VỢ CHỒNG NGƯỜI TÌNH CỦA BẠN TƯỚNG MẠO KHÍ CHẤT THẾ NÀO XIN MỜI ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
timeless1909
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: VỢ CHỒNG NGƯỜI TÌNH CỦA BẠN TƯỚNG MẠO KHÍ CHẤT THẾ NÀO XIN MỜI ????

Gửi bài gửi bởi timeless1909 »

Em đi xem bói thì thầy bói nói là có người âm theo, tình duyên em không biết có lận đận hay không nhưng trước giờ ko có tình cảm trai gái, cũng không cảm thấy buồn về điều này. Em sắp ra nước ngoài học vào 2018 và dự tính ở nước ngoài phát triển vài năm rồi lại về quê. Em thích sống gần cha mẹ nhưng dường như mỗi lần ở gần thì mọi việc đều không thuận lợi, mệt mỏi. Thầy bói cũng nói số em lấy chồng nước ngoài. Chồng giàu có nhưng em không yêu chồng nên cuộc sống hôn nhân không hạnh phúc. Nhưng em lại muốn đi xong về quê và sống gần cha mẹ. Tính em thì rất hòa đồng nhưng hay bị bạn bè chơi xấu nên tình bạn nữ với nhau không bền, không có nhiều bạn. Em thích ăn chay, theo phật, cũng như tìm hiểu về lý số, chiêm tinh. Các anh chị hữu duyên xem giúp em lá số nhé. Chúc anh chị vạn sự bình an.

Hình ảnh
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

Anh xem qua cho em lời tư vấn về ngoại hình cũng như tính cách và nghề nghiệp của chồng có thể có giúp em với ạ em đang học y liệu có khả năng cao lấy cùng ngành hay không ạ
Tập tin đính kèm
22-38-51-pham thi lan anh.jpg
22-38-51-pham thi lan anh.jpg (436.97 KiB) Đã xem 1457 lần
Đầu trang

nr09
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nr09 »

Em fa lâu năm. Ko biết tướng mạo người yêu hoặc chồng mình như thế nào? ^^~ Và là người nước ngoài hay VN ạ?
Xin cảm ơn
Tập tin đính kèm
R_2018_5bed2b20 (1).jpg
R_2018_5bed2b20 (1).jpg (259.9 KiB) Đã xem 1455 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

nr09 đã viết: 15:37, 10/12/17 Em fa lâu năm. Ko biết tướng mạo người yêu hoặc chồng mình như thế nào? ^^~ Và là người nước ngoài hay VN ạ?
Xin cảm ơn
nước nào thì cũng rất giỏi , chuyên các ngành có hàm lượng chất xám nghiên cứu phát triển research development ... mặt mũi khá sáng sủa cao lớn có phần kỹ tính kinh tế khá

mối quan hệ vợ chồng sẽ có sự xa cách hay xung đột đó

đường tiêu hóa của ban có nhiều vấn đề
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

DRLANANH đã viết: 15:33, 10/12/17 Anh xem qua cho em lời tư vấn về ngoại hình cũng như tính cách và nghề nghiệp của chồng có thể có giúp em với ạ em đang học y liệu có khả năng cao lấy cùng ngành hay không ạ
Anh xem giúp em với ạ 😂😂😂😂
Đầu trang

nr09
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nr09 »

thachcamdang đã viết: 16:38, 10/12/17
nr09 đã viết: 15:37, 10/12/17 Em fa lâu năm. Ko biết tướng mạo người yêu hoặc chồng mình như thế nào? ^^~ Và là người nước ngoài hay VN ạ?
Xin cảm ơn
nước nào thì cũng rất giỏi , chuyên các ngành có hàm lượng chất xám nghiên cứu phát triển research development ... mặt mũi khá sáng sủa cao lớn có phần kỹ tính kinh tế khá

mối quan hệ vợ chồng sẽ có sự xa cách hay xung đột đó

đường tiêu hóa của ban có nhiều vấn đề
Em định cưới ck nước ngoài, châu á thôi. Tại vì e đang làm việc và giao du với nhiều ng nước ngoài nên thấy họ hợp với mình hơn. Sự xung đột ở đây có lẽ là do ngôn ngữ một phần ạ ~~
Về sức khỏe, em gần đây có ăn nhiều hơn bình thường nên có lẽ tiêu hóa không tốt. Em cần chú ý gì về sức khỏe nữa ko ạ?
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lylysasa »

up lên cái nào :) :) :)
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Hình ảnh
Bạn xem hộ mình 31 tuổi vẫn lẻ bóng .
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AmazingAmy »

Anh cho em hỏi, em có vấn đề này băn khoăn mà không biết hỏi ai. Cung Phu Thê là nói về chồng/vợ tương lai hay nói cả về người yêu ạ.
Bây giờ quan điểm thoáng hơn, yêu nhau có thể có quan hệ như vợ chồng, vậy cung phu sẽ miêu tả chồng của đương số hay người yêu ạ? ai yêu 1 ng rồi lấy thì ứng số nhưng nếu yêu nhiều người, từ 2 người trở lên vậy thì luận thế nào ạ?
Ví dụ đương số yêu 1 người sâu đậm trong thời gian khá lâu (trên 4 năm) nhưng chia tay, xem lá số thì thấy miêu tả về phối ngẫu khá giống người này, nhưng hiện tại đã chia tay rồi. Liệu cung phu thê có phải miêu tả người chồng sau này ko hay xem người chồng sau này phải xem ở cung khác vì e thấy có ý kiến cho rằng coi những mối tình sâu đậm lâu năm như 1 đời vợ/chồng, và xem người kế tiếp ở cung nô, anh có đồng ý với ý kiến này ko ạ?
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoisaocodon2k »

thachcamdang đã viết: 10:45, 14/10/17 - ĐÂY CHÍNH LÀ CÂU HỎI NHIỀU NGƯƠI HỎI THACH , THÔNG QUA 1 SỐ TÀI LIỆU VỀ CÁC SAO CHÍNH VÀ TRỢ TINH SẼ MÔ TẢ ĐẶC ĐIỂM HÌNH DÁNG , KHÍ CHẤT , ĐỊA VỊ XÃ HỘI , SỨC KHỎE , BỘ PHẬN SINH DỤC , TÂM LÝ CỦA NGƯỜI TÌNH , NGƯỜI YÊU , VỢ , CHỒNG , NHỮNG NGƯỜI ĐÀN BÀ VÀ ĐÀN ÔNG CÓ QUAN HỆ " ĐỐI TÁC , ĐỒNG NGHIỆP , ĐỒNG CHÍ " VỚI CHỦ SỐ :x

UP LÁ SỐ CỦA THACH LÀM MẪU TRƯỚC CHO CÁC BẠN NGHIỆM LÝ RỒI CÁC BẠN UP LÁ SỐ THEO , NHỚ DÙNG LÁ SỐ THEO PHẦN MỀM CỦA LYSO NHÉ , ĐỪNG DÙNG LA SỐ MÀU MÈ BE BÉT CỦA TRANG NÀO KHÁC LÊN LÀ KHÔNG XEM ĐƯỢC :D

Em cũng tò mò không biết chồng em sau này thế nào( dù định còn lâu mới lấy chồng), anh thach xem cho em với nhé hihi
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”