Đoán về song thân và người hôn phối

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Đoán về song thân và người hôn phối

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

thule2307 đã viết: 10:59, 14/10/18
vnfaker98 đã viết: 10:56, 14/10/18
thule2307 đã viết: 10:45, 14/10/18

Cung phu phá quân ngộ tuần kiếp riêu xung chiếu có đà tam hợp có kỵ
Phá quân chủ phu thê hao tán ngộ kiếp thì đường tình duyên ko mây suôn sẻ
Đà riêu kỵ là bộ tam ám chủ sự xui xẻo
Nói thêm chị sợ cô phiền.
Thân.
Dạ thầy cứ phán đi ạ em không sao đâu ạ
Thú thực tôi chả thích ai gọi là thầy bà gì. Tôi nghĩ tử vi là thứ cho ngta xác định mình ra sao để sống cho thoải mái nhất đấy là giá trị đem lại chứ thời buổi kinh tế thị trường đâu thể vì thầy phán số phát sao chưa thấy phát mà ngồi há miệng chờ xung đc chớ.

Tình yêu cũng vậy phải chủ động.
Ko nên ru rú ở nhà xem phim hàn rồi mơ mộng, như cô mệnh vũ phủ triệt gia hổ thân phá kiếp thì ko biết có lầm lỳ suy nghĩ viển vông ko? Nếu vậy nên ra ngoài sống hướng ngoại xem sao.

Thule cũng trạc tuổi tôi, chắc cũng hiểu nên làm gì rồi
Nếu ngoại hình gầy thì ăn nhiều chút cho béo vì con trai yêu bằng mắt nói chung thay đổi bản thân theo hướng tích cực hơn là suy nghĩ ck mình sẽ ra sao.

Vài dòng tâm sự đến thule.
Dạ
[/quote]
Em sẽ cố gắng ra ngoài nhiều hơn,tính hay suy nghĩ nên ăn nhiều vẫn không béo ạ.
Đầu trang

Tiểu Thanh Liên
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Thanh Liên »

Anh1602 đã viết: 10:12, 14/10/18
vio đã viết: 17:54, 05/10/18
Xin phép chú Vio cháu vào nghịch nghịch một chút :D

Em đoán lúc mới đẻ thì gia đình bố mẹ kinh tế bt, nhưbg sau càng ngày càng khấm khá.

Cái nhà mà bố mẹ chị ở lúc chị mới đẻ là trong ngõ, đầu ngõ, nhà ngay gần ngã tư. Sau nhà chị thay đổi chỗ ở và mua nhà mới nhìu lần.

Cấp 2 chị ăn bán trú ở trường đồng thời em nghĩ chị cũng xa cách 1 trong song thân.

Em đoán chị có bố dượng.

Hồi nhỏ có đoạn tg chị ko sồng cùng bố mẹ.
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

vnfaker98 đã viết: 21:47, 13/10/18
Mệnh kim thì bị ảnh hưởng mạnh bởi vũ khúc hội về những vũ vướng kỵ hình đẩu thì cân đo đong đếm lắm.
Chịu khó đầu tư tán em.nào tán dứt khoát và phải dám bỏ tiền ra chứ đừng kẹt.

Bạn tôi từ khi quen đến khi lấy đc vk mà mất gần 10tr tiền đò chỉ vì nhà cô này phải đi qua sông mới đến.
Thân.
Thôi khỏi dự đoán năm có hỷ sự nhé.
Cứ khi nào có ng yêu gần cưới quay lại thông báo nhé
Thân.
[/quote]

Anh nói có ý rất chuẩn đấy :)) . Em cảm ơn anh nhiều ạ,nếu có hỷ sự em sẽ quay lại tám chuyện với anh tiếp :D
Đầu trang

Anh1602
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Anh1602 »

Tiểu Thanh Liên đã viết: 14:41, 14/10/18
vio đã viết: 17:54, 05/10/18

Em đoán lúc mới đẻ thì gia đình bố mẹ kinh tế bt, nhưbg sau càng ngày càng khấm khá.

Cái nhà mà bố mẹ chị ở lúc chị mới đẻ là trong ngõ, đầu ngõ, nhà ngay gần ngã tư. Sau nhà chị thay đổi chỗ ở và mua nhà mới nhìu lần.

Cấp 2 chị ăn bán trú ở trường đồng thời em nghĩ chị cũng xa cách 1 trong song thân.

Em đoán chị có bố dượng.

- Chính xác thì lúc chị mới sinh thì nhà khó khăn, nay kinh tế mức bình thường thôi.
- Đúng là ngày xưa chị ở nhà trong ngõ, nhà ở ngã 3 ngã 4 gì đó chị không nhớ rõ. Sau ba mẹ mua nhà mới và sống cũng gần hơn 20 năm rồi chưa chuyển nhà lần nào
- Chỉ có cấp 1 chị mới bán trú thôi, còn cấp 2 thì không í. Ba mẹ chị vẫn sống khỏe mạnh và theo chị biết thì ba chị là mối tình duy nhất của mẹ ^^
- Chị vẫn sống với ba mẹ từ lúc nhỏ kia, có điều chị hay đi bờ đi bụi nhà ngoại nhiều hơn :)
Đầu trang

Tiểu Thanh Liên
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Thanh Liên »

Anh1602 đã viết: 19:43, 14/10/18
Tiểu Thanh Liên đã viết: 14:41, 14/10/18

Em đoán chị có bố dượng.

- Chính xác thì lúc chị mới sinh thì nhà khó khăn, nay kinh tế mức bình thường thôi.
- Đúng là ngày xưa chị ở nhà trong ngõ, nhà ở ngã 3 ngã 4 gì đó chị không nhớ rõ. Sau ba mẹ mua nhà mới và sống cũng gần hơn 20 năm rồi chưa chuyển nhà lần nào
- Chỉ có cấp 1 chị mới bán trú thôi, còn cấp 2 thì không í. Ba mẹ chị vẫn sống khỏe mạnh và theo chị biết thì ba chị là mối tình duy nhất của mẹ ^^
- Chị vẫn sống với ba mẹ từ lúc nhỏ kia, có điều chị hay đi bờ đi bụi nhà ngoại nhiều hơn :)
Qua nhà ngoại thỉnh thoảng một vài ngày hay tính bằng năm chị :D
Đầu trang

Anh1602
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Anh1602 »

Qua nhà ngoại thỉnh thoảng một vài ngày hay tính bằng năm chị :D
[/quote]

Uh, chắc được 1, 2 năm ở với ngoại. Hồi đó khó khăn nên ba mẹ lo làm ăn, chị chơi với ngoại nhiều hơn í
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

vnfaker98 đã viết: 08:48, 14/10/18
Hoanglan152 đã viết: 01:38, 14/10/18
vnfaker98 đã viết: 21:47, 13/10/18
Lần trc cô hỏi ck cô đi nc ngoài, nay vào đây chắc thắc mắc sợ ck có bồ hay sao?
Hi. Chuyện ngoại tình có hay ko giờ e cản ko nổi vì khoảng cách địa lý. Nên giờ chỉ trông nhờ con thôi. A cho e vài lời nhận xét về cung tử tức giúp e nha. Với em có thể có mấy nhóc thôi. Mong a phát tâm xem giúp
Đầu trang

NguyenHuong92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NguyenHuong92 »

A vnfaker98 ơi, mong 1 lần có duyên với a. Chứ e vô duyên với người khác giới quá :(( :((. Mong a xem giúp e về người hôn phối với ạ.
Tập tin đính kèm
Hương.jpg (183.92 KiB) Đã xem 1062 lần
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Hoanglan152 đã viết: 21:21, 14/10/18
vnfaker98 đã viết: 08:48, 14/10/18
Hoanglan152 đã viết: 01:38, 14/10/18
Lần trc cô hỏi ck cô đi nc ngoài, nay vào đây chắc thắc mắc sợ ck có bồ hay sao?
Hi. Chuyện ngoại tình có hay ko giờ e cản ko nổi vì khoảng cách địa lý. Nên giờ chỉ trông nhờ con thôi. A cho e vài lời nhận xét về cung tử tức giúp e nha. Với em có thể có mấy nhóc thôi. Mong a phát tâm xem giúp
Về cung tử tức của cô tôi thấy thế này.

Vcd được nhật nguyệt chiếu hội khoa khôi việt thanh long thì học hành giỏi giang và thông minh lắm.
Cung tử đc đồng âm cư tý gia khôi hội về thì con gái xinh đẹp nết na lắm.

Cung tử vcd đóng cung dương đc cự nhật xung chiếu nhưng vì ngộ triệt nên chị sinh con gái đầu lòng sau này chắc nhờ đc vào đứa này.

Nhưng triệt giảm dần tác dụng theo thời gian lại đc cự nhật xung chiếu nên có khả năng cao đứa sau là con zai nhưng cứng đầu cứng cổ thích lý luận.
Nói chung con cái của cô khá đẹp.

Vài dòng đến cô.
Thân
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

NguyenHuong92 đã viết: 22:17, 14/10/18 A vnfaker98 ơi, mong 1 lần có duyên với a. Chứ e vô duyên với người khác giới quá :(( :((. Mong a xem giúp e về người hôn phối với ạ.
Tôi cũng khác giới đấy.
Vài dòng đến cô.
Thực ra chuyện tình duyên chưa đến cũng 1 phần ở mình nữa.

Tôi có bà chị bằng tuổi rất tốt nhưng cung an thân có cự kỵ nên giờ vẫn chưa lấy ck vì người thái tuế nên hay mang danh chính nghĩa mà đấu tranh cãi đến cùng nhiều phen đối phương tím tái mặt mày mới thôi.

Quay lại ls của hương xem sao

Mệnh kim có cự môn ôm cô hội quả gia lộc tồn ngộ tuần thì bản tính kép kín, tâm sự ít thổ lộ bản tính lại kiêu ngạo tự ái rất cao ( đẩu quân) nên đôi khi hay mang tiếng là người khó tính.

Nhìn sang cung an thân cư sửu cũng ko vớt vát đc là bao vì nữ mệnh kim rất sợ hình hãm mặc dù bên ngoài vui vẻ ( thiên lương hóa lộc) nhưng bên trong cô đơn ko ai biết vì bản tính giỏi che dấu.

Cung phu thái âm hội dương lương là những bậc hiền lương nhưng ngộ toái nơi múa gậy vườn hoang thì cũng phải chép miệng bó gối nên chắc cô phải vấp ngã vài mối tình mới đc ưng ý.

Nhìn lá số của cô tôi nghĩ cô là người có học thức bằng cấp.nhưng ko đc suôn sẻ trên đường hay gặp cảnh bất đắc chí.
Vài dòng đến cô.
Thân.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”