Kính nhờ bác HungTon xem giúp chồng con giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ bác HungTon xem giúp chồng con giúp

Gửi bài gửi bởi NgocSao124 »

Chào Bác. Con sắp sinh bé vào đầu tháng 10 âm. Con có ng quen giới thiệu và biết tới diễn đàn cũng như bác là người lớn tuổi hay giúp đỡ mọi người. Bác hãy xem giúp con về chồng và đạc biệt cung con cái của con sau này. Bác cho con vài lời khuyên với. C con có hỏi giúp ở 1 topic của người khác mà nhiều ng bảo lá số con khó xem nên con lập topic riêng hỏi.
Con cám ơn bác. Kính chúc bác sức khỏe.
Hình ảnh
Đầu trang

NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ bác HungTon và các anh chị xem giúp cung tử tức có sao thất sát của con giúp

:-j Up lên mong được duyên gặp Bác Hungton và các anh chị khác. Còn 2 tuần nữa sinh và hay bật chú đại bi cho bé nghe. Chắc sẽ hóa giải được duyên xấu nếu có. Thấy bé ngoan và phát triển tốt. Nhưng vì sao thất sát nên hơi lo. Mong các a chị giúp
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ bác HungTon xem giúp chồng con giúp

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn NgocSao124 mến ,
Cám ơn Bạn đã có niềm tin . Trước khi trả lời Bạn : Nhờ Bạn trả lời các câu hỏi sau đây với mục đích là xác nhận giờ sinh .
1-Bạn có hợp với ACEm ? có ở gần Cha Mẹ? có hợp với Cha Mẹ ? Cha Mẹ có còn chung sống ?
2-Bạn học ngành gì? hệ năm ? nay làm gì? Bạn kết hôn tháng năm nào? Bạn có quan hệ ân ái với chồng trước khi cưới ? có thể Inbox.
3-Từ năm 23 tuổi Âm lịch đến nay 29 Tuổi : Bạn có xa cha mẹ ?.
Nhờ trả lời sẽ có câu trả lời cho Bạn nhé.
Mến ,
Đầu trang

NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hungton đã viết: 08:54, 28/10/18 Bạn NgocSao124 mến ,
Cám ơn Bạn đã có niềm tin . Trước khi trả lời Bạn : Nhờ Bạn trả lời các câu hỏi sau đây với mục đích là xác nhận giờ sinh .
1-Bạn có hợp với ACEm ? có ở gần Cha Mẹ? có hợp với Cha Mẹ ? Cha Mẹ có còn chung sống ?
2-Bạn học ngành gì? hệ năm ? nay làm gì? Bạn kết hôn tháng năm nào? Bạn có quan hệ ân ái với chồng trước khi cưới ? có thể Inbox.
3-Từ năm 23 tuổi Âm lịch đến nay 29 Tuổi : Bạn có xa cha mẹ ?.
Nhờ trả lời sẽ có câu trả lời cho Bạn nhé.
Mến ,
Con cám ơn Bác. Con xin trả lời như sau:
1. Cháu có 1 ng anh trai sn 1987 ko hợp lắm vì anh e cũng quan tâm nhau nhưng nói chuyện ko hợp hay cãi cọ. Cháu và chồng ở cách nhà ba mẹ cháu 50km. Cuối tuần thỉnh thoảng về thăm và sắp tới là về ở 2 năm sinh em bé và nuôi e bé lớn. Cha sn 1963 mẹ 1962 vẫn còn ở chung.
2. Cháu học kế toán kiểm toán hệ đại học 4 năm. Nay làm nhân viên cty đúng chuyên ngành. Kết hôn tháng 12/2016 ÂL. Cháu và chồng có quan hệ trước cưới.
3.23 đến 29 tuổi âm cháu đi làm và ở trọ cách nhà ba mẹ 50km. Sắp tới sẽ về ở 2 năm để sinh e bé.
Cháu mong Bác nói đôi lời về cung tử tức và phu. Cháu có bầu 1 bé trai dc 9 tháng rồi. Tháng 3 âm lịch năm ngoái cháu có bỏ 1 bé khi bé được 3th.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn NgocSao124 mến ,
Cám ơn Bạn đã thành thật trả lời các câu hỏi để xác nhận giờ sinh . Đây là lần đầu tiên mà tôi nhận được một câu trả lời tôi cho là rất quan trọng để xác nhận giờ sinh mà thông thường tất cả mọi người đều né tránh , không trả lời . Khoa Tử vi rất chính xác từng chi tiết một . Một lần nữa xin cám ơn Bạn đã tôn trọng thực trạng để giúp cho người học , nghiên cứu Tử vi được 1 yếu tố nòng cốt trong việc xác nhận giờ sinh . Đây là kinh nghiệm quý báu mà cá nhân tôi trong suốt chiều dài gần 40 năm học hỏi :"Trong trường hợp xác nhận giờ sinh .Nếu cả 2 giờ sinh đều có nghiệm lý 75/ 100 thì câu hỏi sau cùng là câu trả lời thành thực này sẽ giúp xác định đúng giờ sinh "".
1 -Cung Phu: tốt .có thể là con trưởng . Cưới nhau dễ dàng . Vợ chồng sống chung khá giả lâu dài. có Song Hao thì có thể có lúc vì việc làm mà đi đi về về.
2-Cung Tử Tức : Số con không nhiều . Có bỏ bớt . Chậm có con là tốt. Có Long Phượng Quang Quý Lộc Tồn : Con sau này khá giả , đẹp . Có Quang Quý : Lời khuyên của Cụ Đại Đức VĐTTLang trong sách TVĐSố Tân biên : Nên nhận trẻ làm con nuôi . Con nuôi sau này rất có hiếu với mình , và con mình cũng có tâm đạo , hiếu thảo . Thất sát Nam đẩu tinh ở cung Dương thì sinh Trai đầu lòng là hợp số.
3- Xin xác nḥận ngày tháng kết hôn nhé.
4- Bạn là người Việt ? Theo đạo gì ? Đạo Phật ? có tin theo đạo gì khác ?.
5- Tôi rất mến sự thành thật của Bạn . Sau này có gì cần Rùa lão Tử vi này thì Bạn có thể hỏi . Tôi sẽ hết lòng vì Bạn .
Nam mô 10 Phương chư Phật hộ niệm Bạn , Phu quân Bạn và gia đình . Cầu xin Bạn sẽ có một bé trai kháu khỉnh . Mẹ tròn con vuông .
Nam mô 10phương chư Phật đồng hộ niệm .
Mến ,
Đầu trang

NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hungton đã viết: 21:26, 28/10/18 3- Xin xác nḥận ngày tháng kết hôn nhé.
4- Bạn là người Việt ? Theo đạo gì ? Đạo Phật ? có tin theo đạo gì khác ?.
5- Tôi rất mến sự thành thật của Bạn . Sau này có gì cần Rùa lão Tử vi này thì Bạn có thể hỏi . Tôi sẽ hết lòng vì Bạn .
Nam mô 10 Phương chư Phật hộ niệm Bạn , Phu quân Bạn và gia đình . Cầu xin Bạn sẽ có một bé trai kháu khỉnh . Mẹ tròn con vuông .
Nam mô 10phương chư Phật đồng hộ niệm .
Mến ,
Dạ. Cháu cám ơn Bác. Vì cháu đọc trên mạng nói Thất sát đơn thủ ở Thìn là con cái khó nuôi hoặc có bệnh mới nuôi được. Bé đầu cháu bỏ do ko biết uống thuốc quá nhiều. Cả hai bé đều dễ dàng có bầu. Cháu xin trả lời các câu hỏi của Bác.
3. Cháu kết hôn ngày 8/1/2017 dương lịch là ngày rước dâu. Ngày âm là 11/12/2016 âm lịch.
4. Cháu là người Việt ở Bình Dương. Cháu ko có đạo nhưng tín ngưỡng phật và hay đi chùa . Và không có tin theo đạo khác.
5. Cháu chỉ lo lắng về cung tử tức vì khi đọc thông tin như vậy. Có 1 sư cô nói cháu sinh con trai tuổi Tuất trong khi con tuổi Ngọ chồng tuổi Dần là ko tốt. Con sẽ bướng và quậy phá nên làm cháu lo. Từ đó cháu cho bé nghe chú đại bi hằng ngày bằng clip trên youtube. Riêng chồng thì rất thương cháu. Cháu được mẹ bảo bọc lo lắng rất chu đáo và cẩn thận. Vậy là cháu sẽ có ít con. Nghĩa là 1 hoặc 2 đứa thôi hay sao ạ? Và con cháu có dễ nuôi hay không?
Cháu có đọc và nghe nói mệnh vô chính diệu rất yếu. Có phải vì vậy mà cháu hay bệnh vặt suốt. Từ lúc có bé thì cháu đỡ bệnh hơn tuy nhiên lúc đầu dọa sảy cũng hơi vất vả. Riêng bé đầu khi cháu bỏ là đã có tim thai vì đc 3th rồi. Do bác sĩ thấy thai suy. Cháu có đem bé về chôn và gởi vào am của 1 thầy ở quê. Như vậy có ổn không Bác. Nghe thầy ấy nói đó là 1 bé gái.
Cám ơn Bác đã giúp đỡ. Mong bác có nhiều sức khỏe để giúp đỡ thêm mọi người.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn ngocsao124 mến ,
Cung Mệnh VCD có Triệt : tốt cho sức khỏe . Cung Thân cư Di có Hóa Khoa : cứu giải đựợc nhiều bệnh , và tai họa. Từ năm 32 T Dương < 33 tuổi Ta > đến 42 Tuổi : Bạn sẽ khá giả . Từ 43- 52 Tuổi : có tiền bạc , khá giả.
Mến ,
Đầu trang

NgocSao124
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hungton đã viết: 05:46, 29/10/18 Bạn ngocsao124 mến ,
Cung Mệnh VCD có Triệt : tốt cho sức khỏe . Cung Thân cư Di có Hóa Khoa : cứu giải đựợc nhiều bệnh , và tai họa. Từ năm 32 T Dương < 33 tuổi Ta > đến 42 Tuổi : Bạn sẽ khá giả . Từ 43- 52 Tuổi : có tiền bạc , khá giả.
Mến ,
Chào bác. Giờ cháu đọc lại những lời bác nói thấy rất đúng ạ. Hiện giờ hai vc đang nợ 1 tỉ tiền xây nhà. Tới 33 tuổi ta sẽ trả hết. Bác nói cháu khá giả cháu rất vui. Cháu sinh bé dc 3th rồi. Bác có thể xem qua sức khỏe giúp bé con cháu dc không ạ. Cháu thấy bé đuoecj tam hóa liên châu có phải tốt lắm ko. Mệnh tham lang hãm có triệt tốt không bác. Cháu cám ơn Bác.
Hình ảnh
Đầu trang

Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Muahoabay »

Mong bác hungton xem giúp cháu về chồng con sau này với ạ. Hôm trước cháu có nhờ bác nhưng chưa thấy bác trả lời. Mong bác giúp đỡ ạ
Xin phép chị chủ topic ạ
Tập tin đính kèm
674AEAB1-54F4-4A50-8027-95CD651976EF.jpeg (250.19 KiB) Đã xem 654 lần
Đầu trang

Savastica
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Savastica »

Em chào chị
Chị nói có tụng chú Đại bi để mong cho bé trai được khỏe mạnh thì em nghĩ chị cũng nên làm như vậy để hồi hướng công đức cho bé gái trước đó được siêu thoát vì thai đã có tim
Chúc chị và gia đình sức khỏe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”