CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Gửi bài gửi bởi thichankem »

duabang đã viết: 12:03, 13/08/18
thichankem đã viết: 11:54, 13/08/18
vio đã viết: 11:37, 13/08/18

Tứ trụ của cháu thủy rất vượng, nói chung tư chất thì ok. Tuy vậy có mấy điểm nên để ý:
- Phải bớt cá tính đi kẻo sau này bất lợi với lãnh đạo và người lớn tuổi.
- Sau này: trong mọi vấn đề liên quan đến giấy tờ, thỏa thuận, khế ước, hợp đồng... nên cẩn thận.
- Cẩn thận thủy tai và hỏa tai.
- Nên tránh xa vấn đề có tính nhạy cảm về pháp luật.
- Sang năm cv sẽ ok đấy. Số cháu ly tổ lập nghiệp là đúng rồi.
Dạ con cảm ơn chú. Con đã lưu lại những lời khuyên của chú.
Chúc chú sức khỏe và một tuần làm việc tốt lành ạ!
Bố mẹ bạn đã xa cách nhau bao giờ chưa???
Dạ chưa
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

duabang đã viết: 12:03, 13/08/18
thichankem đã viết: 11:54, 13/08/18

Tứ trụ của cháu thủy rất vượng, nói chung tư chất thì ok. Tuy vậy có mấy điểm nên để ý:
- Phải bớt cá tính đi kẻo sau này bất lợi với lãnh đạo và người lớn tuổi.
- Sau này: trong mọi vấn đề liên quan đến giấy tờ, thỏa thuận, khế ước, hợp đồng... nên cẩn thận.
- Cẩn thận thủy tai và hỏa tai.
- Nên tránh xa vấn đề có tính nhạy cảm về pháp luật.
- Sang năm cv sẽ ok đấy. Số cháu ly tổ lập nghiệp là đúng rồi.
Dạ con cảm ơn chú. Con đã lưu lại những lời khuyên của chú.
Chúc chú sức khỏe và một tuần làm việc tốt lành ạ!
Bố mẹ bạn đã xa cách nhau bao giờ chưa???
Năm nay e biến động khá nhiều, liên quan đến sức khỏe. Những năm trước êm đềm hơn.
Đầu trang

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi duabang »

HamanoRie đã viết: 22:21, 12/08/18
ThamLang80 đã viết: 21:53, 12/08/18 Thôi bỏ đi Ô Long à! Đứa nhỏ này đường vận sau sát ván sàn tam hợp đào hoa kiếp nên ngạo khí tự tin san biển lấp sông ghê đó ... cứ để " chảy đi sông ơi "
Em chẳng hiểu sao giờ tụi trẻ 9x đời cuối hay có cái "ngạo khí ngút trời" như thế này nữa.
Con gái là không được "nóng" mất xinh đó!
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ruaxinhgiatao đã viết: 08:37, 13/08/18 Bác ô long ơi là bác ô long, bác nhiệt tình làm gì để con bé nó bảo bác nói cái không cần nói, người ta hỏi gì thì nói đó bác ơi, bác nói chi lắm được lợi ích gì cho bác chăng? Các anh các chị êk, dù sao em nó cũng nhỏ tuổi hơn các anh các chị, em nó không phải chỗ nào thì nói chỗ ấy, lôi lá số ra vận này vận kia làm giề thế, hù người à :)) lại còn chưa bao giờ láo với bậc trưởng bối nữa, nói những điều này để làm gì thía? Ai giải thích giùm tớ được ko 8->
<3 chị rùa xinh xắn
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lylysasa »

đánh dấu tối về đọc :) :) :) :) :)
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lylysasa »

ô long đã viết: 10:43, 13/08/18 Cho những ai muốn tìm hiểu hạn Linh Xương Đà Vũ:
Phú có câu "Linh Xương Đà Vũ hạn đáo đầu hà", đại ý là đáo hạn này thì thất bại, bị lừa gạt, bị mắc mưu, bị xúi giục, hoặc bí bách quá mà chỉ muốn đâm đầu xuống sông tự tử.
Đọc chia sẻ của Waterloo Famous Special ở link này:
hoi-tu-vi/hajn-linh-xuong-da-vu-co-that ... 03783.html
chú ô long cho cháu hỏi linh xương đà vũ phải cần đủ bộ mới sợ hay như nào ạ, linh vũ đà có thành cách đó không ạ
Đầu trang

putin1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi putin1994 »

Chú vio ơi chú giúp cháu với [-O< [-O< [-O<
xem-tu-vi/mong-xac-dinh-duoc-gio-sinh-t103945.html
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

HamanoRie đã viết: 23:27, 12/08/18
ThamLang80 đã viết: 22:37, 12/08/18 Tuổi trẻ ai chẳng vậy Thất sát em không nhớ mình trước kia sao he he he khác là bản mệnh em có sự kiểm soát của chính tinh . Đào hoa là mùa xuân tuổi trẻ và mỗi thời xuân cũng lại khác xưa thật,cái này ảnh hưởng từ văn hoá chính trị kinh tế ... nói chung là thế giới sắp bị Phế òi !!! :))
Em trước nay đều mang số 7 không đổi mà. Duy có lối ăn nói hỗn hào với người lớn thì bé già chưa bao giờ anh ạ hihi.
Chị ơi cho em hỏi tí sao thấy chị/ em sinh đôi chị chụp ảnh cười hé răng mà chị lúc nào cũng bặm môi z ạ? À mà có vẻ mắt chị hơi xếch lên, nhìn hơi ác. Em chỉ thắc mắc thế thôi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

thichankem đã viết: 19:52, 19/08/18
ThamLang80 đã viết: 22:37, 12/08/18 Tuổi trẻ ai chẳng vậy Thất sát em không nhớ mình trước kia sao he he he khác là bản mệnh em có sự kiểm soát của chính tinh . Đào hoa là mùa xuân tuổi trẻ và mỗi thời xuân cũng lại khác xưa thật,cái này ảnh hưởng từ văn hoá chính trị kinh tế ... nói chung là thế giới sắp bị Phế òi !!! :))
Em trước nay đều mang số 7 không đổi mà. Duy có lối ăn nói hỗn hào với người lớn thì bé già chưa bao giờ anh ạ hihi.
Chị ơi cho em hỏi tí sao thấy chị/ em sinh đôi chị chụp ảnh cười hé răng mà chị lúc nào cũng bặm môi z ạ? À mà có vẻ mắt chị hơi xếch lên, nhìn hơi ác. Em chỉ thắc mắc thế thôi.
À mắt mình ác thật đấy chứ. Ở ngoài trông mình còn ghê gớm hơn ảnh nhiều :). Miệng mình cười không tươi nên mình không thích cười hở răng.
Đầu trang

thichankem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

HamanoRie đã viết: 19:59, 19/08/18
thichankem đã viết: 19:52, 19/08/18

À mắt mình ác thật đấy chứ. Ở ngoài trông mình còn ghê gớm hơn ảnh nhiều :). Miệng mình cười không tươi nên mình không thích cười hở răng.
Em cũng vậy. Không biết nên đi trùng tu nhan sắc không. Thấy em chị cười tươi mà.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”