Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mit1512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi Mit1512 »

hungmanh82 đã viết: 10:51, 04/10/18
Mit1512 đã viết: 10:36, 04/10/18 Bác hungmanh82 viết tỉ mỉ quá, em đọc mà hoa mày chóng mặt. Bác xem giúp em lá số của em với ạ. Đặc biệt là cung phu thê của em ạ, xem lá số và ứng với những phần bác viết em rối quá, tính ra thấy hạn tình duyên của em toàn thấy có sao không tốt. Thế này thì không biết đến bao giờ em mới lấy chồng được đây?
Bản mệnh mộc mà mệnh đóng tại ngọ lại có thiên ko hoa đào nên bản thân cực kì thông minh và khôn ngoan,học hành giỏi giang có đầu óc tính toán nên làm kinh doanh kế toán cực hợp nhưng đường tình duyên thì ko nên yêu đương,nếu yêu thì lúc đầu sẽ đẹp đẽ vô cùng nhưng càng về sau càng xấu như hoa đào sớm nỏ tối tàn vâỵ.sau này lấy chồng yêu sớm thì nên cưới sớm.số này hạn đến cung ly sẽ làm cho con người ta sung sướng thoái mái như ở trên mây xong rồi lại làm cho người ta rơi xuống vực sâu thăm thẳm.
Cảm ơn bác đã xem cho em. Bác nói ề tình duyên làm em buồn quá :((.
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

Hình ảnhHình ảnh
Đầu trang

Trutri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trutri »

Hình ảnh các bác giải giúp em dc ko ạ.
Đầu trang

holiday_uyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi holiday_uyen »

hungmanh82 đã viết: 08:25, 04/10/18
holiday_uyen đã viết: 21:27, 01/10/18 Anh ơi cung Thiên Di gặp tuần em định cuối năm đi xa tìm cơ hội có thể đi lâu được không ạ?
Số này bản thổ mà mệnh đóng cung chấn là cái thế hồi bé sinh ra ốm đau bệnh tật khó nuôi,mệnh gia thêm sát tinh phá quân đà la thì mệt lắm,bản thân là 1 người táo bạo và cực kì lì lợm,người đã ko xinh đẹp rồi,lại còn táo bạo ,nóng nảy nữa thì đúng là hết chỗ nói.may mắn là ăn đc 2 vòng trường sinh thái tuể nên cuộc sống ko thiếu thốn,ăn trên đầu người ta.số này nên đi buôn bán thì cực giàu nhưng cẩn thận bệnh tật khó chữa về sau.
Dạ đúng rôi, lúc vừa sinh 2 tuần thì trên người có bệnh và bệnh không chữa được chỉ momg không phát thôi ạ. Nên không mong giàu, chỉ muốn sống vui, cuối năm nay em. muốn sang Ấn tìm cuộc sống mới không biết có tốt không anh?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Trutri đã viết: 20:47, 04/10/18 Hình ảnh các bác giải giúp em dc ko ạ.
Bản mệnh kim vượng mà mệnh đóng cung chấn là được khắc nên trong lòng luôn muốn hơn người khác nhưng ko hơn được vì vậy mà sinh lòng bất mãn chịu thiệt thòi nhiều trong lòng khó chịu sinh ra nhiều lời nói khó nghe khẩu thiệt.bạn tính điềm đạm nhưng ông trời lại bắt bạn phải nóng tính phải trái ngang để khuyên bạn rằng phải trả hết nợ đời thì mới tốt lên được nếu ko thì từ gia đình đến công việc đều gặp trắc trở.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tôi xin nhắc lại là:năm hạn trong số tử vi là tính từ tháng sinh năm hạn đến tháng sinh hạn năm sau nhé!
Tôi nói có ai chưa nghe rõ ko ạ?
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Mong anh xem giúp em ạ!
Em cảm ơn anh!
Hình ảnh
Đầu trang

Trutri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trutri »

hungmanh82 đã viết: 10:59, 05/10/18
Trutri đã viết: 20:47, 04/10/18 Hình ảnh các bác giải giúp em dc ko ạ.
Bản mệnh kim vượng mà mệnh đóng cung chấn là được khắc nên trong lòng luôn muốn hơn người khác nhưng ko hơn được vì vậy mà sinh lòng bất mãn chịu thiệt thòi nhiều trong lòng khó chịu sinh ra nhiều lời nói khó nghe khẩu thiệt.bạn tính điềm đạm nhưng ông trời lại bắt bạn phải nóng tính phải trái ngang để khuyên bạn rằng phải trả hết nợ đời thì mới tốt lên được nếu ko thì từ gia đình đến công việc đều gặp trắc trở.
Cảm ơn bác. Em chỉ muốn cuộc sống mình khá hơn chứ ko bất mãn với những ng hơn mình đâu ạ. Em ít nói , ko hề nói xấu ng khác bao giờ , toàn bị ng ta nói mát nói kháy nên nhìu lúc bực lên là đốp lại cho họ im miệng. Và cũng hay bị đặt điều bơm đểu , anh em đi làm cùng nhau có lỗi gì e toàn bao che chứ ko hề báo xếp, nhưng lại bị chình những ng đó đặt điều.ấm ức ở chỗ đó.
Đầu trang

Trutri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Trutri »

hungmanh82 đã viết: 11:07, 05/10/18 Tôi xin nhắc lại là:năm hạn trong số tử vi là tính từ tháng sinh năm hạn đến tháng sinh hạn năm sau nhé!
Tôi nói có ai chưa nghe rõ ko ạ?
Em đọc đi đọc lại nhưng vẫn chưa ngấm.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

[quote=SherryChan post_id=1540756 time=1538621955 user_id=185985]
[quote=hungmanh82 post_id=1540741 time=1538616919 user_id=191409]
[quote=SherryChan post_id=1540536 time=1538527450 user_id=185985]

[IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/1/2G8ANIT2.jpg[/IMG]
[/quote]
Luận giải :
Về bản mệnh: số vất vả,chịu nhiều sự cay đắng trong cuộc đời,đừng nên coi cái tôi lớn quá,càng xốc nổi thì lại càng vất vả nên điềm đạm thì sẽ có quý nhân giúp đỡ.mệnh tuy có sát tinh nhưng có sao quý nhân với phúc tinh chiều thì trong cuộc sống vẫn có người giúp đỡ,ăn ở tốt sẽ được người báo đáp ,có người tâm sự.
Thiên khốc mà đi với đại hao thì cẩn thận hao tốn tiền bạc,bị lừa mất tiền.
Cung tài: bình thường,làm công ăn lương ổn định chứ ko nên kinh doanh lớn.đi làm nhiều lúc sẽ có quý nhân giúp đỡ người này tuổi hợi ,mão.
Số lúc đầu sẽ ko đc ổn định mà phải chuyển nhiều chỗ làm thì sau mới ổn định đc.
Cung quan và cung thân đồng cung:
Cái thế trục trặc mà đi với đen đủi,sự nghiệp nên làm nhỏ nếu làm to sẽ dễ dàng bị gãy đổ.cung quan như vậy cho thấy răng chồng sau này ko giúp đỡ gì được cho mình nếu phúc nhà kém thì sẽ phải chịu nhiều mối tình cay đắng và nhiều nước mắt.nếu phúc nhà lớn thì chỉ phải xa chồng thôi.mà cái số này nên xa chồng mới tốt,ở gần sẽ ko tốt.cung thân cư quan tuy có triệt nhưng bản thân nó là cung cấn nên phải có ý chí mạnh mẽ và làm việc nhiều vào thì sẽ đỡ được phần nào cách này.
Mệnh tài quan nằm trong thế kim nên bản thân có tài năng hơn người ta,nhưng luôn bị tiểu nhân chèn ép,hãm hại.
Phúc đức:được ông bà tổ tiên phù hộ cho sống thọ.gần mộ tổ có nhiều kim khí nên làm cho công việc nghề nghiệp người trong họ ko ổn định.nên khơi long mạch bỏ kim khí thì mới đỡ.
Thiên di: cực tốt ra ngoài đc nhiều người giúp đỡ chiều chuộng mình,nên đi ra nước ngoài rất tốt.
Tất ách:tốt ko có bệnh tật nặng
Cung phu quân:chồng bạn là 1 người thắng thắn thật thà nhưng khó tính,khó gần và lạnh lùng,có thể nói có chút sợ vợ tại vì bạn ở thế lần át.vợ chồng cưới hỏi nhanh,chồng sau này là quý nhân của bạn.bạn phải vất vả với chồng,tại ông này sau này sẽ ko giúp đc bạn nhiều trong công việc mà chỉ là nếu ko lấy ông này thì bạn sẽ ko lấy đc ai khác nên tôi mới gọi là quý nhân.
Hạn:
Tôi chỉ luận hết những còn lại trong đại hạn 10 năm của bạn,còn những năm sau thì để sau nhé!
Năm 23 đến 32 bạn đang bước vào đại hạn cung càn sẽ bị các con sao làm cho cực kì cô đơn,nhiều chuyện buồn bã mà lo lắng hoàn cảnh sống thì ổn định nhưng bản thân bạn lại cứ buồn bã lo lắng bất mãn này kia.
Cụ thể năm 24 tuổi năm 2016.
Căn cứ vào cung đại hạn,tiểu hạn năm bính thân và các con sao toạ thủ thì là năm liên quan nhiều đến tiền bạc.
bạn bị mất 1 số tiền khá lớn.năm 24 tuổi cực kì vất vả.dễ bị kẹt xe hoặc ngã vào tháng 2,6hoặc t10.năm này bạn ở gần với đứa e hoặc có liên quan đến nó,đứa e này rất hiền và sống có tình nghĩa.1 điểm lạ là cả 2 người đều bị ốm trong năm này.
Năm 2017 là năm liên quan đến bệnh tật và công việc.năm này bạn có yêu 1 người và đc người ta chiều chuộng,nhưng anh ta lạnh lùng làm bạn cảm thấy cô đơn,hoặc là yêu xa.
Năm này bạn hơi vất vả nhưng có nhiều người giúp đỡ công việc khá ổn.
Hạn năm nay 2018 thì lại khá giống với năm 2016 nhưng xấu hơn,năm này liên quan đến tiền bạc,tình duyên và bố mẹ.năm nay bạn đang có 1 mối tình nhưng có sự cản trở lớn nên 2 người ko đến đc với nhau.năm này khả năng là bạn có ý định muốn có con rồi mới cưới ,nếu ko có trường hợp này xả ra thì năm này bạn chắc chắn đc thăng chức.đc người ta trọng dụng.năm này cũng là hạn dễ lấy chồng lắm
Hạn năm 2019 thì bình thường.có tin vui
Năm 2020 là năm liên quan đến tình duyên sự nghiệp,năm này giống măm 2017,hơi vất vả với cô đơn xíu nhưng công việc sự nghiệp ổn định
Năm 2021 liên quan đến sự nghiệp và anh em gia đình trong nhà.năm này ổn định ,có quý nhân giúp đỡ.bạn có ý định xuất ngoại hay đi xa đâu thì năm này rất tốt.năm này có vài chuyện buồn,kinh tế vượng.
Năm 2022 là năm bạn chịu nhiều vất vả.liên quan đến bản thân và bạn bè.bạn sẽ đc nhiều người giúp đỡ nên cẩn thận kẻo bị ốm nặng mà hao tốn tiền bạc.
Năm 2023,2024 thì khá tốt.
tôi chỉ luận đến đây thôi nhé.các hạn tiếp theo cứ phải chờ lần sau nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”