hoặc kinh doanh tự do. Cha mẹ sống tương đối thuận hòa.

Phúc Đức có tử vi cư ngọ hội hợp khôi việt thì ngành trưởng phát đạt dòng họ nhiều người khá giả.

Huynh đệ có thái dương thiên lương hóa quyền tả hữu thì anh chị em giúp đỡ lẫn nhau mà tương đối hòa thuận ace có người có công danh địa vị nhất định trong xã hội.

Đại vận 12 21: Đại vận này bạn học hành tương đối thuận lợi có bằng cấp nhất định.

Đại vận 22 31: Là đại vận không thuận lợi cho tình cảm, dễ phải chia tay người yêu hoặc tình cảm đơn phương không được như ý muốn. Công việc chưa được thuận lợi như ý muốn. Có thể phải luân chuyển hoặc chuyển việc.

Cunh quan có phá quân hồng đào song hỉ nhưng có đà là hỏa tinh cô thần thiên không thì công việc không được như ý muốn gặp trắc trở không được giúp đỡ trên con đường công danh, công việc có tính cạnh tranh cao. Bạn làm về kỹ thuật, hoặc thương mại, bạn cũng có thể làm tự do được.

Cung quan có tham lang đào hồng song hao thì đôi lúc hao tổn tiền tài vì người khác phái kiếm tiền tương đối khó khăn vất vả mà không giữ được tiền trong tay . Bạn phải ngoài 30 tuổi công việc tiền tài mới thuận lợi thu nhập ổn định hơn.

Thiên di có liêm phủ kình không gặp tuần thì bạn lập nghiệp ở quê hương bản quán sẽ thuận lợi hơn là ly tổ xa quê lập nghiệp.

Bạn dễ mắc bệnh về đường tiêu hóa hoặc đường ruột không được tốt.

Cung nô vcd hội tứ hóa thì bạn bè cũng nhiều. Nhiều người có địa vị trong xã hội nhưng đôi lúc không hợp nhau xảy ra xung khắc với bạn bè.

Năm 2016: Là một năm dễ chuyển việc hoặc công việc phải di chuyển đi lại nhiều. Năm nay chuyện tình cảm không được như ý muốn.

Năm 2017: Công việc tiền tài có phần ổn đấy hơn. Có thu nhập có người giúp đỡ . Năm này cũng thuận lợi hơn năm 2016.

mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Dạ cháu cám ơn bác đã xem lá số tử vi này ạ.
Cháu xin được nghiệm lý ạ
Anh này bị bệnh đau dạ dày, mãu nhiễm mỡ, hay ốm vặt, ng cao to nhưng thể trạng yếu.
Trước làm việc ở HN năm 2017 đã vào Sài Gòn làm việc ( xa quê)
Bố anh này làm đại tá , mẹ trước làm bán đồ điện ở nhà bjo thì chỉ ở nhà nội trợ ạ. Em gái anh này khá dữ có khi lấn át cả anh này. nhưng 2 anh em cũng yêu thương nhau.
Năm 2015 người yêu cũ đi lấy chồng. Tình cảm 2 bên vẫn còn nhưng chia tay vì gia đình a này nói không môn đăng, Năm 2017 đúng là có tốt đẹp hơn công việc ổn định, nhưng chuyện tình cảm rất tệ, có bất hòa với gia đình.
Dạ bác vậy a này phải qua đv 22-31 mới có duyên kết hôn ạ?
Cảm ơn bạn đã nghiệm lý.

Hình như bạn là người yêu của chủ ls thì phải? Theo tôi đoán không nhầm thì hai bạn rất yêu nhau và mong muốn đi đến hôn nhân nhưng bị gia đình nhà trai cản phá vì xuất thân gia đình của bạn thì phải. Theo tôi hai bạn yêu nhau chân thành thì cần cố gắng vượt qua thử thách khó khăn này thì hạnh phúc chắc chắn mỉm cười với hai bạn. Trong thời gian này hai bạn cố gắng vượt qua. Năm 2018 tuy có đào hồng tấu thai tọa nhưng hội nhiều sát tinh không kiếp thiên không kình đà hỏa hình riêu cô quả thì năm nay vẫn thấy khó khăn trong chuyện tình cảm có sự cản phá hoặc hôn nhân chậm.
dạ vâng cháu là người yêu anh này ạ. Mọi ch với gia đình a này đang rất căng thẳng ạ.
Cháu cám ơn bác cháu chúc bác nhiều sức khỏe ạ.
Đầu trang

thucvu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thucvu »

Mong các cao nhân giải đáp về sự nghiệp những năm tới giúp!
Mong được hữu duyên!
EM xin cảm ơn chủ toppic!
Tập tin đính kèm
Vũ văn thức.jpg
Vũ văn thức.jpg (183 KiB) Đã xem 1441 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”