Mong hữu duyên với bác Hùng Tôn, bác xem giúp cháu cung phu và cung tử tức có xấu quá không ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thao77640
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong hữu duyên với bác Hùng Tôn, bác xem giúp cháu cung phu và cung tử tức có xấu quá không ah

Gửi bài gửi bởi Thao77640 »

Mong bác Hùng Tôn xem giúp cháu lá số này có đúng là cung phu và cung tử tức xấu không ah? Có người bảo cháu tình duyên lận đận, lấy chồng rồi có nguy cơ ngoại tình và có 2 dòng con . Cháu nghe mà hoang mang quá. Mong bác xem giúp giùm cháu cảm ơn bác ah.
Tập tin đính kèm
Vtt.jpg (182.97 KiB) Đã xem 870 lần
Đầu trang

Thao77640
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong hữu duyên với bác Hùng Tôn, bác xem giúp cháu cung phu và cung tử tức có xấu quá không ah

Mong bác Hùng Tôn và ai đó hữu duyên đi qua xem giúp giùm cháu với
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong hữu duyên với bác Hùng Tôn, bác xem giúp cháu cung phu và cung tử tức có xấu quá không ah

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Bạn là trưởng hay vai trưởng?
Học ngành gì, hệ năm , nay làm gì ? kết hôn chưa?
Nghe MN đã xem qua thầy Trứ . Bạn đã xem thầy Trứ chưa? Nghe MN bảo là Thầy giỏi lắm ?
Mến ,
Đầu trang

Thao77640
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 18:42, 17/07/18 Bạn mến ,
Bạn là trưởng hay vai trưởng?
Học ngành gì, hệ năm , nay làm gì ? kết hôn chưa?
Nghe MN đã xem qua thầy Trứ . Bạn đã xem thầy Trứ chưa? Nghe MN bảo là Thầy giỏi lắm ?
Mến ,
Dạ cảm ơn bác xem giúp cháu, cháu là út có 1 Anh trai ah, cháu học nghành kinh tế hiện đang làm kế toán cháu tốt nghiệp năm 2012. Hiện nay, cháu vẫn còn độc thân chưa kết hôn ah. Dạ cháu ko xem thầy trứ ah.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Nay Bạn ở xa nhà?
Mệnh Thân có Lộc tồn Vũ Phủ chế ngự Đào hoa. Cung Phu có Cô Quả : Chậm chồng , Cọ́ Phục binh : Quen nhau sâu đậm mới cưới .
Có thể vào năm Quý Mão . 2023, 35 Tuổi có cơ hội kết hôn .
Mến ,
Đầu trang

Thao77640
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 21:50, 17/07/18 Bạn mến ,
Nay Bạn ở xa nhà?
Mệnh Thân có Lộc tồn Vũ Phủ chế ngự Đào hoa. Cung Phu có Cô Quả : Chậm chồng , Cọ́ Phục binh : Quen nhau sâu đậm mới cưới .
Có thể vào năm Quý Mão . 2023, 35 Tuổi có cơ hội kết hôn .
Mến ,
Dạ cháu hiện sống với gia đình ah, vậy bác cho cháu hỏi là nếu lấy chồng thì có ngoại tình hay li dị hok ah. Cảm ơn bác
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Không .
Mến ,
Đầu trang

Thao77640
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 17:24, 18/07/18 Bạn mến ,
Không .
Mến ,
Dạ cháu cảm ơn bác
Đầu trang

kamichan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kamichan »

Bạn vừa có lá số giống m cuộc sống cũng có vài nét giống. Bạn là con út, anh trai có đc bố mẹ lúc nào cũng lo lắng cho không bạn? Anh trai có học tốt ko?
Đầu trang

Thao77640
Nhất đẳng
Nhất đẳng

kamichan đã viết: 20:03, 19/07/18 Bạn vừa có lá số giống m cuộc sống cũng có vài nét giống. Bạn là con út, anh trai có đc bố mẹ lúc nào cũng lo lắng cho không bạn? Anh trai có học tốt ko?
Oh Anh trai mình học không tốt với chỉ có mẹ mình lo nhiều thôi, ba mình và Anh mình ko hợp cho lắm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”