LÁ SỐ ĐẸP TRAI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LÁ SỐ ĐẸP TRAI

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Ngại chết được ! Trên này có em H2o nói ra không tiện =))
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Èo. Đang tính hỏi thêm về trường hợp nó bị tuần triệt mà huynh lại lỡ đưa ls cho người ta coi rồi.😆
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

ThamLang80 đã viết: 09:57, 13/08/18 Ngại chết được ! Trên này có em H2o nói ra không tiện =))
Mụi đi ra nhé :)) , huynh cứ tự nhiên khai nhãn
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

ThamLang80 đã viết: 07:18, 13/08/18 Được ! Ls đúng tiêu chuẩn "Đẹp trai khoai to" không hiểu chơi dại cái gì để khoai bị Hà ,tiếc thật ! Nhưng chị em nào thích món chè khoai chỉ cần gọt tỉa là sàng được .Khoai này để lâu thời gian nữa là hỏng .Tiếc thật.
1 ngày chắc đại ca dành ra hàng giờ để luộc khoai, kinh nghiệm của đại ca , tại hạ thấy khâm phục đấy, đúng là có công mài sắt :)) :))
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

ThamLang80 đã viết: 07:18, 13/08/18 Được ! Ls đúng tiêu chuẩn "Đẹp trai khoai to" không hiểu chơi dại cái gì để khoai bị Hà ,tiếc thật ! Nhưng chị em nào thích món chè khoai chỉ cần gọt tỉa là sàng được .Khoai này để lâu thời gian nữa là hỏng .Tiếc thật.
@@ bác ơi xem giúp em với, ls của em xấu lắm không ạ? hạn có nặng không bác? [-O<
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ls thì không sao nhưng người có vẻ cớm nắng.sáng chiều 20p phơi nắng em nhé.nhớ body toàn phần !bần đạo ở xa sẽ phối hợp dụng công giúp thí chủ..chết thật để lâu thời gian nữa là khó khăn lắm đấy.
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

ThamLang80 đã viết: 18:53, 13/08/18 Ls thì không sao nhưng người có vẻ cớm nắng.sáng chiều 20p phơi nắng em nhé.nhớ body toàn phần !bần đạo ở xa sẽ phối hợp dụng công giúp thí chủ..chết thật để lâu thời gian nữa là khó khăn lắm đấy.
kaka, khó khăn là sao bác, đúng là em ít ra nắng thật ạ ,nên trắng như con gái luôn :))
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Đấy khó khăn là chỗ đấy là cái chỗ đấy đấy .Báo địa chỉ cư ngụ nhé ! Bần đạo gửi nicoo tiểu Hạnh đến thẩm định vệ sinh an toàn thực phẩm vì nghi ngờ sản phẩm không được tiệt trùng trước khi đưa ra thị trường.Haiz! Mẫu mã không vấn đề nhưng có vấn đề trong khâu quản lý chất lượng
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

ThamLang80 đã viết: 19:10, 13/08/18 Đấy khó khăn là chỗ đấy là cái chỗ đấy đấy .Báo địa chỉ cư ngụ nhé ! Bần đạo gửi nicoo tiểu Hạnh đến thẩm định vệ sinh an toàn thực phẩm vì nghi ngờ sản phẩm không được tiệt trùng trước khi đưa ra thị trường.Haiz! Mẫu mã không vấn đề nhưng có vấn đề trong khâu quản lý chất lượng
hàng chất lượng cao mỗi tội điều kiện gặp gỡ các bạn nữ ít nên vẫn đang ế bác ạ :)) :)) :))
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phải có chuyên gia y tế của thiên đình mới được quyền cấp phép cho sp của em ngoài ra tất cả ...dẫu là có là chủ tịch liên hiệp phụ nữ tw cũng không có thẩm quyền.Hồng Hạnh và Cự Môn không kiếp vừa lĩnh chỉ đi xử lý vụ này he he hé hé em đừng mơ lót phong bao hai đứa này :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”