Khi nào tình duyên, tài lộc mới đến ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tatata
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Khi nào tình duyên, tài lộc mới đến ?

Gửi bài gửi bởi Tatata »

Đầu tiên xin chào các cô bác, em theo dõi diễn đàn đã lâu, đọc nhiều post chiêm nghiệm rất hay. Và hôm nay quyết định post lá số mình lên mong được các bác ghé qua chiêm nghiệm giúp ạ.
Em nhỏ người, ốm, da ngâm. Hiện không ở chung với bố mẹ, hai thân ly thân từ năm em lớp 9.
Một mình tự chăm sóc bản thân. Ngày xưa học quản trị kinh doanh, nhưng một thời gian đổi cũng kha khá cty thì đang làm trong ngành Marketing.
Cũng không phải là không có người theo đuổi, nhưng mãi không gặp được người dành cho mình. Chắc vì mình phải tự lập từ nhỏ nên nếu không được như mình mong muốn( giỏi, mạnh mẻ, ..) thì mình cũng không muốn phải yêu phí thời gian. Cho em hỏi sơ lược tổng quan về lá số của em ạ.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Khi nào tình duyên, tài lộc mới đến ?

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Lá số đâu em :P
16 ký tự.
Đầu trang

Tatata
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tatata »

MarkHolland đã viết: 16:52, 14/07/18 Lá số đâu em :P
16 ký tự.
Ohh xin lỗi lo ghi quá em quên bén ạ ToT nghe danh Bác MarkHolland lâu rồi mong bác xem giúp ToT xin cám ơn
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

"Danh phù kỳ thực" ha :))
Nhìn chung:
+2 chính tinh đào hoa thủ mệnh nên trai ko thiếu. Đẩu quân Kiếp Sát thêm Thiên Đức Phúc Đức nên Liêm Trinh thắng. Khá là khôn khéo nhanh nhẹn, có chút văn nghệ văn gừng nhưng dc cái nghiêm túc.
+Năm nay chắc tiền tài ra vào nhanh? Có gặp rắc rối với anh em đồng nghiệp chăng?
+Nên cân = 1 chút, làm việc đừng quá lao lực, tiền quan trọng nhưng sức khỏe quan trọng hơn, trách nhiệm là tốt, đừng ôm đồm.
+Sự nghiệp chắc hay được người khác phải giúp? Nhìn chung thì vui vẻ (Long Kỵ) nhưng cái gì cũng có giá của nó. Sự giúp đỡ của ng khác phải trong sự nghiệp đến 1 thời điểm nào đó sẽ đột ngột mất đi, ko nên lún sâu phụ thuộc.
+Ko bik nên vui hay nên bùn khi Triệt đóng Phối, gây ra sự cản trở ko thuận nhưng cũng là sự bảo vệ với hôn nhân. Phủ ngại gặp Triệt nhưng sợ KK hãm hơn, yêu dăm ba lần rồi cũng đến dc bến bờ. Hoặc nên kết hôn muộn.
+Anh đoán em học cũng ko tốt lắm, kiểu hay được bạn zai cho chép bài :-?
Đầu trang

Tatata
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tatata »

MarkHolland đã viết: 20:09, 14/07/18 "Danh phù kỳ thực" ha :))
Nhìn chung:
+2 chính tinh đào hoa thủ mệnh nên trai ko thiếu. Đẩu quân Kiếp Sát thêm Thiên Đức Phúc Đức nên Liêm Trinh thắng. Khá là khôn khéo nhanh nhẹn, có chút văn nghệ văn gừng nhưng dc cái nghiêm túc.
+Năm nay chắc tiền tài ra vào nhanh? Có gặp rắc rối với anh em đồng nghiệp chăng?
+Nên cân = 1 chút, làm việc đừng quá lao lực, tiền quan trọng nhưng sức khỏe quan trọng hơn, trách nhiệm là tốt, đừng ôm đồm.
+Sự nghiệp chắc hay được người khác phải giúp? Nhìn chung thì vui vẻ (Long Kỵ) nhưng cái gì cũng có giá của nó. Sự giúp đỡ của ng khác phải trong sự nghiệp đến 1 thời điểm nào đó sẽ đột ngột mất đi, ko nên lún sâu phụ thuộc.
+Ko bik nên vui hay nên bùn khi Triệt đóng Phối, gây ra sự cản trở ko thuận nhưng cũng là sự bảo vệ với hôn nhân. Phủ ngại gặp Triệt nhưng sợ KK hãm hơn, yêu dăm ba lần rồi cũng đến dc bến bờ. Hoặc nên kết hôn muộn.
+Anh đoán em học cũng ko tốt lắm, kiểu hay được bạn zai cho chép bài :-?
Quả thật như anh nói ạ 😂 anh có thể xem giúp em về đường sự nghiệp không ạ ..
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Đúng sai cụ thể em nói để anh bik nghiệm lý
Đầu trang

Tatata
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tatata »

MarkHolland đã viết: 21:20, 14/07/18 Đúng sai cụ thể em nói để anh bik nghiệm lý
Vâng ạ, em quả thật rất có duyên với nhiều anh nâng đỡ, giới thiệu cho em trong cồn việc, đa số em không nhờ được vào gia đình, nhưng các cơ duyên từ các anh chị em quen biết ngoài xã hội nâng đỡ trong công việc rất nhiều.
Năm nay em quả thật là có xích mích k hay với đồng nghiệp ạ.
Thân cư quan lộc nên công việc đối với em hiện tại quan trọng hơn hết, em có nhiều tham vọng trong công việc. Năm nay em 26t nhưng chưa một lần quen ai, không biết dăm ba mối tình đó rồi mới tới đích thì chẳng biết bao giờ cưới nhỉ haha ..
Anh MarkHolland có thể xem giúp về sự nghiệp và tử tức không ạ, em rất thích con nít .. Em xin cám ơn anh ạ 😍
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mệnh này vất vả.
Tài tinh đóng quan mà Quyền tinh đóng Tài, hơi tréo ngoe.
Tiền bạc vào ra nhanh, sự nghiệp cũng thế, thành bại may rủi đan xen.
Năm sau thì cẩn thận, liên hoan ăn uống thì đừng rượu, ko cẩn thận có thằng lừa là có con nít liền.
Hồng loan Địa kiếp Tướng Phục Phá ở Tứ Mộ, hạn tình duyên hơi nặng đấy.
Đầu trang

Tatata
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tatata »

MarkHolland đã viết: 22:58, 14/07/18 Mệnh này vất vả.
Tài tinh đóng quan mà Quyền tinh đóng Tài, hơi tréo ngoe.
Tiền bạc vào ra nhanh, sự nghiệp cũng thế, thành bại may rủi đan xen.
Năm sau thì cẩn thận, liên hoan ăn uống thì đừng rượu, ko cẩn thận có thằng lừa là có con nít liền.
Hồng loan Địa kiếp Tướng Phục Phá ở Tứ Mộ, hạn tình duyên hơi nặng đấy.
ấy con nít ra đời kiểu đó thì không được ạ =)) cám ơn anh MarkHolland nhiều ạ, cũng như anh nói cái gì đến với em cũng nhanh rồi đi cũng nhanh thật.. nếu anh k phiền xem giúp em về vận hạn được không ạ, :D :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”