Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:11, 17/08/18
Giveyouhell đã viết: 20:59, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:46, 15/08/18

a có làm gì phạm pháp đâu mà theo dõi a như công an hình sự vậy , mà theo dõi a từ lúc nào vậy 8-> :-S ...gái phá quân thì tính hiếu thắng đã không cãi nhau thì thôi mà đã cãi nhau thì phải bằng thắng ...bạn bè em chẳng giúp gì được cho em cả ...số em ra ngoài hay bị người ta vùi dập dễ bị bắt nạt nhắm nhắm !

lá này tình duyên ở phương trời xa ( duyên nợ phương xa đó em ) hiện giờ cung phu đang gặp triệt thì buổi ban đầu lấy nhau về tình duyên thật sự ngang trái và cuộc sống hai vợ chồng không thấy thoải mái , cãi nhau... từ 36 tuổi trở đi triệt mất dần hai vợ chồng trở lên hiểu nhau hơn và tình yêu sẽ tốt đẹp lên
Em theo dõi bài viết của anh chứ ko phải theo dõi anh đâu. Hê hê. Anh nói đúng, tính em hiếu thắng mà cũng ngang lắm nhưng ra ngoài thấy mình dễ bị bắt nạt:)). Anh xem giúp em đường con cái đi anh 😘😘😘
hiếm con nhưng con là một thánh thần ( siêu giỏi )...mỗi tội thời trẻ của nó hay lông bông chơi bời cha mẹ cũng hơi buồn !
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Duccon_cdl13 đã viết: 13:07, 16/08/18
thule2307 đã viết: 12:52, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:19, 15/08/18

người chồng có tướng lông mày thưa , da hồng hào , dũng mãnh , thích sát phạt , mặt hơi lộ , dáng hơi thấp chứ không cao to đen hôi , ít chịu ngồi yên một chỗ và đôi khi anh chồng này có tính hiếu thắng
Hiện có một người sinh năm 1987, chuyển cônh tác từ miền nam về đã có một dời vợ đang có ý với chị em thấy có khả năng người này chị lấy không em.Chị cảm ơn.
năm nay tiệu vận lưu thái tuế rơi đúng vào cung phu thê ,nếu người ấy mà ở xa quê của chị thì đúng là người mà mình đang cần tìm, khả năng yêu nhau 80% ...chị hãy lắm lấy cơ hội
Ok em em coi giúp Chị dươngf con cái luôn em.Chị cảm ơn
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HaiPhong01 đã viết: 22:51, 16/08/18 Anh xem giúp em với ạ
Em cảm ơn anh
Hình ảnh
bạn là người hiền lành ra ngoài hay bị người ta chèn ép...bạn hợp với cha mẹ nhưng cha mẹ chẳng giúp gì được cho bạn...bạn sịnh ra trong gia đình đủ ăn đủ mặc ...anh chị em trong nhà mỗi người một nơi ? ...cô vợ tương lai có tính hơi lười , gia đình bên vợ cũng bình thường thôi ...hai vợ chồng không hòa thuận đâu dễ cãi nhau hạnh phúc không được trọn vẹn...nên lấy muộn để tránh hình khắc chia ly ! ...bạn có số đông bạn bè ...tiểu vận lưu thái tuế năm nay đang vào đúng cung phu thê đấy nhưng khả năng và chắc chắn tiểu hạn này chưa lấy được vợ !...bạn hãy nhờ bạn bè giới thiệu sẽ lên tình duyên
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

kaiser888 đã viết: 17:17, 17/08/18 mong bác xem giúp e với, lá số e đây ạ Hình ảnh
lá này hợp với anh chị em trong nhà ...anh chị em trong nhà giúp đỡ nhau ...bạn là con thứ trong gia đình? ... số bạn đi ra ngoài có kẻ thương người mến giúp đỡ nhiều ...bạn hay được làm chỗ gần với người quyền quý giàu sang...mình cảm thấy bạn không làm nhà nước đúng không...họ hàng nhà bạn đa số là người khá giả !

sô bạn dễ có duyên nợ, cũng dễ xa nhau, hoặc hay có chuyện buồn phiền, hoặc vì làm ăn mà thường xa cách, duyên nợ ở xa.
Đầu trang

kaiser888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaiser888 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:49, 17/08/18
kaiser888 đã viết: 17:17, 17/08/18 mong bác xem giúp e với, lá số e đây ạ Hình ảnh
lá này hợp với anh chị em trong nhà ...anh chị em trong nhà giúp đỡ nhau ...bạn là con thứ trong gia đình? ... số bạn đi ra ngoài có kẻ thương người mến giúp đỡ nhiều ...bạn hay được làm chỗ gần với người quyền quý giàu sang...mình cảm thấy bạn không làm nhà nước đúng không...họ hàng nhà bạn đa số là người khá giả !

sô bạn dễ có duyên nợ, cũng dễ xa nhau, hoặc hay có chuyện buồn phiền, hoặc vì làm ăn mà thường xa cách, duyên nợ ở xa.
chính xác mình là con thứ nhưng ae trong nhà ko hợp tính nhau lắm, ko ở gần nhau. Mình làm bên sale, cty tư nhân. Còn lại nhưng điều khác bạn nói khá đúng. Bạn xem kỹ giùm mình cung phu thê đc ko, khoảng bao nhiêu tuổi sẽ lập gia đình vậy bạn. Mình cảm ơn.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

kaiser888 đã viết: 17:59, 17/08/18

chính xác mình là con thứ nhưng ae trong nhà ko hợp tính nhau lắm, ko ở gần nhau. Mình làm bên sale, cty tư nhân. Còn lại nhưng điều khác bạn nói khá đúng. Bạn xem kỹ giùm mình cung phu thê đc ko, khoảng bao nhiêu tuổi sẽ lập gia đình vậy bạn. Mình cảm ơn.
sang năm 2019 tiểu vận lưu thái tuế rơi vào cung phu thê vận sang năm liên quan tới người hôn phối khả năng sẽ có người nhòm ngó và bạn cũng vậy...vận năm 30,31 tuổi không thì 33 sẽ lấy vợ !
Đầu trang

kaiser888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaiser888 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:04, 17/08/18
kaiser888 đã viết: 17:59, 17/08/18

sang năm 2019 tiểu vận lưu thái tuế rơi vào cung phu thê vận sang năm liên quan tới người hôn phối khả năng sẽ có người nhòm ngó và bạn cũng vậy...vận năm 30,31 tuổi không thì 33 sẽ lấy vợ !
tks bạn nhiều nhé
Đầu trang

Daungo8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Daungo8x »

Kính mời bác luận cung phu thê trên lá số của em ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi caluudadi25 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
nhờ a xem giúp, mn bảo chồng e sau này khá giàu, ko biết có phụ giúp đc cho e hay ko
Tập tin đính kèm
n.jpg (181.79 KiB) Đã xem 908 lần
Đầu trang

cavangg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cavangg »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:43, 17/08/18
cavangg đã viết: 01:18, 17/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:19, 16/08/18

số em lấy chồng gần nhé người chồng là người cùng tỉnh , cũng xã hoặc huyện hoặc cung cơ quan ...chắc chắn lấy chồng gần rồi chứ không phải ở phương xa tỉnh lọ tỉnh kia...người hôn phối đa tình , khéo léo , có máu văn nghệ ( ví dụ như đi hát karaoke :) ) ...da trắng , cao to không đen hôi , nhiều tóc và râu , chồng thì ăn chơi đấy ...số này lên lập gia đình muộn để tránh hình khắc chia ly !
Muộn là tầm bao giờ thì ổn hả anh hic hic sợ chồng này đào hoa quá ngoại tình không ạ. Ăn chơi thế thì có sự nghiệp ổn định không ạ
năm nay lưu thái tuế đang rơi vào cung phu thê chắc chắn liên quan đến người chồng ví dụ e chưa có n.y thì chắc có nhiều a để ý và tán tỉnh ...còn năm nay chưa có duyên nợ định mệnh ! ...tầm 29,30 hẵng lấy sẽ tốt hơn
Cảm ơn anh ạ. Em cũng có ý định bay nhảy vài năm nữa mới chống lầy. Lấy muộn k sợ chỉ sợ lấy nhầm thôi ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”