Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

thắng2016 đã viết: 21:08, 10/07/18
Hồng Hạnh đã viết: 20:06, 10/07/18
thắng2016 đã viết: 21:30, 26/03/18

Bạn gieo được quẻ sơn thiên đại súc động hào 3 biến sơn trạch tổn.

Thời gian này cần trau rồi kiến thức cho thật tốt không được chủ quan. Cần phải ngày đêm hăng hái học tập thì mới mong có kết quả tốt. Quẻ đại súc là chứa lớn , lắng tụ, dự chữ tức là trong khoảng thời gian này bạn không được chủ quan, lơ là học hành. Mà phải ngày đêm rèn luyện tích lũy kiến thức của bản thân thì thi cử mới tốt được.

Quẻ biến là tổn là tiết chế , làm giảm bớt đi. Có thể vì kỳ thi này bạn cũng phải hao tổn một khoản phí ôn thi hoặc một khoản lệ phí thì mọi chuyện mới thuận lợi được. Nếu không thì cũng thấy khó khăn cản trở.

Mong nhận được chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Dạ cháu chào bác Thắng ạ , hihi cháu đã có kết quả thi ạ , cháu đỗ ạ nhưng mà điểm không cao như cháu mong muốn ạ :( . Bác Thắng có thể giúp cháu quẻ công việc được không ạ , thi xong rồi cháu đang có dự định thay đổi công việc mà chưa biết sẽ thế nào ạ, cháu đã hỏi dò ý của sếp thì sếp có ý giữ cháu lại nhưng chắc sẽ thay đổi vị trí công việc của cháu ạ .
Cảm ơn bạn đã nghiệm lý.

Để một hai hôm nữa động tâm ra quẻ ngày giờ thì ứng hơn.
Dạ vâng ạ để mấy hôm nữa cháu hỏi lại sếp rồi cháu hỏi quẻ ạ . Đợt cháu thi vừa rồi thì không tốn phí thi mấy ạ nhưng có điều là đúng là khi đi thi thì nảy ra 1 khoản cháu không tính trước vì phải di chuyển địa điểm thi ở nước ngoài nên cũng ứng với ý bác bảo là mất thêm khoản phí ạ
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

sanghaha đã viết: 20:47, 16/03/18
thắng2016 đã viết: 19:29, 16/03/18
sanghaha đã viết: 23:59, 15/03/18
Từ ngày giờ tôi ra được quẻ thiên lôi vô vọng động hào 4 biến phong lôi ích.

Bạn là một cô gái tốt có duyên mà được nhiều anh để ý nhưng đôi khi người mình thích thì họ lại không thích mình còn những người mình quý thì họ lại yêu mình. Thành ra tình duyên của bạn cứ đuổi bắt khiến mình mệt mỏi ở quẻ chính vô vọng tưởng tuyệt vọng nhưng lời quẻ cố gắng giữ lấy mối này là tốt thuận lợi. Quẻ biến phong lôi ích tình duyên của bạn từ đầu đến giờ cứ lận đận đến khi gặp anh này mọi chuyện lận đận bớt đi phần nào khi quẻ ích vượt qua hiểm nạn để đến thành công.

Tháng 5,6 Âm lịch này mọi chuyện sẽ tốt đẹp và hanh thông với bạn.

Mong nhận được sự nghiệp lý của bạn?

Cảm ơn và chúc bạn may mắn!!
Dạ, chào bác Thắng,
Tháng 5 âm lịch này đúng là tình duyên em có vẻ tốt lên như bác đã xem ạ.
Hiện tại em đã nhận lời hẹn hò với 1 bạn nam khác, sinh năm 1990. Bạn này cũng bày tỏ là muốn đến hôn nhân với em. Tuy nhiên, điều em băn khoăn là mới quen em thời gian 1 tuần mà bạn ấy đã nói yêu đương thì liệu có lâu dài và nghiêm túc thật không ạ? Có cơ hội kết hôn không ạ?

Em hỏi lúc: 2h19 ngày 11/7/2018 , em phiền bác xem giúp ạ.
Trong những người em đã gặp qua, thì em có cảm tình với bạn này hơn bác ạ. Em cảm ơn bác rất nhiều.
Đầu trang

Hoa mẫu đơn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoa mẫu đơn »

thắng2016 đã viết: 09:04, 12/09/17 Kinh dịch là bộ sách trời vì hệ thống lý luận nhiều khi không tương khớp nhau nhưng chính những lý luận không không tương khớp nhau lắm mà nhờ bộ sách kinh dịch của thánh nhân những thế hệ tiếp theo nhờ đó để giải thích các sự vật hiện tượng một cách vô cùng rõ ràng và tương đối chính xác. Đặc biệt hơn là áp dụng bộ sách này để bói quẻ dịch một cách khá chính xác. Những lời hào những tượng quẻ đều nhắc nhở và răn dậy chúng ta rất nhiều nhờ đó ta có thể căn cứ chủ động cho mình có kế hoạch của hiện tại và tương lai.
Những cao nhân những bậc tiền bối học kinh dịch giải đoán kinh dịch đều là những bậc đạo Đức cao cả và kiến thức uyên thâm của cuộc đời lên các vị rất ngại tranh luận mà ở họ thường người giỏi họ có sự nghiệp công danh đạo đức riêng của mình nếu nhỡ may một hai quẻ không chính xác sẽ ảnh hưởng đến sự nghiệp và uy tín của họ.
Chính vì vậy mà sân chơi Dịch lý ngày càng vắng bóng những bậc tiền bối cao nhân cũng một phần vì bói theo lục hào độ chính xác đến từng ngày từng giờ lên áp lực giải đoán quẻ là rất lớn đối với các thầy. Những quẻ mà sai đôi khi chẳng phải ở người giải mà ở tại người xem nhiều khi họ không chân thành xin quẻ hoặc việc không quan trọng lắm cũng xin quẻ lên quẻ ứng vào việc khác quan trọng hơn.
Mặc dù rất bận Thắng tôi mạo muội mở ra sân chơi mong giúp đỡ mọi người và kính mong các tiền bối cao nhân có thời gian rảnh cùng giải đoán để nâng cao khả năng giải đoán và giúp Dịch lý nước nhà ngày càng phát phát triển hơn nữa.
Còn những ai không có tinh thần hợp tác nói năng thiếu văn hóa tôi đề nghị ra ngoài.
phương pháp gieo bằng ba đồng tiền xu càn long thông bảo.
Mặt đồng tiền là.
Mặt có chữ là mặt ngửa hoặc là mặt dương.
Mặt còn lại là mặt úp mặt âm.
Tổng cộng sáu lần gieo ứng với sáu hào trong quẻ.
Người hỏi phải hỏi rõ ràng việc cần hỏi.
Trước khi hỏi phải niệm Phật bà Quán thế âm bồ tát 10 lần sau đó tâm niệm việc cần hỏi. Sau đó cho ba đồng tiền xu vào tay hai tay úp lại lắc đều sau đó thả ra một mặt phẳng sạch sẽ. Mỗi lần gieo nó sẽ có các biến là.
Dương âm âm hoặc Dương Dương âm hoặc Dương dương dương, âm âm âm
Ta ghi rõ ngày giờ tháng năm việc cần hỏi lên. Và ghi rõ 6 lần gieo quẻ lên.
Một phương pháp đơn giản hơn tải phần mềm gieo quẻ theo lục hào vào máy của mình các bước trước khi xin quẻ chính thức cũng làm như trên.
Chúng ta thành tâm xin quẻ sẽ ứng nghiệm hơn.
Thắng tôi chỉ dám nhận mình là hạt cát nhỏ giữa dòng xa mạc tri thức bao la.
Bác thắng ơi , hôm nay mẫu đơn lại phiền bác nhờ bác xem giúp con một quẻ về công việc thi cử ạ , thứ 2 tuần này tức ngày 9/7 con có thi tuyển vào một công ty lớn , đề thi không dễ nuốt với con, từ lúc thi xong tới giờ con khá là sốt ruột
Nay con động tâm gieo quẻ ,muốn hỏi con thi có đậu và được vào làm ở công ty đó không ạ
Mẫu đơn cảm ơn bác thắng ạ
Con gieo quẻ vào lúc 7:29 sáng. Âm lịch là 28/5/2018
Tập tin đính kèm
a_d_a_d_a_d.jpg (56.31 KiB) Đã xem 1752 lần
Đầu trang

minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi minhhanh062 »

thắng2016 đã viết: 21:37, 19/06/18
minhhanh062 đã viết: 09:51, 19/06/18
thắng2016 đã viết: 19:05, 18/06/18

Lúc nào tìm được công việc nhớ báo lại để nghiệm lý.
Bạn ơi, trước tiên mình cảm ơn bạn rất nhiều , mặc dù mình nghỉ làm mới có mấy ngày và mới tìm việc gần đâyt hôi nhưng mình thật sự rất lo. Tiền để dành chắc giúp mình sống trong vòng 1 tháng thôi, nếu không có việc thì mình lại phải tiếp tục làm việc tay chân thôi. Mình vừa xin một quẻ mới hỏi khi nào mình xin được việc làm mới như ý, quẻ hỏi vào lúc 14h31 ( giờ nước ngoài) và 9h31 sáng( giờ VN), ngày 19/06/2018.
Kết quả như sau :
H H S
H S S
H S S
H H H
H S S
S S S
Bạn xem giúp mình thêm lần nữa được không , huhu, cảm ơn bạn nhiều lắm.
Nếu đúng thứ tự từ trên xuống là lần 1 đến 6 thì bạn gieo được quẻ sơn lôi di động hào 4,6 biến thuần chấn.

Ở quẻ này di nuôi dưỡng hi vọng tháng 5 âm này tìm được việc đây có thể là cuối tháng sẽ tìm được việc đấy. Bạn cố gắng nộp hs vài chỗ sẽ tìm được việc làm trong tháng 5 âm này. Tuy nhiên quẻ biến lục xung thì buổi đầu vẫn còn khó khăn nên cố gắng trong công việc thì mọi chuyện mới tốt.

Mong nhận được sự chia sẻ của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Bạn ơi mình xem lịch thì hôm nay đã là ngày cuối của tháng 5 âm lịch nên mình nghiệm lý quẻ như sau. Mình xin rất nhiêu nơi và có phỏng vấn rất nhiều, công ty lớn nhỏ đều có nhưng đa số bị từ chối vì visa mình ngắn hạn và chưa có xe riêng để đi. Thật sự đến thời điểm này mình rất nản nên định xin đi làm việc tay chân bên ngoài, thì ngày 28 âm l5ch lại có công ty gọi mình, đây là công ty lớn và chung lĩnh vực với công ty cũ mình từng làm, họ gọi phỏng vấn vào ngày mai ( 13/7/2018) và visa của mình sẽ không phải là vấn đề vì họ chỉ tr=uyển vị trí này làm trong 5 tháng. Thật sự mình rất mong được việc này vì nó đúng chuyên môn, công ty lớn mà thời hạn họ tuyển ngắn nên visa mình sẽ không gây khó khăn. Mình không biết nếu phỏng vấn ngày mai thì đã ra khỏi tháng 5 liệu có còn hi vọng không nữa. Mình xin gieo một quẻ vào lúc 19h28ph ( theo giờ nước ngoài , ở VN là 14h28ph), ngày 12/7 hỏi liệu buổi phỏng vấn của mình có thành công không. Kết quả như sau:
1) S H S
2) S S S
3) H H S
4) S S H
5) H S S
6) S S S
Mong bạn xem giúp mình thêm lần này, mình thật sự rất khó nghĩ vì chỗ làm tay chân kia họ cũng kêu nhưng mình tha thiết làm vệc này lắm.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

sanghaha đã viết: 02:29, 11/07/18
thắng2016 đã viết: 19:29, 16/03/18

Từ ngày giờ tôi ra được quẻ thiên lôi vô vọng động hào 4 biến phong lôi ích.

Bạn là một cô gái tốt có duyên mà được nhiều anh để ý nhưng đôi khi người mình thích thì họ lại không thích mình còn những người mình quý thì họ lại yêu mình. Thành ra tình duyên của bạn cứ đuổi bắt khiến mình mệt mỏi ở quẻ chính vô vọng tưởng tuyệt vọng nhưng lời quẻ cố gắng giữ lấy mối này là tốt thuận lợi. Quẻ biến phong lôi ích tình duyên của bạn từ đầu đến giờ cứ lận đận đến khi gặp anh này mọi chuyện lận đận bớt đi phần nào khi quẻ ích vượt qua hiểm nạn để đến thành công.

Tháng 5,6 Âm lịch này mọi chuyện sẽ tốt đẹp và hanh thông với bạn.

Mong nhận được sự nghiệp lý của bạn?

Cảm ơn và chúc bạn may mắn!!
Dạ, chào bác Thắng,
Hiện tại em đã nhận lời hẹn hò với 1 bạn nam khác, sinh năm 1990. Bạn này cũng bày tỏ là muốn đến hôn nhân với em. Tuy nhiên, điều em băn khoăn là mới quen em thời gian 1 tuần mà bạn ấy đã nói yêu đương thì liệu có lâu dài và nghiêm túc thật không ạ? Có cơ hội kết hôn không ạ?

Trong những người em đã gặp qua, thì em có cảm tình với bạn này hơn bác ạ. Em cảm ơn bác rất nhiều.
Bạn gieo được quẻ lôi thủy giải động 4 biến địa thủy sư.

Lôi thủy giải: Là giải tán cởi tan.

Quẻ hỗ thủy hỏa ký tế: Việc đã xong

Địa thủy sư: Đám đông quân đội.

Ở mối này vẫn sự cản trở từ người thân hoặc hoặc người khác tác động vào mà giải tán đám đông thì mối này không thành công nhé bạn.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_010o00(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_010o00(1).jpg (42.91 KiB) Đã xem 1708 lần
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hoa mẫu đơn đã viết: 07:39, 11/07/18
thắng2016 đã viết: 09:04, 12/09/17 Kinh dịch là bộ sách trời vì hệ thống lý luận nhiều khi không tương khớp nhau nhưng chính những lý luận không không tương khớp nhau lắm mà nhờ bộ sách kinh dịch của thánh nhân những thế hệ tiếp theo nhờ đó để giải thích các sự vật hiện tượng một cách vô cùng rõ ràng và tương đối chính xác. Đặc biệt hơn là áp dụng bộ sách này để bói quẻ dịch một cách khá chính xác. Những lời hào những tượng quẻ đều nhắc nhở và răn dậy chúng ta rất nhiều nhờ đó ta có thể căn cứ chủ động cho mình có kế hoạch của hiện tại và tương lai.
Những cao nhân những bậc tiền bối học kinh dịch giải đoán kinh dịch đều là những bậc đạo Đức cao cả và kiến thức uyên thâm của cuộc đời lên các vị rất ngại tranh luận mà ở họ thường người giỏi họ có sự nghiệp công danh đạo đức riêng của mình nếu nhỡ may một hai quẻ không chính xác sẽ ảnh hưởng đến sự nghiệp và uy tín của họ.
Chính vì vậy mà sân chơi Dịch lý ngày càng vắng bóng những bậc tiền bối cao nhân cũng một phần vì bói theo lục hào độ chính xác đến từng ngày từng giờ lên áp lực giải đoán quẻ là rất lớn đối với các thầy. Những quẻ mà sai đôi khi chẳng phải ở người giải mà ở tại người xem nhiều khi họ không chân thành xin quẻ hoặc việc không quan trọng lắm cũng xin quẻ lên quẻ ứng vào việc khác quan trọng hơn.
Mặc dù rất bận Thắng tôi mạo muội mở ra sân chơi mong giúp đỡ mọi người và kính mong các tiền bối cao nhân có thời gian rảnh cùng giải đoán để nâng cao khả năng giải đoán và giúp Dịch lý nước nhà ngày càng phát phát triển hơn nữa.
Còn những ai không có tinh thần hợp tác nói năng thiếu văn hóa tôi đề nghị ra ngoài.
phương pháp gieo bằng ba đồng tiền xu càn long thông bảo.
Mặt đồng tiền là.
Mặt có chữ là mặt ngửa hoặc là mặt dương.
Mặt còn lại là mặt úp mặt âm.
Tổng cộng sáu lần gieo ứng với sáu hào trong quẻ.
Người hỏi phải hỏi rõ ràng việc cần hỏi.
Trước khi hỏi phải niệm Phật bà Quán thế âm bồ tát 10 lần sau đó tâm niệm việc cần hỏi. Sau đó cho ba đồng tiền xu vào tay hai tay úp lại lắc đều sau đó thả ra một mặt phẳng sạch sẽ. Mỗi lần gieo nó sẽ có các biến là.
Dương âm âm hoặc Dương Dương âm hoặc Dương dương dương, âm âm âm
Ta ghi rõ ngày giờ tháng năm việc cần hỏi lên. Và ghi rõ 6 lần gieo quẻ lên.
Một phương pháp đơn giản hơn tải phần mềm gieo quẻ theo lục hào vào máy của mình các bước trước khi xin quẻ chính thức cũng làm như trên.
Chúng ta thành tâm xin quẻ sẽ ứng nghiệm hơn.
Thắng tôi chỉ dám nhận mình là hạt cát nhỏ giữa dòng xa mạc tri thức bao la.
Bác thắng ơi , hôm nay mẫu đơn lại phiền bác nhờ bác xem giúp con một quẻ về công việc thi cử ạ , thứ 2 tuần này tức ngày 9/7 con có thi tuyển vào một công ty lớn , đề thi không dễ nuốt với con, từ lúc thi xong tới giờ con khá là sốt ruột
Nay con động tâm gieo quẻ ,muốn hỏi con thi có đậu và được vào làm ở công ty đó không ạ
Mẫu đơn cảm ơn bác thắng ạ
Con gieo quẻ vào lúc 7:29 sáng. Âm lịch là 28/5/2018

Về phỏng vấn công việc của bạn tương đối khó khăn mà không được thuận lợi suôn sẻ cho lắm. Ký tế đã xong trong ký tế lại có vị tế chưa xong dang dở thì đợt thi tuyển trong công việc lần này không được thuận lợi với bạn.

Mong chia sẻ từ bạn?

Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

thắng2016 đã viết: 18:21, 12/07/18
sanghaha đã viết: 02:29, 11/07/18

Dạ, chào bác Thắng,

Bạn gieo được quẻ lôi thủy giải động 4 biến địa thủy sư.

Lôi thủy giải: Là giải tán cởi tan.

Quẻ hỗ thủy hỏa ký tế: Việc đã xong

Địa thủy sư: Đám đông quân đội.

Ở mối này vẫn sự cản trở từ người thân hoặc hoặc người khác tác động vào mà giải tán đám đông thì mối này không thành công nhé bạn.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Dạ, em cảm ơn bác đã giành thời gian xem giúp em.
Hiện tại em và bạn ấy vẫn nói chuyện nhưng có vẻ không hợp tính cách nhau lắm, có hay cự cãi những vấn đề nhỏ nhặt.
Thêm quẻ này bác xem giúp thì có lẽ là mối này không thành công bác ạ.
Những lần trước bác xem mối nào không thành là không thành thiệt, nên em tin tưởng lắm.

Em cảm ơn bác nhiều ạ. Chúc bác sức khỏe ạ.
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

Bác thắng xem giúp cháu , quẻ này cháu hỏi về vận hạn tháng 6/2018(âm) như thế nào  ạ???
Cháu cảm ơn bác!!!
Chúc bác cuối tuần vui vẻ!!!
Thân!!!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

minhhanh062 đã viết: 15:03, 12/07/18
thắng2016 đã viết: 21:37, 19/06/18
minhhanh062 đã viết: 09:51, 19/06/18

Bạn ơi, trước tiên mình cảm ơn bạn rất nhiều , mặc dù mình nghỉ làm mới có mấy ngày và mới tìm việc gần đâyt hôi nhưng mình thật sự rất lo. Tiền để dành chắc giúp mình sống trong vòng 1 tháng thôi, nếu không có việc thì mình lại phải tiếp tục làm việc tay chân thôi. Mình vừa xin một quẻ mới hỏi khi nào mình xin được việc làm mới như ý, quẻ hỏi vào lúc 14h31 ( giờ nước ngoài) và 9h31 sáng( giờ VN), ngày 19/06/2018.
Kết quả như sau :
H H S
H S S
H S S
H H H
H S S
S S S
Bạn xem giúp mình thêm lần nữa được không , huhu, cảm ơn bạn nhiều lắm.
Nếu đúng thứ tự từ trên xuống là lần 1 đến 6 thì bạn gieo được quẻ sơn lôi di động hào 4,6 biến thuần chấn.

Ở quẻ này di nuôi dưỡng hi vọng tháng 5 âm này tìm được việc đây có thể là cuối tháng sẽ tìm được việc đấy. Bạn cố gắng nộp hs vài chỗ sẽ tìm được việc làm trong tháng 5 âm này. Tuy nhiên quẻ biến lục xung thì buổi đầu vẫn còn khó khăn nên cố gắng trong công việc thì mọi chuyện mới tốt.

Mong nhận được sự chia sẻ của bạn?

Bạn ơi mình xem lịch thì hôm nay đã là ngày cuối của tháng 5 âm lịch nên mình nghiệm lý quẻ như sau. Mình xin rất nhiêu nơi và có phỏng vấn rất nhiều, công ty lớn nhỏ đều có nhưng đa số bị từ chối vì visa mình ngắn hạn và chưa có xe riêng để đi. Thật sự đến thời điểm này mình rất nản nên định xin đi làm việc tay chân bên ngoài, thì ngày 28 âm l5ch lại có công ty gọi mình, đây là công ty lớn và chung lĩnh vực với công ty cũ mình từng làm, họ gọi phỏng vấn vào ngày mai ( 13/7/2018) và visa của mình sẽ không phải là vấn đề vì họ chỉ tr=uyển vị trí này làm trong 5 tháng. Thật sự mình rất mong được việc này vì nó đúng chuyên môn, công ty lớn mà thời hạn họ tuyển ngắn nên visa mình sẽ không gây khó khăn. Mình không biết nếu phỏng vấn ngày mai thì đã ra khỏi tháng 5 liệu có còn hi vọng không nữa. Mình xin gieo một quẻ vào lúc 19h28ph ( theo giờ nước ngoài , ở VN là 14h28ph), ngày 12/7 hỏi liệu buổi phỏng vấn của mình có thành công không. Kết quả như sau:
1) S H S
2) S S S
3) H H S
4) S S H
5) H S S
6) S S S
Mong bạn xem giúp mình thêm lần này, mình thật sự rất khó nghĩ vì chỗ làm tay chân kia họ cũng kêu nhưng mình tha thiết làm vệc này lắm.
Bạn gieo được quẻ sơn phong cổ động hào 2,6 biến địa sơn khiêm.

Quẻ này tuy quỷ dậu kim trì thế được nguyệt sinh lại được lưu niên tuất thổ sinh lên có lực nhưng bị Nhật khắc làm giảm sáng thế trở lên tối đi. Thì phóng vấn rất khó khăn mà chưa được suôn sẻ.
Cổ là chưa yên đổ nát ngờ vực qui muội rối ren khiêm là khiến nhường khiêm tốn thì công việc rối ren chưa siôn sẻ lên khiêm tốn.

Lần phỏng vấn lần này rất khó khăn để thành công và nhận được việc .

Mong chia sẻ từ bạn?

Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0o100o.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0o100o.jpg (43.05 KiB) Đã xem 1623 lần
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mặt trời đã viết: 22:28, 13/07/18 Bác thắng xem giúp cháu , quẻ này cháu hỏi về vận hạn tháng 6/2018(âm) như thế nào  ạ???
Cháu cảm ơn bác!!!
Chúc bác cuối tuần vui vẻ!!!
Thân!!!
Trong tháng này tiền tài công việc vẫn vậy. Về tiền bạc có sự hao hụt mà không kiếm được nhiều tiền cẩn thận từ ngày 20 đến 25 tháng 7 dương lịch dễ mắc những chuyện thị phi liên quan đến tiền bạc hoặc vào tán tiền tài. Vào những ngày đó làm gì hay đi đâu cần chú ý lời nói và viểc làm. Khi quẻ lâm tiến từ từ mình di ánh sáng bị tổn thương khi mặt trời vào trong lòng đất. Là di chuyển tối tăm trong tháng này cố gắng vẫn làm công việc như vậy không lên chuyển việc hoặc đầu tư lớn.

Mong chia sẻ của bạn?

Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”