Kính mong cô Liên xem giúp con tình duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính mong cô Liên xem giúp con tình duyên

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

ls nếu chuẩn thì năm nay 2018 gặp ck tương lai,sang năm 2019 lấy ck(2018 gặp cô quả)
2018, có đại tang trong gd và dòng họ,có thể là 2 tang trở lên, năm nay di chuyển nhiều và cũng hao tổn tiền tài và sức khỏe(hạn thiên không).
ls này mệnh tuần thân triệt, thân cư phu, dễ 2 lần đò......tôi tặng cô 1 câu nói có thể giúp cô tránh đc nhiều việc cũng như sự việc xảy ra trong cuôc sống, như sau
PHÀM LÀM VIỆC GÌ,CŨNG CẦN PHẢI SUY NGHĨ THẬT KỸ VÀ NHÌN TRƯỚC NGÓ SAU.

CHÚC CÔ MAY MẮN!!!
THÂN!!!!
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Doanngan123 »

mecury đã viết: 21:16, 20/10/18 Năm nay cũng dễ có tin vui.
E có bồ chưa.
Em có được mai mối một anh nhưng không tới đâu ạ. Giờ vẫn chưa có người mới ạ.
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mặt trời đã viết: 21:55, 20/10/18 ls nếu chuẩn thì năm nay 2018 gặp ck tương lai,sang năm 2019 lấy ck(2018 gặp cô quả)
2018, có đại tang trong gd và dòng họ,có thể là 2 tang trở lên, năm nay di chuyển nhiều và cũng hao tổn tiền tài và sức khỏe(hạn thiên không).
ls này mệnh tuần thân triệt, thân cư phu, dễ 2 lần đò......tôi tặng cô 1 câu nói có thể giúp cô tránh đc nhiều việc cũng như sự việc xảy ra trong cuôc sống, như sau
PHÀM LÀM VIỆC GÌ,CŨNG CẦN PHẢI SUY NGHĨ THẬT KỸ VÀ NHÌN TRƯỚC NGÓ SAU.

CHÚC CÔ MAY MẮN!!!
THÂN!!!!
Năm nay em cũng được mai mối một anh nhưng không tới đâu. Giờ em vẫn độc thân ạ. ANh cho em hỏi về tính tình, tướng mạo ck em ra sao ạ, người đó có học thức không ạ. Em cảm ơn anh nhiều.
Đầu trang

mecury
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mecury »

Bạn ơi. Tử vi nó phản ánh cái nhìn của bạn với cuộc sống. Và chỉ là dự đoán thôi
Nếu biết được tương lai và di căn đổi số. Tôi chấp nhận bỏ tiền để số mạng tôi tốt hơn. Tiền của vào ầm ầm..
Bản thân tôi nhiều lúc tự hỏi. Có thực sự cải vận được hay ko??? Và cũng có nhiều câu hỏi lắm. Mà chưa giải đáp được. Vì mình ko có thầy dạy...chỉ lên mạng bập bõm để có thể coi số. Nên chỉ góp ý với bạn thôi.
Vợ chồng bạn là cái duyên. Mà duyên đến sẽ gặp.
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình cũng tin vợ chồng là duyên số. Nhưng ko biết bao lần mình cứ nghĩ ng này là duyên là nợ r nhưng cuối cùng ko fải. Giờ mình mún biết duyên khi nào đến, dù sao mình cũng đón nhận. Chỉ mong đó là ng tốt, yêu thương mình, bạn ạ.
Đầu trang

mecury
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mecury »

Đúng rồi. A mà chả mong điều tốt đẹp nhất.
Ngay cả khi bạn nhận những điều xấu. Hãy nghĩ đến những điều tốt đẹp mà sống.
Bản thân mình cũng đang như vậy đây.
Nếu số phận đã trao cho mình những lá bài xấu. Hãy trở thành người chơi hay.
Mình hãy cố gắng sống tốt, chứ ko phải sống cho vừa lòng mọi người...bởi đã tìm đến tử vi. Đã học cách sống lương thiện thì hãy giữ mình và nuôi ý chí...bởi cuộc đời này , với những lá bài xấu. Thì phải tự nỗ lự thôi bạn ạ.
Mình nghĩ cuộc đời này nó là 1 trường thử thách... đối với những người ko được hưởng những cách đẹp...thì hãy đương đầu với thử thách. Vì chúng ta ko thể mãi tránh né được. Hãy chấp nhận mà vươn lên.
Mình cũng đang có rất nhiều chuyện bối rối. Vừa vào đây xem lá số của bạn và cũng tự động viên chính mình
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hy vọng tươi lai tươi sáng >:D<
Đầu trang

Tavont
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Tavont »

Doanngan123 đã viết: 18:11, 05/10/18 Con chào cô Liên ạ. XIn cô Liên xem giúp con tình duyên năm nay ạ. Tháng 9 vừa rồi con được mai mối với một người. Thật sự con cũng có cảm tình. Nhưng qua tiếp xúc, con biết người này chưa có tình cảm với con, chỉ quen vui vậy thôi, hời hợt lắm ạ, nhưng khi con muốn dứt thì vẫn cứ dùng dằng. XIn cô Liên xem giúp con năm nay tình duyên của con thế nào ạ? Khi nào con gặp được người phù hợp? Chồng con có tướng mạo, tính cách thế nào ạ? Con cảm ơn cô nhiều.
Hình ảnh
Hỏi tí không phải. Bạn làm nghề gì đó liêm quan đến y dược. Kiếm tiền không được nhiều nhưng có nhà hoặc đất cho thuê nên cũng có tiền tiêu.
Thuộc dạng nhu mì, chịu nhịn nên hay thiệt thân, sống hay mơ mộng về hình mẫu lý tưởng của người bạn đời.
Thế nên hay bị thất tình phải không?
Lấy chồng là do duyên số. Số của bạn là do bạn định. Thành hay không do hoàn cảnh mà bạn tương tác.
Năm sau mà chưa lấy thì cũng có bồ. Đợi thêm năm nữa cũng được. Năm 2020 dễ lấy chồng hơn.
Chồng thì rất ngứa mồm. Chọn Anh nào luật sư quan toà, luật sư cho hắn cãi nhau bên ngoài ở toà cho đỡ ngứa. Không kiếm được Anh nào như thế thì chắc kiếm phait tay nói năng không khéo hay đúng hơn là hơi thô lỗ. Chắc hắn tán gái kiểu : thằng nào động đến em Anh xiên chết cha cả nhà nó.
Nói chung chồng có học có bằng cấp nhưng mình thiên chồng bạn về vé đầu hơn chứ vế sau chỉ dành cho mấy bố có học mà cũng như không có lễ.
Đầu trang

Doanngan123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tavont đã viết: 09:03, 25/10/18
Doanngan123 đã viết: 18:11, 05/10/18 Con chào cô Liên ạ. XIn cô Liên xem giúp con tình duyên năm nay ạ. Tháng 9 vừa rồi con được mai mối với một người. Thật sự con cũng có cảm tình. Nhưng qua tiếp xúc, con biết người này chưa có tình cảm với con, chỉ quen vui vậy thôi, hời hợt lắm ạ, nhưng khi con muốn dứt thì vẫn cứ dùng dằng. XIn cô Liên xem giúp con năm nay tình duyên của con thế nào ạ? Khi nào con gặp được người phù hợp? Chồng con có tướng mạo, tính cách thế nào ạ? Con cảm ơn cô nhiều.
Hình ảnh
Hỏi tí không phải. Bạn làm nghề gì đó liêm quan đến y dược. Kiếm tiền không được nhiều nhưng có nhà hoặc đất cho thuê nên cũng có tiền tiêu.
Thuộc dạng nhu mì, chịu nhịn nên hay thiệt thân, sống hay mơ mộng về hình mẫu lý tưởng của người bạn đời.
Thế nên hay bị thất tình phải không?
Lấy chồng là do duyên số. Số của bạn là do bạn định. Thành hay không do hoàn cảnh mà bạn tương tác.
Năm sau mà chưa lấy thì cũng có bồ. Đợi thêm năm nữa cũng được. Năm 2020 dễ lấy chồng hơn.
Chồng thì rất ngứa mồm. Chọn Anh nào luật sư quan toà, luật sư cho hắn cãi nhau bên ngoài ở toà cho đỡ ngứa. Không kiếm được Anh nào như thế thì chắc kiếm phait tay nói năng không khéo hay đúng hơn là hơi thô lỗ. Chắc hắn tán gái kiểu : thằng nào động đến em Anh xiên chết cha cả nhà nó.
Nói chung chồng có học có bằng cấp nhưng mình thiên chồng bạn về vé đầu hơn chứ vế sau chỉ dành cho mấy bố có học mà cũng như không có lễ.
Tính mình đúng là hiền, sống ít khi muốn va chạm, chỉ muốn bình yên, nên cũng đôi lúc bị lấn lướt. Mình đang sống với ba mẹ, cũng không có nhà để cho thuê. Mình dạy học bạn à.
Nghe bạn nói mình cũng bùn cừoi. Mình chọn chồng hay ng yêu cũng có vài tiêu chủan, vì mong ng đó hợp voí mình, vậy mới có thể sống đuợc lâu dài. Vậy mà thô lỗ là cái đầu tiên mình dị ứng. Hic.
Cảm ơn bạn nhìu nha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”