Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:43, 18/07/18
SadayoLe đã viết: 21:38, 18/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:34, 18/07/18 Vănxương e tiễn cái con sadaylove về nơi tâm thần cái a đau đầu với con này quá
Tưởng gọi ai, e sợ quá a ơi. Gọi ngay 1 con bé rãnh háng, hóa kị cư mệnh chuyên buôn dưa lê, mệnh tang tuế điếu ko nghĩ nhân nghĩa, nó cũng tin sái cổ, ko có 1 chút kiến thức tử vi nào cả, lại còn kém kiến thức sinh sản, thật đau lòng. Cả 2 anh em vào mà hùa nhau như chó nhé, chứ e chỉ cần 1 mình e là đủ, anh hùng chứ ko phải như chó táp cả đàn đâu. Haha
mày cứ cười đi con thân kinh này...số mày khi nào lấy chồng về rồi nó đánh cho toét lol con nhé...rồi mày cũng vất vả về đường tình duyên thôi...cái loại số sát phu như mày ấy tốt nhất là đừng làm hại đến đàn ông chúng tao...tốt nhất là đi làm phò cave cho nhanh ...ok
Có thằng còn có ấy mà đánh cho toét chứ mày có không mà hơn thua??? Gớm *****, gái sát phu nó còn xem mày như đống shit, 1 thằng ngu đần, vô văn hóa thì lấy đâu ra gái vượng phu cho mày hưởng. Ko lấy đc gái vượng phu lại thành ế vợ, ế vợ mà ko có tiền tìm phò. Ôi! 1 thân phận nghiệt ngã. Haiz
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Haizz !!! Hnay kb ra ngoài dẫm phải j mà gặp ngay chuyện này . Đây mới chỉ là một diễn đàn , mọi ng k ai biết mặt ai mà bạn này còn ntn thì kb ngoài đời ntn nhỉ ?
Mình nói rồi mà k thích động chạm vs ổ kiến lửa nên mình tráng chứ kiến đốt thì đau lắm ( noid giảm nói tránh ) . Ừ thì thôi nhận nhà mình chả ra j cho bạn vui lòng nè :) . Oke chưa nè ... vậy nha :(( huhu bạn ơi làm ơn lướt khỏi topic này đc k ? Mình k muốn thấy bạn vs anh Đ kia chửi nhau trong đây . Mình k muốn đánh đồng vs những thể loại vô giáo dục đâu . Mình thì thất học thật mình công nhạn nhưng mình k voi duyên và vô giáo dục . Thích gây sự , chửi bậy đâu .
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 21:51, 18/07/18 Chợt có suy nghĩ phải chăng bạn sa*** là cô gái trong bài này mà bạn phản ứng gắt vậy ? Bạn k có đọc hiểu tốt hay j vậy ? Nhà mình thấy 3 tiếng mà còn k ở riêng thì chả baoh có bầu nên việc nó đổ cho th anh mình làm có bầu là bất khả thi còn gì ? Ơ ??? Thế mình nói sai à ? Cđ đầy những con động kinh k làm j mà nó vẫn nằm ễnh ra ăn vạ .
Thứ 2 nhà mình cái j mà hùa nhau như chó hùa ức hiếp đứa con gái cơ bạn ? Mình đã nói nhà mình là gđ căn bản tri thức k chơi loại hèn hạ như kia . Nên nhà mình chỉ qua nói chuyện . Còn lại mặc kệ . Chứ giờ chả led cungz làm lại trò như nó à ?
Mình bảo mình xấu tính mà bạn .
Bạn làm ơn CÚT RA KHỎI TOPIC này đc k ? Bạn mặt dày thế ???? Haizz !!! Lướt đi bạn ơi . Mình còn chưa đụng chạm gì bạn mà bạn chửi gđ mình chó má này kia hơi bị ghê rồi đấy .
B muốn biết mình phải gái trong bài ko thì mình cho b địa chỉ rồi cả họ b qua xem phải ko nhé. Ko phải thì mỗi ng cầm 1 cái bô hứng nước tiểu trẻ con nhé. Cứ là chuyện của mình mới bất bình á???
    B còn có cả họ hùa nhau bêu rếu 1 cô gái mà chứ cô ấy chỉ có 1 mình mình đứng lên nói những cái mà ng ko suy xét cẩn thận ngta mới ko nghĩ tới thôi, vậy ai ghê hơn ai.
      Nhà b thấy a b 3 tiếng ko dính vô chị kia kể cả lúc đi WC á, cũng quỳ, cả họ kéo vào xem phân a b màu gì hay sao??? Haha. A b phải đứa trẻ ko??? Nếu b nói là đứa trẻ mình sẵn sàng gặp cả họ nhà b xin lỗi nhé, còn ko phải thì đừng nói kiểu cả nhà thấy 3 tiếng ko dính vs cô kia thì ko thể nào có thai đc, b có biết chỉ cần 1 lần xuất tinh của ng đàn ông yếu sinh lý tầm khoảng 3 phút là có thể có thai không? Còn việc đánh đồng 3 phút yếu sinh lý thì không thể có thai được, mời b qua nhà mình dạy lại Sinh học cấp trung học cho nhé.
        Đừng có nói ko làm gì mà nằm ềnh, nhẹ cũng có la liếm ngta ngta mới mò tới b nha, có ai ko ko chạy tới nhà nói vs cả gd b là tôi ngủ vs con rãnh háng là b mà b chưa từng cho nó sờ cái tay ko, nói ra là thấy nhảm nách.
          Gia đình nhà b tri thức quá ha, tri thức để b lên đây bêu rếu ngta hả, cũng hèn hạ kém gì ai đâu, anh hùng thì phải tìm cách giải quyết trong sáng b nha, còn b vu khống ngta trên đây có ngày tháng giờ sinh đàng hoàng là trong tối b nha.
            Mình mặt dày nhưng tâm mình sáng b ơi, lại đc cái tính tình khảng khái như đàn ông, thấy sai là phải nói, chứ ai tâm đen thui lại còn xấu tính như b nữa. Haha
            Đầu trang

SadayoLe
            Tứ đẳng
            Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 21:56, 18/07/18 Haizz !!! Hnay kb ra ngoài dẫm phải j mà gặp ngay chuyện này . Đây mới chỉ là một diễn đàn , mọi ng k ai biết mặt ai mà bạn này còn ntn thì kb ngoài đời ntn nhỉ ?
            Mình nói rồi mà k thích động chạm vs ổ kiến lửa nên mình tráng chứ kiến đốt thì đau lắm ( noid giảm nói tránh ) . Ừ thì thôi nhận nhà mình chả ra j cho bạn vui lòng nè :) . Oke chưa nè ... vậy nha :(( huhu bạn ơi làm ơn lướt khỏi topic này đc k ? Mình k muốn thấy bạn vs anh Đ kia chửi nhau trong đây . Mình k muốn đánh đồng vs những thể loại vô giáo dục đâu . Mình thì thất học thật mình công nhạn nhưng mình k voi duyên và vô giáo dục . Thích gây sự , chửi bậy đâu .
            B muốn tránh thì 1 là b để lại lá số của b để hỏi thôi nhé, còn chị kia muốn thì bảo a họ b lên hỏi, mình ko bao giờ vào gây chuyện nhá, 2 là b xóa luôn top nếu cảm thấy ko cần thiết b nha.
              Mình nói ko phải để gây chuyện vs b, ngay cả bản thân mình, em ruột mình nhưng sai là nó phải nhận, ng ngoài đúng mình sẽ bảo vệ ngta, chỉ 1 mình mình chứ ko có cả họ đâu bạn nha.
                Mình ko có ý chỉ b thất học, nhưng tại sao tên kia nói sai lè lè mà bạn vẫn hùa vào vậy???
                Đầu trang

tmThuy
                Tam đẳng
                Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

SadayoLe đã viết: 22:08, 18/07/18

Bạn SadayoLe, bạn đang không kiểm soát được cảm xúc của mình.

Đừng biến bản thân thành người như bố bạn nhé.

Còn về việc muốn có con mà không lấy chồng, ước muốn này xuất phát từ tâm lý ghét những người đàn ông xấu như bố và bạn trai cũ của bạn. Tớ hi vọng bạn không để những người đó tiếp tục hủy hoại cuộc sống của bạn. Hiện giờ, bạn có nhiều thăng tiến trong công việc, bạn cảm thấy tự tin bản thân có thể đương đầu tất cả nhưng khi bản thân gặp thất bại, ai cũng cần một bờ vai để dựa vào. Ba mẹ ta rồi cũng sẽ chết, anh em bạn bè rồi cũng có gia đình, cuối cùng chỉ có người bạn đời đồng hành với ta đến già thôi.

Comment đầu bạn viết dễ hiểu lầm thật ấy, t cứ tưởng bạn nói VanXuongD là trai.
                Đầu trang

VanXuongD
                Tam đẳng
                Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

tmThuy đã viết: 22:18, 18/07/18

Còn về việc muốn có con mà không lấy chồng, ước muốn này xuất phát từ tâm lý ghét những người đàn ông xấu như bố và bạn trai cũ của bạn. Tớ hi vọng bạn không để những người đó tiếp tục hủy hoại cuộc sống của bạn. Hiện giờ, bạn có nhiều thăng tiến trong công việc, bạn cảm thấy tự tin bản thân có thể đương đầu tất cả nhưng khi bản thân gặp thất bại, ai cũng cần một bờ vai để dựa vào. Ba mẹ ta rồi cũng sẽ chết, anh em bạn bè rồi cũng có gia đình, cuối cùng chỉ có người bạn đời đồng hành với ta đến già thôi.

T chán chả muốn nói nưax ấy . Kiểu bạn ý cứ ngang ngang . Thuê xhđ đánh con nhà ngta , mà ngta đi có 3 ng xuống nhà nchuyen còn bảo hùa theo như chó hùa . Haizz chán hẳn luôn !!! Nên thôi kệ bạn ý nói j thì nói ngta tự đánh giá đc mà .
                Đầu trang

SadayoLe
                Tứ đẳng
                Tứ đẳng

Ai mới là ng ko kiểm soát đc hả bạn. Ko kiểm soát đc là đứng lên nói những cái ngược lại đám đông như cách mà xã hội VN này đang vận hành hả b?
                  Mình thì tất nhiên làm sao giống bố mình hết đc, b cố giống bố mẹ b 100% về tính cách ko?
                    B đọc lại kĩ cmt đầu của mình xem có nhầm nữa ko nhé, chứ mình chưa bị ai nói cách diễn đạt tiếng Việt mình có vấn đề b nha. Dù sao cũng cảm ơn góp ý chân thành của b nhiều nhé.
                    Đầu trang

SadayoLe
                    Tứ đẳng
                    Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 22:24, 18/07/18

T chán chả muốn nói nưax ấy . Kiểu bạn ý cứ ngang ngang . Thuê xhđ đánh con nhà ngta , mà ngta đi có 3 ng xuống nhà nchuyen còn bảo hùa theo như chó hùa . Haizz chán hẳn luôn !!! Nên thôi kệ bạn ý nói j thì nói ngta tự đánh giá đc mà .
                    B trở như trở 1 bàn tay vậy VanXuong. Mình trích dẫn lại nguyên mẫu cmt của b là b nói cả nhà b đồng nghĩa là nhiều ng, chứ ko phải 3 ng b nha " chả có j là làm quá đáng với chị ý cả vì anh mình và cả gđ mình đã qua nhà chị đó có ghi âm lại hết cuộc nc hỏi chị ý là có lgi mà để chị ý phải làm nthe ko ". Tiếng Việt b thật sự có vấn đề phải ko?
                      Xã hội này thi ĐH mà còn gian lận đc 330 bài thi thì đánh giá cái gì b. Nếu nó công bằng thì mình chả phải cố bảo vệ chị gái kia tới cùng khi chưa thấy sự xuất hiện đính chính của 1 hoặc 2 ng trong cuộc đâu.
                      Đầu trang

TheLinh
                      Ngũ đẳng
                      Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

MarkHolland đã viết: 21:37, 18/07/18
                      VanXuongD đã viết: 21:20, 18/07/18
                      MarkHolland đã viết: 21:14, 18/07/18 Đời nhìu lúc như phim ấy:
                      Gần nhà anh có thằng bé cũng lành. Đi uống nc bị con gái ông đòi nợ thuê nhìn thấy. Hôm sau anh trai nó xuống dí dao vào cổ thằng bé bắt yêu :))
                      Yêu đương quái gì, toàn đưa đón bưng cơm rót nc nghe chửi.
                      Dc 2 năm nó mún bỏ nhưng vẫn sợ, anh bảo nó: "mày sợ thì ko bao giờ bỏ dc. Nó dọa thôi chứ ko bao giờ giết mày. Chịu đòn là dc"
                      Ăn 1 trận ốm 3 tháng bỏ dc rồi đấy.
                      Thì đó anh ơi , e chả làm cái j chỉ bênh thằng anh em bằng cách cmt bài ông ý trêu lớn rồi có ny đi thôi mà còn bị bà ý qua nhà hỏi thăm thì a hiểu ntn rồi . Đáng sợ lắm . Đời lắmđứa có học mà như vô học vậy .
                      Sợ lắm em ơi.
                      Lộ ra khéo anh thế chỗ là xong
                      Có gấu bất ngờ :))
                      Thôi anh em mình lại bàn về bánh mỳ.bách khoa để giúp cuộc khẩu chiến bày ngừng l ái đi :))
                      Đầu trang

TheLinh
                      Ngũ đẳng
                      Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Thật ra em cũng thích ăn bún đậu mắm tôm, không biết gần bk có quán naò ngon Ko anh :-?
                      Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”