LÁ SỐ SONG LỘC MÀ SAO CHƯA GIÀU?HAY TỬ VI KHÔNG ĐÚNG?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: LÁ SỐ SONG LỘC MÀ SAO CHƯA GIÀU?HAY TỬ VI KHÔNG ĐÚNG?

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

dung1 đã viết: 13:56, 01/04/13 Hình ảnh
Mong mọi người ghé qua bàn luận .
bạn có làm về thiết kế + lập trình không :-? vận này thấy có vẽ dễ làm cv liên quan đến tư vấn qua mạng...hoặc làm về bảo hiểm :-?

Năm nay bạn có okie với xếp không :-? có vẻ như có nhiều chuyện rắc rối xảy ra trong cơ quan ... mình ko biết nó liên quan đến tai nạn luôn hay không #-o

Xin lỗi mình mới học tv nên ko biết nhiều #-o
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

thanosdeptrai đã viết: 17:00, 14/07/18
dung1 đã viết: 13:56, 01/04/13 Hình ảnh
Mong mọi người ghé qua bàn luận .
bạn có làm về thiết kế + lập trình không :-? vận này thấy có vẽ dễ làm cv liên quan đến tư vấn qua mạng...hoặc làm về bảo hiểm :-?

Năm nay bạn có okie với xếp không :-? có vẻ như có nhiều chuyện rắc rối xảy ra trong cơ quan ... mình ko biết nó liên quan đến tai nạn luôn hay không #-o

Xin lỗi mình mới học tv nên ko biết nhiều #-o
Mình làm công việc tư vấn giám sát xây dựng. Thường liên quan đến vẽ Cad tuy nhiên không thường xuyên. Đến thời điểm này mình thấy năm nay công việc không thuận lợi lắm. Dự án mới thì hoãn triển khai, dự án cũ thì chậm tiến độ. Thu nhập dự báo trước là không khả quan. Công việc cũng có chút khúc mắc với đối tác nhưng mình kiểm soát được. Tai nạn hiện tại mình chưa bị nhưng năm nay mẹ mình bị biến chứng sau zola thần kinh nên bị đau kéo dài vẫn chưa khỏi.
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

dung1 đã viết: 17:40, 14/07/18
Mình làm công việc tư vấn giám sát xây dựng(mình cũng nghĩ bạn làm gì về xây dựng nhưng mình ko dám chắc :-? ). Thường liên quan đến vẽ Cad tuy nhiên không thường xuyên. Đến thời điểm này mình thấy năm nay công việc không thuận lợi lắm. Dự án mới thì hoãn triển khai, dự án cũ thì chậm tiến độ. Thu nhập dự báo trước là không khả quan. Công việc cũng có chút khúc mắc với đối tác nhưng mình kiểm soát được. Tai nạn hiện tại mình chưa bị nhưng năm nay mẹ mình bị biến chứng sau zola thần kinh nên bị đau kéo dài vẫn chưa khỏi.
Năm nay nếu làm dễ đụng chạm đến chủ thầu... năm sau sẽ ổn thôi...bạn yên tâm

sorry mình biết đến đó thôi... #-o
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

thanosdeptrai đã viết: 18:25, 14/07/18
dung1 đã viết: 17:40, 14/07/18
Mình làm công việc tư vấn giám sát xây dựng(mình cũng nghĩ bạn làm gì về xây dựng nhưng mình ko dám chắc :-? ). Thường liên quan đến vẽ Cad tuy nhiên không thường xuyên. Đến thời điểm này mình thấy năm nay công việc không thuận lợi lắm. Dự án mới thì hoãn triển khai, dự án cũ thì chậm tiến độ. Thu nhập dự báo trước là không khả quan. Công việc cũng có chút khúc mắc với đối tác nhưng mình kiểm soát được. Tai nạn hiện tại mình chưa bị nhưng năm nay mẹ mình bị biến chứng sau zola thần kinh nên bị đau kéo dài vẫn chưa khỏi.
Năm nay nếu làm dễ đụng chạm đến chủ thầu... năm sau sẽ ổn thôi...bạn yên tâm

sorry mình biết đến đó thôi... #-o
Thanks Bạn. Hiện công việc khúc mắc của mình đang liên quan đến chủ thầu một dự án nhỏ. Hiện tại mọi chuyện đã ổn định hơn trước nhiều.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Đây đâu phải là lá số song lộc mà là lá số lộc hội thôi. Mà lộc nằm ở những cung quan hệ chứ ko phải mệnh thân . Nó có10 cách lá số song lộc các bạn nên tìm hiểu. Tất cả lá số ở trên ko phải là lá số song lộc.
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kamichan »

thanosdeptrai đã viết: 18:25, 14/07/18
Em cũng có cách song lộc nhưng chưa thấy giàu có gì, bác thanosdeptrai thử xem giùm e tương lai có chút gì tươi sáng ko bác

Hình ảnh
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

song lộc phải có 1 lộc ở tài bạch mới thượng cách còn lại là thứ cách
Đầu trang

trieuvandung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trieuvandung »

Lá số của mình tuy không phải song lộc nhưng vẫn chưa giàu.
Tuy cũng học hành đến nơi đến chốn nhưng cái bằng chỉ có vứt xó thôi.
Công việc thì chẳng liên quan đến bằng cấp. :(

Hình ảnh
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Hình ảnh
Đây có phải cũng song lộc ko ạ ? 1 ở mệnh 1 ở di . Nhưng đáng tiếc là giờ cháu / em vẫn chưa có gì . Bố mẹ vẫn nuôi . Chuea phải nghĩ cơm áo gạo tiền ít nhất vài năm nữa :( nghĩ sao mà nhục quá :( thất bại
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

hodinhha79 đã viết: 20:25, 14/07/18 Đây đâu phải là lá số song lộc mà là lá số lộc hội thôi. Mà lộc nằm ở những cung quan hệ chứ ko phải mệnh thân . Nó có10 cách lá số song lộc các bạn nên tìm hiểu. Tất cả lá số ở trên ko phải là lá số song lộc.
Mệnh vcd không tuần triệt lấy toàn bộ sao cung xung chiếu sang làm sao cung mệnh Bạn. Lá số của mình có thể coi 70% mệnh lộc tồn hội hoá lộc tại tài bạch.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”