Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
luna0809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Gửi bài gửi bởi luna0809 »

Thầy có thể bình giúp con sơ qua về lá số này được không ạ. Mong một lần được hữu duyên với thầy.
Con cảm ơn thầy ạ.
Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ và bình an.

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

kinhhoa đã viết: 17:09, 13/10/18 Hi vọng bác giúp cháu xem công việc và tình duyên của cháu năm nay với năm sau ạ. Người yêu cháu lớn tuổi hơn cháu nhiều, lại ở xa. Anh ấy đang bệnh nằm viện nhưng cháu rất khó liên lạc, anh ấy cũng không kể tình trạng như thế nào. Cháu rất lo lắng ạ.
Hình ảnh
bạn mệnh thổ mà mệnh đóng tại cung mùi nên hồi bé tính cách rất mạnh mẽ cứng rắn,không sợ bất cứ một ai,người ta làm sai hoặc nói gì ảnh hưởng bạn là bạn nói thắng mặt ngay.nên bạn có phần thu sát và nóng nảy.tính bạn là bạn đã làm gì hay yêu ai thì ko ai có thể ngăn cản nổi bạn cho dù người đó là người thân nhất của bạn.từ lúc sinh ra bạn đã thiếu thốn tình cảm của bố mẹ hoặc phải xa bố mẹ sớm.bạn làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác,tự hào về bản thân nhưng rất hay dính khẩu thiệt.
số này nhờ phúc nhà tổ tiên để lại nên sống thọ và có nhiều tiền của nhưng cuộc sống buồn nhiều hơn vui bạn nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

mình xem cho các bạn nhiều vậy mà mãi vẫn đc có 2 con sao các bạn nhỉ???
Đầu trang

kinhhoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kinhhoa »

hungmanh82 đã viết: 09:30, 14/10/18
kinhhoa đã viết: 17:09, 13/10/18 Hi vọng bác giúp cháu xem công việc và tình duyên của cháu năm nay với năm sau ạ. Người yêu cháu lớn tuổi hơn cháu nhiều, lại ở xa. Anh ấy đang bệnh nằm viện nhưng cháu rất khó liên lạc, anh ấy cũng không kể tình trạng như thế nào. Cháu rất lo lắng ạ.
Hình ảnh
bạn mệnh thổ mà mệnh đóng tại cung mùi nên hồi bé tính cách rất mạnh mẽ cứng rắn,không sợ bất cứ một ai,người ta làm sai hoặc nói gì ảnh hưởng bạn là bạn nói thắng mặt ngay.nên bạn có phần thu sát và nóng nảy.tính bạn là bạn đã làm gì hay yêu ai thì ko ai có thể ngăn cản nổi bạn cho dù người đó là người thân nhất của bạn.từ lúc sinh ra bạn đã thiếu thốn tình cảm của bố mẹ hoặc phải xa bố mẹ sớm.bạn làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác,tự hào về bản thân nhưng rất hay dính khẩu thiệt.
số này nhờ phúc nhà tổ tiên để lại nên sống thọ và có nhiều tiền của nhưng cuộc sống buồn nhiều hơn vui bạn nhé!
Hihi, cám ơn bác. Phần tính cách bác nói cũng khá đúng, tuy nhiên cháu thấy có vẻ tính cháu ăn thêm 1 chút của Phá Quân nên cũng hay lưỡng lự. Cháu khá vâng lời cha mẹ nên yêu ai hay làm gì mà ba mẹ cháu cản là cháu bỏ ngay vì ko muốn ông bà buồn chứ ko có chuyện quyết làm cho bằng được. Cháu tự ti bản thân hơn là tự hào, thỉnh thoảng tự hào vì ko khiến ba mẹ thất vọng thôi. Cháu sống với ba mẹ từ nhỏ đến lớn, ba mẹ là người rất tốt, nề nếp, đạo đức và hy sinh vì con. Ba cháu mới mất tháng, 57t ạ. Tính tới giờ thì cháu chả thấy tiền của đâu cả, nghèo vẫn hoàn nghèo bác ơi. 3 bộ đồ đi làm 2 năm chưa đổi 😂. Thà là khẩu thiệt còn hơn, đằng này từ bé cháu toàn bị đặt điều vu khống những chuyện cháu ko nói ko làm 😑. Còn cuộc sống cháu thì khá hướng nội, cái gì cũng nghĩ cho người thân trước nên đúng là ít khi vui. Cái số không được nâng niu chiều chuộng 😂
Đầu trang

boolovetamyhp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi boolovetamyhp »

Con chào thầy,
Thầy có thể xem cho con lá số tử vi không ạ? Tình hình sự nghiệp và tình yêu năm sau của con có tiến triển gì mới không thầy. Mong hữu duyên với thầy ạ.
Con cám ơn thầy nhiều!
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

boolovetamyhp đã viết: 14:26, 14/10/18 Con chào thầy,
Thầy có thể xem cho con lá số tử vi không ạ? Tình hình sự nghiệp và tình yêu năm sau của con có tiến triển gì mới không thầy. Mong hữu duyên với thầy ạ.
Con cám ơn thầy nhiều!
Hình ảnh
bản mệnh kim mà mệnh đóng cung chấn có tử tham ở đó nên bạn là 1 người nhan sắc rất duyên,lại thông minh quản xuyến.có thể nói bạn là 1 người khá là đài các tiểu thư tuy vậy nhưng trong lòng ham muốn dục vọng quá lớn mà gây cho bạn ko ít khó khăn về tình duyên.bạn có 1 phần khá khó tính và sự ích kỉ nên sống ko hợp với nhiều người.hạn đi thuận chiều âm dương nên rất tốt bạn ạ,nên cuộc sống của bạn sẽ gặp nhiều may mắn và có người soi đường chỉ lối bạn nhé.
Đầu trang

loinoidoi304
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loinoidoi304 »

Ai xem số cho tôi đi, tôi chán đời lắm r. K biết t còn chịu đựng nổi nữa k?
Đầu trang

Haileyng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Haileyng »

Thầy có thể xem giúp con lá số này được không ạ? Sang năm các vấn đề công việc, học tập, tình cảm có chuyển biến gì không ạ? Lá số này liệu có sống ở nước ngoài không ạ?
Con cảm ơn nhiều ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

boolovetamyhp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi boolovetamyhp »

hungmanh82 đã viết: 14:46, 14/10/18
boolovetamyhp đã viết: 14:26, 14/10/18 Con chào thầy,
Con cám ơn thầy nhiều!
Hình ảnh
bản mệnh kim mà mệnh đóng cung chấn có tử tham ở đó nên bạn là 1 người nhan sắc rất duyên,lại thông minh quản xuyến.có thể nói bạn là 1 người khá là đài các tiểu thư tuy vậy nhưng trong lòng ham muốn dục vọng quá lớn mà gây cho bạn ko ít khó khăn về tình duyên.bạn có 1 phần khá khó tính và sự ích kỉ nên sống ko hợp với nhiều người.hạn đi thuận chiều âm dương nên rất tốt bạn ạ,nên cuộc sống của bạn sẽ gặp nhiều may mắn và có người soi đường chỉ lối bạn nhé.
Con cám ơn thầy nhiều ạ. Thầy nói con nghiệm lại thấy rất đúng ạ. Cho con hỏi thêm chút ạ, theo lá số thuận lý thì liệu năm sau con có thể tiến tới hôn nhân được không thầy?
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

tuyetlan0203 đã viết: 11:24, 06/08/18 Mong anh xem giúp em ạ!
31 tuổi rồi mà vẫn 1 mình, công việc gọi là tạm ổn...
Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Hình ảnh
Mong có duyên với anh ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”