Thắc mắc về Cự Môn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thien_an_nguyen2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thắc mắc về Cự Môn

Gửi bài gửi bởi thien_an_nguyen2 »

Cho e hỏi là sao Cự Môn cung quan lộc là sao chủ về làm việc dùng lời ăn tiếng nói hay có thể làm về kinh doanh buôn bán đồ ăn, thức uống được ah. E xin cảm ơn ah
Đầu trang

thien_an_nguyen2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thắc mắc về Cự Môn

Hk ai trả lời giúp ạ huhu
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

thien_an_nguyen2 đã viết: 21:43, 18/08/18 Hk ai trả lời giúp ạ huhu
không post lá số thì biết sao trời ?
Đầu trang

thien_an_nguyen2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hi. Mình xin up lá số ah. Nghề nghiệp lông bông hk tới đâu hết ah. Làm rất nhiều nơi rồi :(
Tập tin đính kèm
CEC27F70-F52A-4ACE-9FA9-B277BCEF5407.jpeg (486.59 KiB) Đã xem 569 lần
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

thien_an_nguyen2 đã viết: 23:04, 18/08/18 Hi. Mình xin up lá số ah. Nghề nghiệp lông bông hk tới đâu hết ah. Làm rất nhiều nơi rồi :(
Trang này nó thiết kế lá số diêm dúa lòe loẹt gây nhức mắt nhể. Nhìn một cái là không ai muốn xem rồi.
Đầu trang

thien_an_nguyen2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 07:42, 19/08/18
thien_an_nguyen2 đã viết: 23:04, 18/08/18 Hi. Mình xin up lá số ah. Nghề nghiệp lông bông hk tới đâu hết ah. Làm rất nhiều nơi rồi :(
Trang này nó thiết kế lá số diêm dúa lòe loẹt gây nhức mắt nhể. Nhìn một cái là không ai muốn xem rồi.
Hic. Tại mình ko rành về vi tính. Nhờ đứa bạn lấy. Nó đưa cái hình kêu mình up ah. Mình mới hỏi lại. Mình xin up lại lá số cho dễ xem ah :(
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

thien_an_nguyen2 đã viết: 08:10, 19/08/18
yesterday2016 đã viết: 07:42, 19/08/18
Hic. Tại mình ko rành về vi tính. Nhờ đứa bạn lấy. Nó đưa cái hình kêu mình up ah. Mình mới hỏi lại. Mình xin up lại lá số cho dễ xem ah :(
Hình ảnh
Lá này không có số làm về nhà hàng ăn uống dịch vụ nhé ! ...bạn là người khéo tay đấy...chắc bạn thích âm nhạc và đọc sách :)
Đầu trang

thien_an_nguyen2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá này không có số làm về nhà hàng ăn uống dịch vụ nhé ! ...bạn là người khéo tay đấy...chắc bạn thích âm nhạc và đọc sách :)
Mình hk thích nghe nhiều, chỉ nghe chơi ah, cũng ít đọc sách. Hi. Mình thích nấu ăn. Vậy bạn cho mình hỏi là mình nên làm nghề gì bây giờ ah. Chứ lận đận công việc qua...
Mình cảm ơn nhiều vì ghé qua topic của mình. Giống như đang ở lũ gặp phao ah. Hihi
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

thien_an_nguyen2 đã viết: 06:57, 21/08/18

Mình hk thích nghe nhiều, chỉ nghe chơi ah, cũng ít đọc sách. Hi. Mình thích nấu ăn. Vậy bạn cho mình hỏi là mình nên làm nghề gì bây giờ ah. Chứ lận đận công việc qua...
Mình cảm ơn nhiều vì ghé qua topic của mình. Giống như đang ở lũ gặp phao ah. Hihi
bạn là người nặng về mối quan hệ xã hội...bạn bè thường là người ăn chơi và hay ăn uống nhậu nhẹt hay đi ăn...tiểu vận sang năm vào cung quan lộc và lưu thái tuế vào cung phu thê chắc liên quan đến công việc ...tính bạn có vẻ là miệng đi trước và suy nghĩ đi sau lên lời nói cũng phải cẩn trọng ...bạn sn 1988 can mậu thì thiên cơ hóa kỵ đối cung có thiên lương thì hay gặp rắc rối tuy nhiên cũng được hóa giải nhưng phải hao tổn tinh thần rất nhiều , lá số bạn dễ bất hòa với chồng...đúng là sao cự môn cư cung quan lộc thì làm nghề về ngoại giao dịch vụ nhà hàng khách sạn nhưng tội lỗi là cư hãm địa có nhiều sát tinh lại không có hóa lộc lên chẳng thành cách được
Đầu trang

thien_an_nguyen2
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 13:16, 21/08/18
thien_an_nguyen2 đã viết: 06:57, 21/08/18

bạn là người nặng về mối quan hệ xã hội...bạn bè thường là người ăn chơi và hay ăn uống nhậu nhẹt hay đi ăn...tiểu vận sang năm vào cung quan lộc và lưu thái tuế vào cung phu thê chắc liên quan đến công việc ...tính bạn có vẻ là miệng đi trước và suy nghĩ đi sau lên lời nói cũng phải cẩn trọng ...bạn sn 1988 can mậu thì thiên cơ hóa kỵ đối cung có thiên lương thì hay gặp rắc rối tuy nhiên cũng được hóa giải nhưng phải hao tổn tinh thần rất nhiều , lá số bạn dễ bất hòa với chồng...đúng là sao cự môn cư cung quan lộc thì làm nghề về ngoại giao dịch vụ nhà hàng khách sạn nhưng tội lỗi là cư hãm địa có nhiều sát tinh lại không có hóa lộc lên chẳng thành cách được
Hic. Mình cảm ơn nha. Vậy mình làm nghề gì được bây giờ ah? ... hk lẽ cứ lông bông hk nghề nào làm được ha :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”