Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Khiếp soi mói từng câu từng chữ . Khổ vc :)) ôi vậy thì em xin lỗi chị sa**** em sai rồi . Căn bản do thuận mồm nên em sai mong chị tha lỗi cho em ...
em k dám khẩu chiến với chị đau . Con ng phàm phu tục tử như em sao dám buông lời khẩu chiến vơi chị . Mong chị tha lỗi và từ nay buông tha cho em . Em ít chữ nông cạn lại ko có học , mặc dù từng học trg danh gia nhưng nhận thức k đủ để học tiếp . Bme em thì cũng kb dạy con nên ... thôi thì em nhận cả hùa như chó em cũng nhận !!! Vậy nhé 😂😂😂😂😂.
Đơn giản vì bạn chả là j để mình cãi cả ;)) nên thôi mình nhận sai bạn đúng cho bạn vui lòng nên mình dừng lại tại đây nhé :) mạng ảo nên mình cũng chả dỗi hơi đôi co vài 3 câu cả .
Hiuhiu :))
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

VanXuongD đã viết: 22:44, 18/07/18 Khiếp soi mói từng câu từng chữ . Khổ vc :)) ôi vậy thì em xin lỗi chị sa**** em sai rồi . Căn bản do thuận mồm nên em sai mong chị tha lỗi cho em ...
em k dám khẩu chiến với chị đau . Con ng phàm phu tục tử như em sao dám buông lời khẩu chiến vơi chị . Mong chị tha lỗi và từ nay buông tha cho em . Em ít chữ nông cạn lại ko có học , mặc dù từng học trg danh gia nhưng nhận thức k đủ để học tiếp . Bme em thì cũng kb dạy con nên ... thôi thì em nhận cả hùa như chó em cũng nhận !!! Vậy nhé 😂😂😂😂😂.
Đơn giản vì bạn chả là j để mình cãi cả ;)) nên thôi mình nhận sai bạn đúng cho bạn vui lòng nên mình dừng lại tại đây nhé :) mạng ảo nên mình cũng chả dỗi hơi đôi co vài 3 câu cả .
Gớm khiếp nói rồi trở mặt thật nhanh. Sao e ko nghĩ khả năng đọc nhanh của chị tốt mà lại nghĩ chị đi soi e thế??? Nhiều cái viết kể lể dài dòng như sớ, chị chưa đọc đâu e nhé.
    E ko những ngu mà còn đần độn vs 1 trái tim ác độc nữa e à. Ngta đã làm đứt sợi lông nào của e chưa mà e lên đây lồng lộn nói ngta như con ác quỷ thế hả e?
      E học cái trường danh giá gì ở VN thì đối vs chị nó ko có giá trị vì điểm thi Đại Học mình cứ cậy bầy đàn là mua được rồi em.
        Đã ai chỉ đích danh bố mẹ em mà em nói bố mẹ ko biết dạy em, rõ khổ khi có 1 đứa con gái tự tay tát vô mặt chưa. Ahihi.
        Đầu trang

SadayoLe
        Tứ đẳng
        Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 22:44, 18/07/18 Khiếp soi mói từng câu từng chữ . Khổ vc :)) ôi vậy thì em xin lỗi chị sa**** em sai rồi . Căn bản do thuận mồm nên em sai mong chị tha lỗi cho em ...
        Thôi ngủ ngon nha em gái. Thông báo trước luôn nếu chị thấy em còn đem lá số người khác lên hỏi mà e ko phải ng trong cuộc thì e cứ xác định top e ko đc yên thân vs chị đâu nha cưng. Sửa cái tính cứ nghe, thấy rồi nói mà ko phải chính mình là ng trải qua đi nha em, chứ em mà gặp chị ngoài đời, nói chuyện kiểu bà thích thì bà nói thì em cứ xác định mồm e vêu lên vs chị đấy baby. Chào thân ái ha.
        Đầu trang

VanXuongD
        Tam đẳng
        Tam đẳng

Đúng là con động kinh . Ngta nói mặt xấu thì ít ra tâm can đc tốt đẹp đây thì xấu cả trong lẫn ngoài . Mặt dày vc ý ợ . Bảo sao thằng ny nó đánh cho . Haizz !!! Amen !!! Phải ntn nó mới đánh chứ . Đã vậy còn dai như đỉa . Đuổi mãi k đi . Chán luôn . Có tận 3 ng bảo mình chó cắn thì kệ nó chả lẽ cắn lại . Nhưng vs những loại chó ntn thì nên chửi lại k nó lại tưởng là nó sủa to là nó đúng . Phải ntn thì up lên suốt ngày mà mn cứ lảng dần khi nói chuyện chứ . Haizz !!! thooi nói chung là coi như topic mình đen khi có một con động kinh vào sủa vậy . Hic . Xin lỗi mn nhiều
        Ps : thể nào mai cũng có ít nhất 2 nick mới lập mỗi khi bạn này bị chửi vào bênh hùa theo nên mình bỏ theo dõi vậy .
        oh yeahhh !!!
        Đầu trang

MarkHolland
        Ngũ đẳng
        Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Gần BK ko có quán bún đậu nào ngon cả, vì đơn giản mắm tôm ko ngon.
        1 là mặn quá, 2 là nhạt toẹt.
        Đầu trang

SadayoLe
        Tứ đẳng
        Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 23:19, 18/07/18 Đúng là con động kinh . Ngta nói mặt xấu thì ít ra tâm can đc tốt đẹp đây thì xấu cả trong lẫn ngoài . Mặt dày vc ý ợ . Bảo sao thằng ny nó đánh cho . Haizz !!! Amen !!! Phải ntn nó mới đánh chứ . Đã vậy còn dai như đỉa . Đuổi mãi k đi . Chán luôn . Có tận 3 ng bảo mình chó cắn thì kệ nó chả lẽ cắn lại . Nhưng vs những loại chó ntn thì nên chửi lại k nó lại tưởng là nó sủa to là nó đúng . Phải ntn thì up lên suốt ngày mà mn cứ lảng dần khi nói chuyện chứ . Haizz !!! thooi nói chung là coi như topic mình đen khi có một con động kinh vào sủa vậy . Hic . Xin lỗi mn nhiều
        Ps : thể nào mai cũng có ít nhất 2 nick mới lập mỗi khi bạn này bị chửi vào bênh hùa theo nên mình bỏ theo dõi vậy .
        oh yeahhh !!!
        What ng yêu đánh??? Đọc ở đâu ra vậy cưng? Gửi chị xem vs nhé.
          À hỏi ngược tại sao thằng a họ tử tế của cưng bị chị kia hại như lời cưng nói vậy? Phải có vấn đề gì theo cái logic của cưng thì a họ cưng mới bị vậy nhỉ?
            Còn phải có tận 3 người bảo cưng chó cắn thì kệ á, chả biết ai là chó cả bầy khi chị có 1 mình chị còn cưng thì cả lũ đâu nha. Cưng nghĩ chị cần kiểu bầy đàn tiểu nhân như cưng cần cả lũ chó kia à, chị 1 mình thôi nhé, sự thật dù bị muôn vàn giả dối đàn áp, thì vẫn là sự thật cưng nhé.
              Chị động kinh mà chị chưa hại ai cưng ạ, không đáng sợ bằng đứa bình thường, tâm đen thui như cưng, chơi vs cưng có ngày cưng đâm sau lưng chết chứ chả đùa, lời cưng nói ra cưng trở mặt còn đc mà, chả biết mọi ng nên cẩn thận chị hay cưng đâu.
                P/S: Xin nhắc lại chị ko có đồng bọn hay cần chó giống như cưng đâu nha. Hihi
                Đầu trang

VanXuongD
                Tam đẳng
                Tam đẳng

MarkHolland đã viết: 23:29, 18/07/18 Gần BK ko có quán bún đậu nào ngon cả, vì đơn giản mắm tôm ko ngon.
                1 là mặn quá, 2 là nhạt toẹt.
                Bk nổi tiếng có cháo vs chè sao k ai nhắc dợ . Trc e toàn qua hust ăn khi đói kém 6k/bát kb giờ bnhieu ...
                Đầu trang

le bao han
                Mới gia nhập
                Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi le bao han »

Cứ nhìn bố mẹ là biết một người xấu tính hay không :/
                Đầu trang

SadayoLe
                Tứ đẳng
                Tứ đẳng

le bao han đã viết: 23:58, 18/07/18 Cứ nhìn bố mẹ là biết một người xấu tính hay không :/
                Lại sai rồi bạn. Bạn đã đọc sự tích Mục Kiền Liên cứu mẹ chưa? Mẹ Mục Kiền Liên ác nhưng Mục Kiền Liên đâu có ác. Vậy là ngược vs câu b nói nhé.
                Đầu trang

Duccon_cdl13
                Lục đẳng
                Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

VanXuongD đã viết: 23:19, 18/07/18 Đúng là con động kinh . Ngta nói mặt xấu thì ít ra tâm can đc tốt đẹp đây thì xấu cả trong lẫn ngoài . Mặt dày vc ý ợ . Bảo sao thằng ny nó đánh cho . Haizz !!! Amen !!! Phải ntn nó mới đánh chứ . Đã vậy còn dai như đỉa . Đuổi mãi k đi . Chán luôn . Có tận 3 ng bảo mình chó cắn thì kệ nó chả lẽ cắn lại . Nhưng vs những loại chó ntn thì nên chửi lại k nó lại tưởng là nó sủa to là nó đúng . Phải ntn thì up lên suốt ngày mà mn cứ lảng dần khi nói chuyện chứ . Haizz !!! thooi nói chung là coi như topic mình đen khi có một con động kinh vào sủa vậy . Hic . Xin lỗi mn nhiều
                oh yeahhh !!!
                con đấy nó lạc ở thế giới nào đó e :))...mà nó cứ sủa ẳng ẳng lâu thế
                Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”