CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Thôi, cứ lo học hành công việc đàng hoàng em à, a nhìn thấy cũng hơi gãi đầu :D, mệnh này khắc cha kinh lắm đây, trước mắt là hạnh phúc gia đình nơi mình sinh ra đã em ạ, cái sau mình cứ từ từ e nhé
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

ThamLang80 đã viết: 21:53, 12/08/18 Thôi bỏ đi Ô Long à! Đứa nhỏ này đường vận sau sát ván sàn tam hợp đào hoa kiếp nên ngạo khí tự tin san biển lấp sông ghê đó ... cứ để " chảy đi sông ơi "
Em chẳng hiểu sao giờ tụi trẻ 9x đời cuối hay có cái "ngạo khí ngút trời" như thế này nữa.
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thichankem »

Thanh Long Thần số đã viết: 22:01, 12/08/18 cháu ở cái tuổi học hành, lo học "ấu bất học lão hà vi" năm sau tình duyên sẻ tới, chúc cháu sức khỏe
Dạ cảm ơn bác
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nói thật luôn em cảm thấy nếu không nói được câu nào có ích động viên người khác thì không nên nói. Nếu là em thì em sẽ động viên, đưa ra lời khuyên. Còn chỉ xăm soi cái xấu hay điều không tốt thì em sẽ không nói. Thay vì chỉ rõ hạn đó găp chuyện gì thì chỉ bảo Gặp hạn nặng, VÌ THẾ Đừng mong cao siêu! ??? Thật sự so với TIÊU ĐỀ của em thì câu trả lời của bác quá lạc đề và còn làm người khác khó chịu!
Còn 2 anh chị ở trên đừng lấy độ tuổi ra móc méo người khác. Thế anh chị lớn tuổi hơn em định nghĩa thế nào là " ngạo khí ngút trời" ???
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Tuổi trẻ ai chẳng vậy Thất sát em không nhớ mình trước kia sao he he he khác là bản mệnh em có sự kiểm soát của chính tinh . Đào hoa là mùa xuân tuổi trẻ và mỗi thời xuân cũng lại khác xưa thật,cái này ảnh hưởng từ văn hoá chính trị kinh tế ... nói chung là thế giới sắp bị Phế òi !!! :))
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

HamanoRie đã viết: 22:21, 12/08/18
ThamLang80 đã viết: 21:53, 12/08/18 Thôi bỏ đi Ô Long à! Đứa nhỏ này đường vận sau sát ván sàn tam hợp đào hoa kiếp nên ngạo khí tự tin san biển lấp sông ghê đó ... cứ để " chảy đi sông ơi "
Em chẳng hiểu sao giờ tụi trẻ 9x đời cuối hay có cái "ngạo khí ngút trời" như thế này nữa.
25 tuổi đầu nói còn không biết bản thân nói gì.
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duabang đã viết: 20:24, 12/08/18
thichankem đã viết: 20:08, 12/08/18
duabang đã viết: 18:28, 12/08/18

Bố mẹ bạn có hay xa cachs không??? Tính không hợp nhau???
Dạ đúng
Vận 34 của bạn khá tốt.tuy nhiên cũng bị ăn hành nhiều.nỗ lực hết mình vào vận 34 bạn nhé.
Nhiều bác bảo vận 34-44 của em phát triển sự nghiệp tốt. Vận 24-34 sẽ làm tiền đề cho vận 34-44
Em cảm ơn anh nha. Mà em chỉ muốn biết chồng tương lai em thôi
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Thấy em gái cũng có cá tính, lập luận nên a có 2 lời khuyên chân thành cho em. Thứ 1 : tiêu đề topic em để như vậy dễ gây hiểu nhầm , em thử đọc lại xem, a thì không trách em, nhưng anh phát hiện ra nên a góp ý vậy thôi. Thứ 2 là vận 34-43 là vận cực hung đó em nhé, đặc biệt năm 39,40 tuổi
Đầu trang

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi duabang »

linhthao0921 đã viết: 17:59, 12/08/18 Cứ từ từ rồi tình đến bạn ơi, chỉ sợ đến khi tình đến lại chạy mất dép đấy bạn ơi :))
Anh sẽ có đôi lời nói với em.
Vận 24 của em thật ra không xấu. Nhưng nó sẽ khá khó khăn vì do bản chất của không khiếp bạo phát bạo tàn.
Mà bản mệnh của em thuộc bộ âm long trực tính cách rất rễ yếu đuổi nhất là ở vị trí long đức(thua thiệt thì tự an ủi mìn mà thôi).cung phu của em có sao thiên lương ngộ triệt lộc tồn thường là muộn chồng thì sẽ tốt hơn!
Bản mệnh tam hợp thân tý thìn của em sinh xuất cho bản mệnh hợi mão mùi không xấu.thường được bố mẹ nuông chiều từ bé.
Đại vận 24 tuổi trong tam hợp dần tuất ngọ hành hỏa sinh xuất cho tam hợp hợi mão mùi.
Và em cũng hay được quý nhân giúp đỡ về nhà cửa đất đai,trọ.
Năm 2018 l thái tuế đóng cung điền cho thấy năm nay của em không có biến động gì nhiều.năm nay dễ được quý nhân giúp đỡ.
(Anh trình tử kém.ko dám nhận cao siêu)
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ThamLang80 đã viết: 22:52, 12/08/18 Thôi chú thay chị trên kia xin lỗi em được chưa ! Hay là mình quen nhau nhé! Bé có thích trai râu hùm hàm én không hi hi hi xin lỗi bé anh anh vừa cạo râu thấy mình hơi dừ nên thất lễ bé bỏ qua nha ..mai anh để râu gửi hình làm quen nha . :x :"> :">
Đại vận 34-44 của em cực hung. Anh làm quen em ko sợ gánh nợ cho em sao? 😂😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”