Nhờ bác bác xem giúp em với. E đang ở ngã ba đường

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
loicuagiodh2610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ bác bác xem giúp em với. E đang ở ngã ba đường

Gửi bài gửi bởi loicuagiodh2610 »

Lời đầu tiên em xin chào các cô chú, anh chị trong diễn đàn ạ. Em hiện tại đang làm kinh doanh máy công trình cho một công ty Trung Quốc, em làm nghề này cũng được 3 năm rồi. Nhưng thời gian gần đây tiến độ kinh doanh rất chậm do thị trường bão hòa. Với lại em cũng ko hợp tính xếp nữa. Em đi làm mặc dù không thoải mái lắm nhưng em cố chịu đựng vì phải nuôi vợ và con. Em đang tính chuyển sang nghề nội thất và kinh doanh một số mặt hàng khác. Các bác chỉ giáo em với ạ.Hiện giờ em đang ở ngã ba đường, nhiều lúc cảm giác mất phương hướng làm việc. Em xin chân thành cảm ơn mọi người. Lá số của em đây ạ Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ bác bác xem giúp em với. E đang ở ngã ba đường

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Hi hi bần đạo đi lạc nghe có người nói ngã ba cứ tưởng ngã ba Đông Dương ,vậy ra thí chủ cũng đi lạc ..haiz ! Đời người đến khổ đi qua không biết bao nhiêu là ngã 3 ngã 7 thí chủ nhỉ .
Đầu trang

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi duabang »

loicuagiodh2610 đã viết: 11:29, 13/08/18 Lời đầu tiên em xin chào các cô chú, anh chị trong diễn đàn ạ. Em hiện tại đang làm kinh doanh máy công trình cho một công ty Trung Quốc, em làm nghề này cũng được 3 năm rồi. Nhưng thời gian gần đây tiến độ kinh doanh rất chậm do thị trường bão hòa. Với lại em cũng ko hợp tính xếp nữa. Em đi làm mặc dù không thoải mái lắm nhưng em cố chịu đựng vì phải nuôi vợ và con. Em đang tính chuyển sang nghề nội thất và kinh doanh một số mặt hàng khác. Các bác chỉ giáo em với ạ.Hiện giờ em đang ở ngã ba đường, nhiều lúc cảm giác mất phương hướng làm việc. Em xin chân thành cảm ơn mọi người. Lá số của em đây ạ Hình ảnh
Lá này bố mẹ bạn có vẻ tốt nhỉ??
Đầu trang

loicuagiodh2610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bố mẹ mình vất vả lắm nhưng kinh tế cũng gọi là tạm ổn định. Cảm ơn bạn ghé qua
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Lá a thuộc dạng ngon , nhưng mà gặp nhiều đối thủ cạnh tranh quá. Sếp a rất khó tính, còn a thì hơi khôn lỏi nên sếp k ưa a là đúng rồi, vận a càng về sau càng khá .
Đầu trang

loicuagiodh2610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm giác đi làm giờ chẳng có mục tiêu gì, nhiều lúc mình thấy nhàm chán vô cùng. Hic. Mình muốn nghỉ việc quá. Muốn chuyển sang lĩnh vực khác để thử sức mình và bắt đầu lại từ đầu, nhưng mình lại sợ vì đằng sau mình là vợ và con nữa, nếu ko thành công thì lấy tiền đâu nuôi vợ con mình. Hic
Đầu trang

Thanh Long Thần số
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanh Long Thần số »

cho bác hỏi, cháu có đứa e gái đã mất ??? nếu đúng bác sẻ tư vấn
Đầu trang

loicuagiodh2610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thanh Long Thần số đã viết: 16:55, 13/08/18 cho bác hỏi, cháu có đứa e gái đã mất ??? nếu đúng bác sẻ tư vấn
Dạ. Nhà cháu chỉ có 2 anh em trai thôi bác ạ. Cháu là con cả bác ạ. Bác chỉ điểm giúp cháu với ạ
Đầu trang

Thanh Long Thần số
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thanh Long Thần số »

hỏi mẹ cháu xem có đứa nào mất trong bụng không?
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

loicuagiodh2610 đã viết: 11:29, 13/08/18 Lời đầu tiên em xin chào các cô chú, anh chị trong diễn đàn ạ. Em hiện tại đang làm kinh doanh máy công trình cho một công ty Trung Quốc, em làm nghề này cũng được 3 năm rồi. Nhưng thời gian gần đây tiến độ kinh doanh rất chậm do thị trường bão hòa. Với lại em cũng ko hợp tính xếp nữa. Em đi làm mặc dù không thoải mái lắm nhưng em cố chịu đựng vì phải nuôi vợ và con. Em đang tính chuyển sang nghề nội thất và kinh doanh một số mặt hàng khác. Các bác chỉ giáo em với ạ.Hiện giờ em đang ở ngã ba đường, nhiều lúc cảm giác mất phương hướng làm việc. Em xin chân thành cảm ơn mọi người. Lá số của em đây ạ Hình ảnh
lá này thời nhỏ được cha mẹ quan tâm chăm sóc chiều truộng nhất trong số các anh chị em trong nhà và đương số hay nghĩ tới cha mẹ và gia đình ...lá này đời sống vợ chồng không được hòa thuận thị phi dễ xảy ra cái điều khác nữa ...cung quan lộc có sao thiên không thì công danh khó khăn chậm chạp , gặp nhiều bất công trong quan trường...lá này nay đây mai đó ít được đoàn tụ với cha mẹ gia đình ...lá này cuộc đời hay suy nghĩ xa xôi và vui ít buồn nhiều
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”