Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chuotchutchit
Chính thức
Chính thức

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi chuotchutchit »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:52, 17/08/18
chuotchutchit đã viết: 09:27, 17/08/18 Em chào anh ạ. Mong hữu duyên nhờ anh luận giúp em ạ. Em cảm ơn anh
Hình ảnh
bạn sinh trong một gia đình cha mẹ cũng khá giả ...số bạn lên đi xa lập nghiệp sẽ tốt hơn ...số bạn thân tự lập thân không lương nhờ tựa bố mẹ anh em trong nhà ...xin việc gì thì toàn tự bạn lọ liệu...số bạn lấy chồng xa , đi xa mà lên duyên nợ việc cưới xin nhanh chóng và dễ dàng ...người chồng hay nói thích ăn uống , có tài , giỏi , đường vợ chồng không hòa thuận có đôi lúc cãi vã ...nếu tốt số thì một chồng còn không phải 2,3 lần lập gia đình ! ( nên lấy muộn sẽ tốt )
Cảm ơn bạn nha. Công việc của mình đều là do bố mình lo liệu, mình chưa tự xin việc bao giờ.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

joienguyen đã viết: 10:11, 16/08/18 Hình ảnh
B luận cho m với.

Thank b.
lá này lấy vợ phương xa không ở gần nhà khắc xa hoặc khác tỉnh , duyên nợ trắc trở , người hôn phối đứng đắn , hơi lạnh lung girl ! ...số bạn nể vợ , nên muộn lập gia đình để tránh chia ly !
Đầu trang

Mùa Thay Lá
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Mùa Thay Lá »

Chào bạn, nhờ bạn xem giúp mình với. Mình cảm ơn nhiều!

Hình ảnh
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Duccon_cdl13 đã viết: 13:24, 17/08/18
B luận cho m với.

Thank b.
lá này lấy vợ phương xa không ở gần nhà khắc xa hoặc khác tỉnh , duyên nợ trắc trở , người hôn phối đứng đắn , hơi lạnh lung girl ! ...số bạn nể vợ , nên muộn lập gia đình để tránh chia ly !
Bao giờ tim thấy được nàng b nhỉ? m thấy có Đại hao, có phải dân ăn chơi đập phá ko b? :((

Chưa thấy dấu hiệu gì cả. Mà b có biết có xấu lắm ko b nhỉ? Chứ có sao thiên hình, nhìn m ngứa mắt, chọc cho 1 phát thì :((

Và nếu được, b có thể luận thêm về hoàn cảnh, gia đình cũng như quá khứ cho m đc ko b?

Thank b.
Đầu trang

cavangg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cavangg »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:43, 17/08/18
cavangg đã viết: 01:18, 17/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:19, 16/08/18

số em lấy chồng gần nhé người chồng là người cùng tỉnh , cũng xã hoặc huyện hoặc cung cơ quan ...chắc chắn lấy chồng gần rồi chứ không phải ở phương xa tỉnh lọ tỉnh kia...người hôn phối đa tình , khéo léo , có máu văn nghệ ( ví dụ như đi hát karaoke :) ) ...da trắng , cao to không đen hôi , nhiều tóc và râu , chồng thì ăn chơi đấy ...số này lên lập gia đình muộn để tránh hình khắc chia ly !
Muộn là tầm bao giờ thì ổn hả anh hic hic sợ chồng này đào hoa quá ngoại tình không ạ. Ăn chơi thế thì có sự nghiệp ổn định không ạ
năm nay lưu thái tuế đang rơi vào cung phu thê chắc chắn liên quan đến người chồng ví dụ e chưa có n.y thì chắc có nhiều a để ý và tán tỉnh ...còn năm nay chưa có duyên nợ định mệnh ! ...tầm 29,30 hẵng lấy sẽ tốt hơn
Em cảm ơn anh ạ. Cũng có nhiều người khuyên em chống lầy muộn thì mới tốt. May quá em cũng thích bay nhảy không muốn lấy sớm hihi. Chỉ sợ lấy muộn mà chồng lại ăn chơi lông bông thì nản quá ạ
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

joienguyen đã viết: 15:26, 17/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 13:24, 17/08/18
B luận cho m với.

Thank b.
Bao giờ tim thấy được nàng b nhỉ? m thấy có Đại hao, có phải dân ăn chơi đập phá ko b? :((

Chưa thấy dấu hiệu gì cả. Mà b có biết có xấu lắm ko b nhỉ? Chứ có sao thiên hình, nhìn m ngứa mắt, chọc cho 1 phát thì :((

Và nếu được, b có thể luận thêm về hoàn cảnh, gia đình cũng như quá khứ cho m đc ko b?

Thank b.
vận năm 32,33,34 tuổi người hôn phối ở phương xa ...đại hao không phải chơi bơi gì cả khi đóng cung phu thê mang ý nghĩa khác :) ...vợ là người cứng cỏi thích lấn át chồng !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cavangg đã viết: 16:42, 17/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:43, 17/08/18
cavangg đã viết: 01:18, 17/08/18
Muộn là tầm bao giờ thì ổn hả anh hic hic sợ chồng này đào hoa quá ngoại tình không ạ. Ăn chơi thế thì có sự nghiệp ổn định không ạ
năm nay lưu thái tuế đang rơi vào cung phu thê chắc chắn liên quan đến người chồng ví dụ e chưa có n.y thì chắc có nhiều a để ý và tán tỉnh ...còn năm nay chưa có duyên nợ định mệnh ! ...tầm 29,30 hẵng lấy sẽ tốt hơn
Em cảm ơn anh ạ. Cũng có nhiều người khuyên em chống lầy muộn thì mới tốt. May quá em cũng thích bay nhảy không muốn lấy sớm hihi. Chỉ sợ lấy muộn mà chồng lại ăn chơi lông bông thì nản quá ạ
e cứ bay nhẩy cho thoải mái đi mấy năm a đợi :D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Giveyouhell đã viết: 20:59, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:46, 15/08/18
Giveyouhell đã viết: 22:34, 15/08/18
Hình ảnh
Theo dõi anh đã lâu, mong anh luận giúp em vài câu ạ
a có làm gì phạm pháp đâu mà theo dõi a như công an hình sự vậy , mà theo dõi a từ lúc nào vậy 8-> :-S ...gái phá quân thì tính hiếu thắng đã không cãi nhau thì thôi mà đã cãi nhau thì phải bằng thắng ...bạn bè em chẳng giúp gì được cho em cả ...số em ra ngoài hay bị người ta vùi dập dễ bị bắt nạt nhắm nhắm !

lá này tình duyên ở phương trời xa ( duyên nợ phương xa đó em ) hiện giờ cung phu đang gặp triệt thì buổi ban đầu lấy nhau về tình duyên thật sự ngang trái và cuộc sống hai vợ chồng không thấy thoải mái , cãi nhau... từ 36 tuổi trở đi triệt mất dần hai vợ chồng trở lên hiểu nhau hơn và tình yêu sẽ tốt đẹp lên
Em theo dõi bài viết của anh chứ ko phải theo dõi anh đâu. Hê hê. Anh nói đúng, tính em hiếu thắng mà cũng ngang lắm nhưng ra ngoài thấy mình dễ bị bắt nạt:)). Anh xem giúp em đường con cái đi anh 😘😘😘
hiếm con nhưng con là một thánh thần ( siêu giỏi )
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

manhlc01 đã viết: 17:21, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:00, 16/08/18
manhlc01 đã viết: 16:36, 16/08/18 Chào bạn Duccon_cdl13,
Chủ để này lần đầu tiên mình được tìm hiểu. Rất hay và thú vị!
Nhờ bạn xem giúp công việc và gia đình của lá số này với
cảm ơn bạn nhiều
Hình ảnh
bạn là người ít nói ,có tính cô độc hay cảm thấy cô đơn lạc lõng , bạn thích thời trang thích đi mua quần áo hoặc thích về âm nhạc nghệ thuật ? ...cha mẹ bạn hiện giờ không hợp nhau hoặc hai thân đã ly hôn ? ...anh chị em trong nhà mỗi người một nơi ? ...bạn bè của bạn nam nhiều nữ ít ...bạn đã học hết đại học ? ....số bạn lấy vợ cùng tỉnh cung xã hoặc cùng cơ quan khong phải lấy vợ xa đâu , vợ là người có tài nhưng càng về gia hai vợ chồng không hợp nhau đâu càng ở lâu càng thấy đau lòng ...số bạn cứ yên tâm ngoài 30 tuổi mới lấy vợ
Mình lúc nói nhiều lúc nói ít ấy. Cái thời trang với nghệ thuật thì bình thường. Hiện mình đã học xong và đi làm được hơn năm r. Mình đang làm ở Hà Nội còn nhà ở tỉnh. Vậy công việc của mình sau có thuận lợi không
đường quan lộc rất tốt nhưng đại vận toàn gặp tuần triệt lên đương số không tránh khỏi vất vả gian nan
Đầu trang

kaiser888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaiser888 »

mong bác xem giúp e với, lá số e đây ạ Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”