Cách thiên ấn có thực sự xấu. Mong đc giải đáp

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
NeBoTat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cách thiên ấn có thực sự xấu. Mong đc giải đáp

Gửi bài gửi bởi NeBoTat »

Em trả lời giúp cụ thể chỗ nào đúng, chỗ nào sai để anh nghiệm lý cùng với hiểu bát tự của em hơn, dễ trả lời các câu hỏi sau này. Cám ơn em.
Đầu trang

cafefin9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cafefin9x »

anh trả lời rất sát ạ.
Cụ thể là
+ về công việc của e có tính động
+ Về gia cảnh bố mẹ thì tương đương như vậy em k muốn ns thêm về điều này ^^
+ Về nhà cửa thì chính xác như anh nói, cụ thể là có khí trường lạnh và ít nhiều có hiện tượng tâm linh
Nhân đây cũng rất mong anh cho em hỏi luôn
- Anh có thể nói giúp em là "bản thân không đủ kỷ luật" là ntn và có thể cải sửa được không
- Về nhà cửa thì có thể giải quyết bằng việc di dời được không
- Về công việc của em trong giai đoạn này và những năm tới thế nào, nếu về sau này nữa thì càng tốt
E chân thành cảm ơn
Đầu trang

NeBoTat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bản thân không đủ kỷ luật là nói em hay nuông chiều bản thân, khó tự quản lý bản thân vào nề nếp, khuôn khổ.

Về nhà cửa, anh chỉ biết coi qua bát tự của em chứ anh không biết cách giải. Em phải có duyên tìm được thầy giỏi, có tâm để họ giúp. Khi đoán nhà của của cha mẹ em, coi xong hết rồi mới nhận ra bấm lộn cung, lấy lại đúng cung thì tim nhảy 1 nhịp. Bấm lộn cung là họ không muốn mình tọc mạch nhiều chuyện, nên anh chỉ có thể coi được đến đó, coi chi tiết hơn anh không muốn coi, nước sông không phạm nước giếng.

Như em đã thấy, anh luận bát tự của em mệnh Quý là vượng. Hiện em đang ở vận Nhâm Tý, dĩ nhiên là không thuận. Cụ thể là tình duyên không tốt, tình duyên thì có chứ không phải không, nhưng sợ là không đi đến đâu, có khi có thể em không chịu người ta. Sức khoẻ nhìn chung không đáng ngại. Công việc có khó khăn, khó phát, tuy nhiên em vẫn kiếm tiền đều đều; thậm chí có thể nói tiền bạc em có tụ lại, tức có dư.
Đầu trang

cafefin9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn anh. Những thông tin của anh thực sự rất quý đối với em. Chuyện nhà cửa chắc em sẽ phải trăn trở tiếp
Nhân tiện cho em hỏi với nốt anh là bao giờ thì tình duyên em thuận hay tầm nào em cưới vợ được ạ
:)) vợ tương lai liệu có phải tình cũ không ạ :)))
Đầu trang

NeBoTat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Sau 30 đi em. Vợ em có phải tình cũ hay không thì anh không biết coi. Chỉ biết vợ em là người có công ăn việc làm đàng hoàng, tiền bạc có dư, sức khoẻ nhìn chung tốt (có thể có vấn đề tiêu hoá dạng nhẹ, hoặc người hàn, dễ bị cảm lạnh, nhiễm hàn), tính tình hoà nhã nhưng ngay thẳng, có kỉ luật, có qui củ. Cha mẹ vợ kinh tế khá, có của.
Đầu trang

cafefin9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thế cơ ạ. Ahihi :))
Thôi cũng muộn rồi em chúc anh ngủ ngon, chúc anh công việc thuận buồm xuôi gió, đời sống vui tươi.
Cám ơn a rất nhiều vì đã luận giúp đỡ em ạ :d
Đầu trang

NeBoTat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Không có gì, chào em.
Đầu trang

cafefin9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh cho em hỏi, cách của e là cách gì
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

cafefin9x đã viết: 09:37, 14/09/18 Anh cho em hỏi, cách của e là cách gì
A ấy đang bận. Ca này dễ mình xử cho.
Thiên ấn ko lộ nên ls bạn ko thuộc cách nào hết. Kiêu ấn nắm lệnh, kiếp tài vượng hơn thân lại lộ . Nguyên cục hàn khí nặng lấy hỏa làm dụng thần. Hỏa là tài tinh của bạn đấy. Bạn đang ở vận đen . Qua vận này sẽ tốt dần. May mắn vào mùa hè. Sui sẻo thường đến vào mùa thu .
Đầu trang

cafefin9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn bạn nhé. Vận đen này là vân 10 năm phải không bạn, yêu đương chắc cũng k đâu vào đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”