Nữ mệnh tử sát khởi nghiệp từ 2 bàn tay trắng liệu có thành công? Mong các bác và anh chị ngang qua cho e vài lời.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nữ mệnh tử sát khởi nghiệp từ 2 bàn tay trắng liệu có thành công? Mong các bác và anh chị ngang qua cho e vài lời.

Gửi bài gửi bởi missquyen »

Chào các bác các anh chị! E là nữ sn 9/4/89 dl giờ hợi.
- Tháng 7 dl năm 2012 tốt nghiệp đại học gặp anh trai của cô bạn thân yêu và cứoi đầu năm 2013. Phải chăng là ứng với phu thiên tướng nhị hợp nô ạ?
- ly thân từ cuối năm 2015 và ly hôn vào tháng 5 âm lịch năm 2018 là năm nay
- khởi nghiệp kinh doanh đầu năm 2017 cho đến nay

Mong các bác cho vài lời về tương lai ạ? E xin cảm ơn!
Tập tin đính kèm
9BC651F4-B842-420C-ADBF-2154EEA91193.jpeg (282.83 KiB) Đã xem 858 lần
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ mệnh tử sát khởi nghiệp từ 2 bàn tay trắng liệu có thành công? Mong các bác và anh chị ngang qua cho e vài lời.

E có bé gái sn 2013, bé trai sn 2014 ạ.
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nữ mệnh tử sát khởi nghiệp từ 2 bàn tay trắng liệu có thành công? Mong các bác và anh chị ngang qua cho e vài lời.

Sao không ai giúp e ạ? ☹️
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Chào chị, chị làm kinh doanh là đúng rồi, nhưng mà vừa phải tay trắng lại vừa không được nhờ vào kinh tế của bố mẹ, tự lập kinh doanh sẽ có khá nhiều người giúp chị chị nhé, mệnh chị gian nan nhưng có tiền bạc dày đấy
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:13, 12/08/18 Chào chị, chị làm kinh doanh là đúng rồi, nhưng mà vừa phải tay trắng lại vừa không được nhờ vào kinh tế của bố mẹ, tự lập kinh doanh sẽ có khá nhiều người giúp chị chị nhé, mệnh chị gian nan nhưng có tiền bạc dày đấy
Cảm ơn em nhiu! Thật ra là hơi buồn vừa cô đơn vừa 2 bàn tay trắng. Có lẽ phải chăng là số phận? Liệu chị có kết hôn lần 2 ko em?
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

E tự nhận thấy lá số em có quá nhiều thăng trầm ấy. Từ tình duyên đến sự nghiệp. Các bác anh chị muốn nghiệm lý lá số xin mời nhé ạ! E sẵn lòng giải đáp hết.
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thật sự em không hiểu thế song hao mão dậu ở thế xung chiếu phu- quan của em luôn. Chỉ biết năm ngoái lưu thái tuế và cung quan thì khởi nghiệp đầu tư nhiều tiền nhưng năm ngoái em làm coi như lỗ. Năm nay đỡ hơn chút chứ chưa tốt.
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

Ls này giống mình quá .cho hỏi bạn đã có 2 con rồi hả ? Từ khi bạn ra đời kinh tế của cha mẹ gặp nhiều khó khăn hoặc đi xuống một thời gian phải ko ?
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

daothi123 đã viết: 13:32, 13/08/18 Ls này giống mình quá .cho hỏi bạn đã có 2 con rồi hả ? Từ khi bạn ra đời kinh tế của cha mẹ gặp nhiều khó khăn hoặc đi xuống một thời gian phải ko ?
Chào bạn! Mình sn 1989 từ thời đó gđ bố mẹ vẫn còn khó khăn nên mình cũng ko rõ lắm. Hồi xưa nghèo mà nên cái bạn hỏi nó ko rõ để trả lời. Thật ra các lá số nhìn thoạt thì giống nhau nhưng khác phụ tinh và các sao tứ hoá thì đã hoàn toàn khác nhau rồi.
Đầu trang

missquyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Huhu sao em đăng mấy lần mà chả xem lá số cho em nhỉ? Lá số e chả nhẽ có vấn đề gì ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”